TIN TÀI TRỢ.

"Arché- Pearl cream : có mẹ nào biết không ạ?"

• 1 Lượt chia sẻ
  • 119K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ơ chị mua ở đâu ạ có chị nào biết kem pearl cream bán ở đâu ko , em ở hn ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 806 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

em thấy nhìn mức giá thì ảo lòi, ng thì 7k/hộp, chỗ thì 70k/hộp, giá trên mạng quốc tế thì $6/hộp=120k, tức là chênh nhau rất nhiều. mà cái lọ thì tí tẹo, có 3grm thôi à Y_Y ngày xưa em cũng thấy bà ngoại em dùng cái này suốt, da bà em thì cũng đẹp lắm nhưng đẹp kiểu di truyền rồi. Nên chả biết dùng cái này thì có đẹp hơn ko nữa. Trước bà ngoại có bán tiệm tạp hoá dưới Quảng Ninh và vẫn bán cái này suốt, bây giờ bà em nghỉ bán rồi, nhưng sẽ hỏi xem xem ngày xưa bà nhập thế nào, chắc cũng không chênh quá so với bây giờ đâu. Cùng lắm thì nhờ bà mua ở QUảng Ninh r gửi lên mà biết đâu họ cũng nhập từ Hà Nội xuống (99% là thế) thì chắc cũng buồn cười lắm vì mất công đi đường vòng
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai biết chính xác kem này ở hà nội mua ở đâu không ạ? ai mua được thì alo hoặc nt cho em vs, em muốn mua mà trên mạng bán đắt quá. sdt của em là 01673474797. cảm ơn mọi người nhiều ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keo_bong_gon Xem bài viết
    Em này bán hàng bên enbac sao chém ác quá vậy, 1 hộp có 7k 3g thôi, 12 hộp/65k, mà đăng bán 70k/hộp , tội nghiệp cho những ai ko biết giá mà mua lầm quá.
    bạn ơi bạn biết chỗ nào bán với giá đấy k??????
    • 86 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

hình như kem này bị bên thái lan cấm bán rồi mg ak ,kem này thường dc dùng làm kem trôn ,mg hay gọi là AC thái
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 299 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Kem này bị cấm bán bên Thai rồi các mẹ nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hnay e mới mua lọ kem này hàng online với giá 70k. Vì da mặt e da dầu, với có nhữg mụn trứg cá lấm tấm. Da mặt e cũg thuộc loại trắng nhưg lại có nám. Thấy tác dụg chữa nám và trứg cá nên e hí hửg mua về. Nhưg về thấy ít quá mà với giá 70k/hộp. Như thế là đắt đúg k ạ ??? Thế có ai bán giá rẻ k chỉ cho e với. E ở Hải Phòng
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

HiepTrang bây h bán kem này với giá bn vậy ?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

HiepTrang2012 còn bán kem này k? bán vz giá bao nhiêu thế ?
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy c. mún mua thì lên google tìm nguyên liệu kem trộn.ở tren muare là nick c ngoc.light ý.kem này mấy c về làm kem trộn.bán cả lố có mấy chục thôi.còn e dùng sâm thái hộp vàng.dùg lâu r.cũg gọi là trắng
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

minh ban mi pham each tay thai lag ne m.ng chi minh lam tiep vien hang khong nen moi lan di di ve ve lai lay cho minh ban, ko he co gia 7k hoac 10k nhu cac b noi nua dau nhe neu gia day la hang nhai roi, mua ben thai tinh sang tien viet da la 45 den 50k k r b\cac ban nhe. minh ban voi gia 60k dc rat nh ban tin dung va ung ho. dam bao hang thai 100%.
    Bùi Ngọc Vy An
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sdt cua minh nhe 01676559552. minh o hn. day la fb cua minh cac b co the tham khao them 1 so mat hang khac
    http://www.facebook.com/bep.xink
    Bùi Ngọc Vy An
    • 147 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

kem này xài rất trắng và mịn nhamọi người, giá hiện nay dưới 10k 1 hủ, đúng hàng của Thái lun, đừng tin ai chém gió nói hàng fake là rẻ nha, thật ra kem này rất rẻ, cá nhân chị mình xài đc hơn 1 năm thấy rất trắng mịn, ko mụn nha, chỉ tội thời gian đầu bôi da chưa ăn kem nên hơi bợt, chăm chỉ xức 1 tuần là ổn
    • 376 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Linh Giang bán 10 k
    Blair and Chuck , Chuck and Blair :LoveStruc:
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giống mình thế mình cũng xài arche 5 năm rui bay giờ lên dai học nghe bạn ebf đồn kem này lên báo nên k dám dùng nữa giờ da cứ tái tái đen đen(may mak k co' nổi mụn ) mak bạn dưỡng thiên nhiên như thế nào vạy share mình vs bạn ui
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giá chính xác là 8k thui bạn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem này mình thấy rất tốt , trắng nhanh , không có mụn ! Giá rẻ nữa , chỉ có 35k/ 1 hũ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban ban ak co tot thiet k ban, ban cho mjnh mot hop
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em ở Kiên Giang mua 1 em này chỉ có 8k thui. Trên bao bì có tiếng thái và tiếng anh, có tem nhìn 2 góc 2 hình khác nhau. Các chị mua mấy chục ngàn một hũ bị lầm rùi đó.
    Em xài gần 2 tháng rùi hk có bị dị ứng gì hết, da mịn hơn sáng hơn trước kia chứ ko trắng, em chỉ xài một lần trước khi ngủ thui àh. Đặc biệt là ko làm mỏng da nhé các chị, dưới KG người ta toàn gọi AC này là "kem nhẹ" ko đó. Có cái kem này hơi khó thoa lên mặt vì nó hơi khô, ko có dưỡng ẩm. Em đã tìm ra được cách khắc phục rùi. Vừa giúp dễ thoa kem vừa chăm sóc da luôn. Chị nào cần em sẽ chia sẻ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 32 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tatami2010 Xem bài viết
    Em ở Kiên Giang mua 1 em này chỉ có 8k thui. Trên bao bì có tiếng thái và tiếng anh, có tem nhìn 2 góc 2 hình khác nhau. Các chị mua mấy chục ngàn một hũ bị lầm rùi đó.
    Em xài gần 2 tháng rùi hk có bị dị ứng gì hết, da mịn hơn sáng hơn trước kia chứ ko trắng, em chỉ xài một lần trước khi ngủ thui àh. Đặc biệt là ko làm mỏng da nhé các chị, dưới KG người ta toàn gọi AC này là "kem nhẹ" ko đó. Có cái kem này hơi khó thoa lên mặt vì nó hơi khô, ko có dưỡng ẩm. Em đã tìm ra được cách khắc phục rùi. Vừa giúp dễ thoa kem vừa chăm sóc da luôn. Chị nào cần em sẽ chia sẻ
    Chia sẻ đi bạn ơiiii
    comment by WTT mobile view
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4