TIN TÀI TRỢ.

Xin hỏi về thuốc, tinh dầu thảo dược mọc tóc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.05K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào cả nhà, mình có nhu cầu cho mái tóc bị rụng nhiều, hói, da nhờn. Vào zalo thấy quảng cáo nào là thuốc mọc tóc bà Hòe, bà Lan, bà Mão ... Ở miền Bắc í. Quảng cáo nào cũng chắc như ăn bắp tóc mọc ra như mạ non, mà tìm bác sỹ google các bài viết or ai đã sử dụng và đánh giá hiệu quả các loại thuốc ấy, cụ thể như tinh dầu thảo dược Mộc Linh mà k thấy 1 review nào cả. Xin hỏi các mẹ có ai đã sử dụng thuốc mọc tóc tinh dầu gì gì đó chưa, hiệu quả thế nào để mình thí nghiệm mái tóc của mình ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Minh cung dang tim hieu ve no day. Sinh con 7 nam truoc rung toc, den khi con 5 tuoi moi het. Lan nay thi rung tiep cung ko biet may nam thi het rung.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng serum kích mọc tóc của Monico với dầu gội thảo mộc của Leo nè cũng khá ổn, tóc mình đỡ rụng với tóc con mọc nhiều chỗ bò liếm. Còn tinh dầu đông y hay bà Hoè thì mình cũng có nghe quảng cáo nhưng chưa dùng bao giờ mà thấy tinh dầu hydra của bà Hoè nhiều người dùng review thấy tốt ấy
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 172 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E chỉ nghe nói là tinh dầu bưởi giúp mọc tóc thôi ạ! Chứ cũng không biết về tinh dầu khác.
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thôi thôi, tìm mấy loại uy tín bà xài, bà này bà kia làm gì tiền mất tật mang đấy
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi đã dùng viên môc linh .hơn 3 tháng,tốn mấy triệu rồi mà tóc vẫn rụng vẫn bạc nhiều .đừng mẹ nào dùng viên mọc tóc mộc linh .toàn quảng cáo lừa đảo