TIN TÀI TRỢ.

Tóc yếu bị gãy rụng . Dùng mọi cách vẫn không đỡ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 888 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi em tuyệt vọng thật rồi . Em là nam / 21 tuổi . Ngày xưa tóc em khá dày và chắc khỏe .Một năm trở lại đây tóc em càng ngày càng rụng nhiều , vuốt nhẹ cũng thấy 3-4 sợi mà vuốt mạnh cào đầu thì ra cả đống .Sợi tóc càng ngày càng mỏng hơn so với ngày xưa , chân tóc thì bé tí . E đã phải đi khám da liễu uống đủ Biotin , B5 , kẽm . Thay đổi lối sống sinh hoạt ngủ sớm , tập gym , ăn uống nhiều chất hơn , dùng dầu gội Radical Med , thỉnh thoàng có gội bồ kết , vỏ bưởi , xịt cả minoxidil 3% .Mà tóc rụng vẫn không thuyên giảm giờ đỉnh đầu chỗ xoáy nhìn rõ da đầu . Em nản quá . Mọi người có cách nào giúp em không .Cứ thế này không khéo em bị hói mất . E cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

gia đình có ai bị rụng nhiều tóc như em k, hay có ai bị hói k nếu là có thể bị di truyền rồi, tìm cách chữa ngăn thôi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà em lại không ai có gen hói mới chết Giờ em còn ít tóc hơn cả bố và anh trai ruột
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi bạn, mình cũng như bạn. Lúc trước rụng nhiều lắm, sau khi sử dụng dầu gội Megumi + tinh chất Megumi nữa là giảm hẳn, mìh xài đc chai t4 thấy tóc bớt rụng rất nhiều & mọc tóc con. Rất hữu hiệu, mình nói thật lòng ko quảng cáo gì ở đây nha. M xài Megumi chai màu nâu gỗ của Rohto nhé b.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bambi_8x
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M cũng dùng đủ mọi phương pháp như bạn nói cũng = 0. Bạn thử Megumi đi nhé, chai đầu tiên là thấy giảm ngay

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bambi_8x