TIN TÀI TRỢ.

Trở về màu tóc tự nhiên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 36 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có bí quyết nào để tẩy màu tóc nhuộm không các mẹ ơi? (không dùng hóa chất ý ạ). Giờ tóc dài ra khúc trên màu tự nhiên khúc dưới màu nhuộm nhìn chả ra sao . Em không muốn nhuộm nữa, mà để dài ra rồi cắt phần tóc nhuộm thì lâu lắm, nuôi mãi không thấy dài ra T.T. Các mẹ có chiêu gì mách em với ạ.
    Em cảm ơn các mẹ ^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bạn nhuộm màu đen lại hoặc cắt tóc tém cho nó hết phần tóc nhuộm trước kia, lại dc thay đổi style. M trc cũng làm vậy

Trích dẫn Nguyên văn bởi rua_bong Xem bài viết
    Có bí quyết nào để tẩy màu tóc nhuộm không các mẹ ơi? (không dùng hóa chất ý ạ). Giờ tóc dài ra khúc trên màu tự nhiên khúc dưới màu nhuộm nhìn chả ra sao . Em không muốn nhuộm nữa, mà để dài ra rồi cắt phần tóc nhuộm thì lâu lắm, nuôi mãi không thấy dài ra T.T. Các mẹ có chiêu gì mách em với ạ.
    Em cảm ơn các mẹ ^^

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 36 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cardinal49_ht Xem bài viết
    Bạn nhuộm màu đen lại hoặc cắt tóc tém cho nó hết phần tóc nhuộm trước kia, lại dc thay đổi style. M trc cũng làm vậy

Khổ cái là tóc em không đen ạ, nó màu nâu nâu. Cắt đi thì không biết bao giờ dài lại, huhu
    • 77 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Mình có nghe 1 bạn trên này nói gội bằng thuốc muối trôi hết màu luôn, mình chưa thứ chỉ dùng đánh răng thôi