TIN TÀI TRỢ.

các chị cho em hỏi chút về kem chống nắng neutrogena,Mod cho e nhờ mấy ngày với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.79K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 369 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

các chị có biết kcn Neu hạn sử dụng ở đâu không ạ.Hôm rồi em mới mua thanh lý của 1 chị 1 lọ Neu Ultra Sheer Dry-touch Sunblock spf 30 thấy trên mép có dòng chữ 02022012001,em hỏi chị ý bảo đấy là seri thôi không phải hsd đâu chứ chị ý mới mua.Hôm qua em lôi ra bôi cả mặt tay lẫn cổ,chưa đầy 1 phút thì mặt ngứa râm ran,em lại lấy tay xoa đều thì nó bong2,em lại lấy tay kì tiếp(thói quen ợ ).Lúc sao chạy xuống soi gương thì mặt đỏ lỗ chỗ,nhiều nốt mẩn ,cổ mọc mụn luôn ,tay chỗ bôi cũng đỏ và có nốt mẩn.Đấy là do em dị ứng phải không ạ,vì da em là da nhạy cảm,nhưng chân tay cổ thì bị lần đầu ạ.
    Thanks các chị nhiều
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 94 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

sao lọ của em lại khác nhỉ, của em là spf 85+, đằng sau lo phía mép cũng dập nổi nhưng ghi rõ là EXP2013/04 tức là HSD là 4/2013 còn phía trước cũng dập nổi series
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 369 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

mình cũng không biết,thấy dập nổi đúng dãy này thôi,không thấy gì khác nữa,hix