TIN TÀI TRỢ.

Tự nhiên kiếm được 3 loại dầu gội đầu của Việt Nam, xác nhận là CỰC TỐT

• 7.37K Lượt chia sẻ
  • 385K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 139 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

topic này đang nói về 3 loại dầu gội VN mà bạn . Hàng Việt 1 số loại dùng cũng rất tốt, k nhất thiết lúc nào cũng xài hàng ngoại là ok

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 67 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mới dùng bồ kết nấy, thơm khắp nhà, ko biết sẽ ra sao
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy trong 3 loại này thì loại dầu gội thảo dược nào tốt nhất là của hãng nào?
    Dầu gội vỏ bưởi thảo dược từ vỏ bưởi, bồ kết, xả, hương nhu hoàn toàn tự nhiên, không hóa chất, an toàn sức khỏe
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bunbap Xem bài viết
    E dùng cả thái dương & thorakao r thấy nhanh ngứa lắm còn loại đầu bh e mới nge thấy tên

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bunbap
    Bạn dùng sản phẩm dầu gội dược liệu mới của Herherbal xem sao, thấy có loại cho da gầu, mình thì dùng loại rụng tóc bởi tóc rụng nhiều quá, thấy tóc mượt và đang mọc lại dần, chị mình dùng loại này bảo ok nếu vẫn chưa hết gầu bạn nên đổi loại xem sao
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=bunbap;34931964]E dùng cả thái dương & thorakao r thấy nhanh ngứa lắm còn loại đầu bh e mới nge thấy tên

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bunbap
    [/QU
    MÌnh đang dùng dầu gội Hà thủ ô thich lăm cac mẹ a. đặc biệt vừa thơm ma lại trị rụng toc, toc của mẹ nào hay gãy, rụng thì dùng em no là ok ngay. minh sinh em be cong toc gãy qua trời, vậy mà dùng dầu gội này toc mượt mà mọc lại dày luôn. Hơn nua dầu gội này lại chiêt xuât 100 tf thiên nhiên cac mẹ a
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bổ sung với bạn thêm 1 loại nữa là Dầu gội thảo mộc Amla của Cty TNHH Quốc Tế LaCo việt nam

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhuthy89
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi các ơi cho mình hỏi các mẹ đã dùng thử dầu gội Dược liệu sạch Herherbal hay thebol chưa ạ . Các mẹ nào dùng rồi cho e xin ý kiến với nhé
    Chuyên cung cấp sỉ các sản phẩm dược/ hóa mỹ phẩm Việt Nam
    https://www.vienduoclieu.com/
    https://www.duoclieuvietnam.org/
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mình dùng cái này cảm giác đang bị rụng nhiều hơn ý bạn . Giờ rụng nhiều kinh khủng luôn . Tóc đang vậy chỉ cần vuốt cái là tầm 6-8 sợi . Còn khi gọi thì thôi rồi luôn . Tiếc sót cả ruột . Bạn gọi ban đầu có bị vậy không bạn
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lepu Xem bài viết
    Sao mình dùng cái này cảm giác đang bị rụng nhiều hơn ý bạn . Giờ rụng nhiều kinh khủng luôn . Tóc đang vậy chỉ cần vuốt cái là tầm 6-8 sợi . Còn khi gọi thì thôi rồi luôn . Tiếc sót cả ruột . Bạn gọi ban đầu có bị vậy không bạn
    bạn dùng thử dầu gội thảo dược bên mình đi, hoàn toàn tự nhiên là các thảo dược phơi khô, hiệu quả lắm nha
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy thái dương dùng k ngứa thật, đúng ngày luôn
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 84 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chị cho e dùng thử đc ko ạ?
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình dùng dầu gội thái Dương 3 màu xanh thì tóc bết và nhiều gàu. chắc ko hợp.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy Thái Dương thơm, cũng ok chứ mình chả bao giờ bị gầu nên cái nào cũng dk, quan trọng cái này có mùi thảo dược dễ ngửi thôi
    • 414 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình là chồng em đang trên đà hói đầu. Các chị mách em xem dùng dầu gội nào cho đỡ rụng được không ạ. Chứ kích thích mọc thì em cũng không quá hy vọng. hic hic
    Kêu gọi cùng nhau hạn chế sử dụng bao nilông
    https://www.webtretho.com/forum/f69/c...c-hien-422209/

Các mẹ cùng add link vào chữ ký nhé!!!!
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang dùng dầu gội xả bồ kết chanh đào của ONA cosmetic, dùng cũng rất ổn. dầu này chiết suất hoàn toàn từ thiên nhiên nên an toàn và không có hoá chất nên tóc mình giảm rụng hẳn luôn. 23658731_694079767458059_8698808018229870772_n
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dầu gội bồ kết Thorakao gội chán lắm, tóc khô và cứng, chả có mùi thơm gì, đến cả mùi bồ kết cũng không.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kienkhe123 Xem bài viết
    hàng việt tuy mẫu mã k đẹp nhưng chất lượng thì khỏi chê, nhiều người việt bên nước ngoài cũng rất mê hàng việt mà k có để dùng. bên e cũng đang giới thiệu gói dầu gội vỏ bưởi này thực chất là những món thảo dược vỏ bưởi, bồ kết, xả,.. phơi khô, dùng 1-2 lần sẽ thấy hiệu quả rõ rệt nha các mẹ

tui_dau_goi1
    Giá bn bạn. Dùng tn

• 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng thử dùng thái dương mấy lần rồi nhưng không thích cái mùi của nó lắm. mình dùng dầu gội kasa thấy ưng từ mùi đến chất lượng ấy, nó không nhiều bọt như thái dương này. hic nhưng mỗi tội giá đắt hơn rất rất nhiều so với thái dương
    • 74 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ko thích mùi của thái dương thấy rất hắc và khó chịu
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3