TIN TÀI TRỢ.

Bàn luận về sản phẩm của provence

• 13 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

lớn bé giờ e chỉ dùng sữa tắm dê thôi. Đợt đi siêu thị vừa rồi có thấy bộ sản phẩm provence, ngửi mùi thơm, mà nghe nói là natural nên cũng thích quá, mang luôn cả bộ dầu gội, dầu xả, sữa tắm về luôn. Các chị có ai dùng dòng sản phẩm này chưa ạ, cho e chút ý kiến với . e thấy dầu gội và dầu xả có 2 loại à ( lavender và hoa hồng ), sữa tắm thêm 2 hương nữa là trà và hoa đào, có chị nào dùng qua hết chưa nhỉ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 44 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

E mới dùng dầu xả lavender. E thích mùi này mà.
    Cảm nhận là thấy thơm nhưng ko lưu mùi lâu lắm. Ko mượt tóc bằng Dove e dùng trước kia
    Tiếng gió, tiếng mưa, tiếng chuông gió sẽ giúp chị mang anh ấy đến với em... ♥:Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng rồi cho ý kiến với,mình cũng đang tăm tia vụ này.Mà ở Cần Thơ muốn mua sản phẩm này thì phải vào đâu mua ạ?ở siêu thị có hok ta?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 171 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Ở siêu thị có đó bạn. Mình dùng thử lotion của nó thấy mùi dễ chịu, thấm nhanh nhưng thích nhất là mùi hoa hồng.
    • 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Uh,định oder của một shop online,nhưng tính ra tiền ship về đến Cần Thơ còn đắt hơn tiền sản phẩm,để vài hôm nữa ra siêu thị tìm thử xem!
    • 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

UI e đang dùng nó đây dầu gội và sữa tắm tinh dầu lavender vs oliu thấy tóc mượt hơn hẳn YEah!!! Hôm đi sthi vs mẹ nhìn thấy nên tăm tia lấy cho bằng đc hihi. mới nhìn vào e tưởng chai bằng thủy tinh vì nhìn nó trong suốt và cứng cứng ai dè làm bằng nhựa MÙi hương cũng tuyệt lắm NHưng tiếc cái là sản xuất ở Vn chứ hok phải nhập khẩu hì hì.
    • 66 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em dùng lotion của provence rồi, dùng thấy trắng da và có mùi thơm dễ chịu lắm, đang định xài xà bông rửa mặt của anh ý, keke
    Thời Trang Sophie giảm giá 23%
    • 180 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang thử dùng sữa tắm và dưỡng thể, công dụng chưa biết thế nào nhưng cảm giác ban đầu là rất thích vì tắm xong thấy da mịn và thơm nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa vào công ty làm vào đầu tháng 9 nè, sản phẩm ok lắm đó...khách hàng của mình dùng rất được, nếu cần hàng...liên lạc với mình nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ở cần Thơ siu thị nào cũng có mà ta, maximark, co op, big c
    Mình thì thấy mùi hoa hồng là thơm dễ chịu nhất
    đang tăm tia lotion nhưng ko bít nó có mịn da như bath anh body work ko vì giá cả xem xem
    • 483 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

àh hãng này cũng ok nhưng mà k hẳn natural lắm nha, m.ng k nên nghe các hãng quảng cáo mà nên đọc thành phần ý ạ
    • 238 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Có tác dụng thật sự nào khác ko, ngoài mỗi mùi hương + mịn da được 1 lúc sau khi tắm?
    • 483 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pure_Light Xem bài viết
    Có tác dụng thật sự nào khác ko, ngoài mỗi mùi hương + mịn da được 1 lúc sau khi tắm?
    theo mình bít là k, đừng quá mong đợi vào sữa tắm nhiều tác dụng bạn à, thơm + mịn da là tốt lắm rồi đó . mún gì thêm thì bạn dùng body lotion và các cách dưỡng da + tẩy da chết định kì #
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ui...nếu lấy hàng, cứ gọi cho mình, mình sẽ ship free về cẦN THơ nhé! ll 0988 097 526
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sản phẩm này tất nhiên dùng tốt hơn những sản phẩm làm từ hóa chất khác vì thành phần chủ yếu của nó từ thiên nnhieen mà. Khi mệt mỏi, bạn có thể dùng mùi lavender sẽ giúp bạn thư giãn tốt lắm đấy
    • 696 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Hôm qua đi siêu thị cũng tình cờ thấy loại này. Chú ý vì lúc đầu nhìn mẫu mà khá giống của Loccitane.
    Có mẹ nào dùng dầu gội hàng này chưa cho mình ý kiến với?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dang ban tat ca san pham cua provece
    ai co nhu cau dt cho e nha.
    SDT: 0916039362
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh dang ban san pham provence, ai co nhu cau pm cho minh SDT: 0916039362 nha.
    minh o tp hcm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

sữa tắm màu hồng ý ạ chời ơi cứ gọi là toẹt vời
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mà em đang định mua chai lotion mà sao bà bán hàng cho em bả bán có 65k 1 chai trong khi treo giá trên mạng là 98k hơi nghi cái này có hàng nhái ko các mẹ ơiiii
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4