tóc rụng chân tóc bị teo nhỏ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.68K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em năm nay 17 tuổi từ hồi tháng 5 giờ tóc em rụng liên tục tóc thưa nhiều ở đỉnh đầu.Lần nào em vuốt tóc thì tóc cũng rụng với em nhặt tóc rụng lên và xem thì chân tóc bị teo khá nhỏ và cũng có lúc nó lớn và nhỏ xen kẽ nhưng bây giờ chỉ thấy teo nhỏ và tóc em rất nhiều dầu.Ai giúp em với lúc trước đi khám bác sĩ thì chuẩn đoán là bị viêm da tiết bã nhưng diều trị thì thấy tóc rụng và chân tóc teo không có dấu hiệu dừng lại.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị đang xài viên uống kích thích mọc tóc okie lắm em, có gì chị chỉ cho.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có sản phẩm gội đầu Hàn Quốc giúp kích thích mọc tóc đấy em. với loại dầu bôi giúp tóc chắc hơn với bớt chẻ ngọn nữa đó. Giờ chị không có hình để gửi cho em xem nếu giờ em có quan tâm thì chị chỉ cho
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chị ơi chị dùng loại gì vậy ?
    em cũng bị rụng toc nhiều hix
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn cần đi khám ngay nhé. trước mình cũng bị vậy tóc rung đều như vắt chanh càng ngày càng lộ da đầu. Đến khám ở da liễu thì kung thuốc này thuốc kia mà không có tiển triền. Lên mạng seach thì thấy ở HN có phòng khám 38 nguyễn du chuyên về sâu về tóc. mình đã gọi điện và được tư vấn rất giống tình trạng của mình. Tại vị chân tóc ngày càng teo đi nên rất khó chữa trị, chỉ còn pp cấy tóc tự thân. Mình cũng rất lo không chữa thì sẽ bị hói mà chữa thì giá thành hơi cao. Nhưng còn trẻ mà bị hói thì rất khó khăn nên quyết định xin tiền bố mẹ đi cấy tóc. Mình cấy tóc được hơn 3 tháng bây giờ tóc mình đã trở nên dày như cũ không còn tình trạng rụng tóc nữa, mình cảm thấy yên tâm hơn rất nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên đi khám nhé vì nhìn bằng mắt thường không thể biết chính xác nang tóc nhỏ đi hay không đâu. Nếu chẳng may nang tóc có vấn đề khi lại là các hiện bệnh khác nhau đấy. Thử gọi số này xem, bên tư vấn bệnh viện tóc: 02432191111
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình hỏi cấy tóc hết bao nhiêu tiền vậy trên 50 triệu à
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tùy vào lượng nang tóc bạn cấy thôi có thể hơn và cũng có thể ít hơn. phòng khám 38 nguyễn du khuyến mại liên tục ý mà. trước mình làm ở đó cũng 62tr k/m còn hơn 50tr. Giá hơi cao nhưng kết quả vĩnh viễn không fai lo âu b ak
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hazz học sinh làm gì có nhiều tiền mà cấy tóc Nói với ba mẹ chắc gì đã hiểu được . Tình trạng của mình cũng giống ý hệt như bạn . Đợi sau này làm ra tiền rồi đi cấy vậy