TIN TÀI TRỢ.

Tóc xoăn tự nhiên - Nỗi buồn đi cùng năm tháng P.3

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.9K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tóc anh hiện giờ đã thành công 100% chưa v ạ ???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có vẻ mất thời gian đấy nhỉ, bây giờ mn hay duỗi tự nhiên rất đẹp, rất tự nhiên mà sau vài tiếng là ngon ngay rồi ! yaehhh
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi. Mình năm nay 23 tuổi là nam. Mình bị xoăn từ chính xác là năm 13 tuổi đến tận bây giờ. Lúc đi học toàn bin trêu và rất tự ti. Sau này lớn mình đi ép và cứ 3 tháng phải ép 1 lần nên rất xơ và xấu. Nhưng vì thẳng nên chấp nhận. Đến h mình ko ép nữa nhưng vẫn ko đc tự tin khi có mái tóc lúc nào cũng xoăn như thế. Mình muốn hỏi chút về nc chè xanh. 
    1.Nếu gội đầu băngf dầu gội xong gọi bằng chè có để lại mùi hôi của chè ko. Và có đc vuốt gôm khi ra đường không?.
    2. trong lúc bạn thực hiện thì bao nhiêu lâu sau là cod kết quả. 
    Mình rất cảm ơn bài viết của bạn đã làm mình có hi vọng để cải thiện mái tóc. Năm nào mình cungc vào web để tìm cách khắc phục nhưng k có bài viết nào đầy đủ như bạn. Camt ơn bạn rất nhiều mong bạn đọc ib của minh !

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Gội bằng nước chè xanh thì trong bao lâu có hiệu quả vậy ạ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách 2 như thế nào ạ ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn cách 2 thì làm sao anh nhỉ
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bác cho e hỏi gội cái này có người kêu tóc khô nhưng e thấy tóc vẫn xoăn, vẫn bình thường ko khô lắm. Vậy là gội đúng cách hay chưa?? Hay là do dầu gội đầu trc khi gội bằng lá chè phải là loại xịn, bán ngoài thị trường thì mới đc hả??
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mấy anwm nay tóc mình cũng bị xoăn, chải còn không đc. mẹ nào biết giúp em với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi trà xanh là lá tươi hả bạn

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi bạn, tóc mình hồi nhỏ thẳng mượt, mà lên khoảng lớp 6 là bắt đầu xù vậy có phải trường hợp chữa được như bạn nói k vậy ạ, dù lớp 6 vẫn chưa dậy thì, không biết chữa cách bạn bày được không nhỉ? mình đang rất cần, cám ơn bạn nhiều nhé. mong bạn trả lời giúp mình.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã gội được tầm 2 tháng có lẽ hơn từ lúc đọc bài viết này . Cho đến bây giờ thì thực sự tóc vẫn vậy, ko biết là có thực sự đỡ ko chứ mình thấy tóc giờ vẫn thế có khi là xoăn hơn trước ! Đang cảm thấy mất hết hi vọng r và đang định bỏ cuộc 😔😔
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rất sợ kiểu tóc xoăn này, vì nó ảnh hưỡng time phục hồi thật lâu.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng có quả tóc giống anh, chán kcd em năm nay 21 tuổi, hồi nhỏ tóc em bình thường cho đến khoảng năm lớp 8 lớp 9 thì bắt đầu xoăn, mà càng ngày càng không kiểm soát được. Em cũng đã đi duỗi tóc đc vài năm nay nhưng em cũng không ưng ý lắm vì tóc duỗi rất đơ và cũng ko đc đẹp. Em muốn hỏi anh có chế độ ăn ntn, áp dụng đc bao lâu phương pháp này thì có kết quả và tình trạng tóc anh hiện nay ntn ạ? Cảm ơn anh rất nhiều !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngày xưa tóc tôi cũng thẳng mượt lắm bắt đầu lớp 8 là nó xoăn, giờ nhìn lại ảnh chụp ngày xưa với giờ mà buồn quá
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

một thời tóc m dài hần 1m nhưng sau đó pải cắt đi
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhucNgo2k Xem bài viết
    Mình đã gội được tầm 2 tháng có lẽ hơn từ lúc đọc bài viết này . Cho đến bây giờ thì thực sự tóc vẫn vậy, ko biết là có thực sự đỡ ko chứ mình thấy tóc giờ vẫn thế có khi là xoăn hơn trước ! Đang cảm thấy mất hết hi vọng r và đang định bỏ cuộc 😔😔
    Thiệt hả b huhu. Bữa mình mới thử vài lần mà khô quá mình tạm ngưng đang tính thử lại nè
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b b nên ad thử đi mh cug đã ad mới đầu thấy tóc khô nên mh sợ đã ngưng(ad khoảng 2 thag) nhưng sau khi đi cắt tóc lại 2 lần lớp tóc mới mọc ra mượt và ít xoăn hẳn
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangfc113 Xem bài viết
    b b nên ad thử đi mh cug đã ad mới đầu thấy tóc khô nên mh sợ đã ngưng(ad khoảng 2 thag) nhưng sau khi đi cắt tóc lại 2 lần lớp tóc mới mọc ra mượt và ít xoăn hẳn
    Thật sao? Mình thấy tóc thì cũng có cải thiện ở chỗ là đã vào nếp với ko bị bung xù và cứng như trước nữa! Nhưng sợi tóc thì thực sự vẫn rất xoăn, ko có gì thay đổi cả. Mà gội cũng kiên trì đc hơn 2 tháng r!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đang rất muốn add nick face của Admin để hỏi kĩ càng hơn chứ giờ thấy là tóc càng lúc càng xoăn thêm! Và cứ cho là gội đến lúc tóc thẳng ra rồi thì có phải tiếp tục gội nữa hay ko ? Chả lẽ cứ phải gội cả đời để duy trì tóc thẳng ak?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4