TIN TÀI TRỢ.

Tự nhiên kiếm được 3 loại dầu gội đầu của Việt Nam, xác nhận là CỰC TỐT

• 7.37K Lượt chia sẻ
  • 385K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 143 Bài viết

• 723 Được cảm ơn

Eo ui, mình đã từng thử gội cả 2 loại Thái Dương, cắn răng gội trong 2 tuần để loại trừ trường hợp chưa quen dầu gội, khiếp, rụng tóc dã man. Chắc do không hợp. Dù sao cũng ủng hộ mọi người dùng hàng VN.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng dầu gội thảo mộc của Mẹ Ken để trị gàu, thấy ưng lắm <3, giảm gàu mà tóc ko bị khô xơ ,có mùi thơm dịu nhẹ của thảo mộc, <3 <3
    • 1,615 Bài viết

• 3,753 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mình dùng thái dương 7 từ ngày có chiến dịch tẩy chay hàng của hãng U do Hà Hồ quảng cáo, thấy tốt hơn hẳn, tóc mình không thấy dụng nữa, tóc con mọc nhìn ko thấy hói như trước đây, nhưng gội cái này chỉ cho một lượng nhỏ thôi ko là hơi khô tóc, với ko cần dùng dầu xả luôn, nhìn tóc trông dày rất thích
    • 6,258 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

Mình thì mới gội qua thái dương thôi, mùi dễ chịu nhưng cảm giác lúc gội không ra bọt mấy cứ thế nào ấy
    npk12345

Never Give Up!
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

có bạn nào gội đầu với nước lá cỏ mần trầu chưa ? hôm qua trên wtt thấy đăng bài gội trị rụng tóc hiệu quả nhưng chưa thấy ai gội
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tóc mình thuộc dạng siêu dầu, cứ gội xong qua 1 ngày là tóc lại bẹp dí, bết vào đầu nghe mọi người mách dùng thái dương 7 nên mình cũng dùng theo. lần đầu gội thử thấy tóc có dấu hiệu đỡ bết, chưa kịp mừng thì đâu lại vào đấy, những lần sau và cho đến bây giờ là 2,3 tuần rồi tóc vẫn bết dã man, mà mình không hề dùng dầu xả chắc cả đời sống chung với cảnh đầu bết, hic hic
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 810 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

cái thorakao xài đê tiện luôn. phí tiền. tóc em dầu nào xài cũng được mà gặp cái này thì cũng phải chào thua. khô, xơ, rối như nùi rạ trên đầu í. dã man thôi rồi. srm thorakao thì em xài k có ý kiến chứ dầu gội thì bye bye k ngày gặp lại.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của caduph
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e xài dầu gội bưởi của thorakao thấy tóc bị bết ghê lắm . da đầu e đã nhờn rồi dùng xong cứ như chưa gội đầu mấy ngày ấy . gội mấy lần xong vứt xó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bametre97
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ mình mới mang về dầu gội F.Fly nhưng mình không biết dùng có tố k. Bạn nào biết loại này không?
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ mình mới mang về loại dầu gội F.Fly, mình không biết loại này dùng có tốt không?
    image
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tóc mình khô sơ sau nhiều lần uốn,duỗi, bấm , nhuộm đến nổi khô vs giòn . Mày mò trên mạng biết dầu gội hoa bưởi là thiên nhiên , khen chê 50/50 nên dùng thử . May mắn hợp tóc mình.
    Lúc đầu do tóc yếu quá nên mình gội xong 5' thì xả nc rồi ủ tóc vs dầu xả dove 1 tiếng rồi xả nc lại kỷ; gội cách ngày nhé. 2,3 tuần sau tóc mình mềm lại( gội thêm hơn tuần nữa thì mượt lun , giảm rụng nữa (tóc mình rụng dữ lắm , gội đầu xong vuốt ra đống tóc giờ vuốt có 2 3 cọng ah kkk), ko gàu luônđó thấy đầu sạch bong ah( lúc trc có gội bồ kết sau bị gầu thành cục trên đầu vs khô tóc nên chuyển qua này). Sau khoảng hơn tháng làm biếng ủ quá nên gội dầu gội thôi xong vẫn mềm mượt . Giờ rãnh thì ủ thôi.
    Điểm trừ : hình như nó làm xuống màu tóc nhuộm thì phải , mình gt chị mình dùng làm bay nhanh màu tóc mới nhuộm .
    Bây giờ đang tính đj nhuộm lại tóc mà ko biết sao nữa.
    Vote 8/10
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 110 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình dùng dầu gội thảo dược Amla trị rụng tóc và giúp tóc suôn mềm tự nhiên thơm mà tốt lắm các mẹ ạ
    Chíp bông của mẹ luôn khỏe mạnh nhé!Mẹ yêu con vô cùng
    bkoam7
    • 141 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cái loại thứ 2 ấy, mình ko yêu thương đc cái mùi của nó, nồng nồng kiểu j ấy
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đồng tình hai tay
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hàng việt tuy mẫu mã k đẹp nhưng chất lượng thì khỏi chê, nhiều người việt bên nước ngoài cũng rất mê hàng việt mà k có để dùng. bên e cũng đang giới thiệu gói dầu gội vỏ bưởi này thực chất là những món thảo dược vỏ bưởi, bồ kết, xả,.. phơi khô, dùng 1-2 lần sẽ thấy hiệu quả rõ rệt nha các mẹ

tui_dau_goi1
    Dầu gội vỏ bưởi thảo dược từ vỏ bưởi, bồ kết, xả, hương nhu hoàn toàn tự nhiên, không hóa chất, an toàn sức khỏe
    • 68 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

dầu chiết xuất từ thiên nhiên chắc lành tính ha các mẹ
    • 139 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mẹ mình tóc nhuộm xài Thái Dương, 2 năm rồi mẹ mình k nhuộm lại, tóc vẫn k xuống màu, chỉ có bị mọc tóc ra thì phần tóc nhuộm bị đẩy xuống phía dưới từ từ thôi. Trước mình gội sunsilk đen, tóc mình cũng nhuộm, thấy bị bay màu bớt, nên về xài thử dầu gội của mẹ mình thì thấy hợp, mùi nghe dịu dàng nữ tính =)), gội xong tóc sạch mượt. Thấy thích quá nên mình ra mua 1 chai về dùng, nhưng lúc mua mình k để ý dược liệu thái dương mấy, mình cũng chả nhớ chai dược liệu thái dương mẹ mình dùng là loại nào :3, thế là quơ đại cái chai xanh xanh, nghe bảo là ngăn rụng tóc, mới xài đc 2 bữa thì thấy tóc vẫn rụng và cảm giác k sạch như chai dầu gội ở nhà mẹ mình xài , gội xong ngày sau còn bị ngứa đầu nữa (trong khi xài dược liệu thái dương ở nhà mẹ mình thì để 2 ngày cũng vẫn sạch, k ngứa) -_-. Mình đang tính về nhà mẹ xem lại cái chai dầu gội rồi ra mua, đổi loại đây chứ loại hiện tại mình đang xài thực sự k chịu đc vì bị ngứa =.=
    • 352 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

mình đang thử dùng thảo dược mà bị ngứa quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

sao toàn thương hiệu VN ko vậy ta?
    • 139 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Bạn xài chai xanh hay chai đỏ, mình cũng đang xài chai xanh, ngứa đầu kinh khủng, mà xài chai đỏ thì lại sạch đầu, chả bị sao, hix