TIN TÀI TRỢ.

Tóc bạc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.7K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết thuốc nhuộm Bigen chiết xuất từ các loại thảo dược thiên nhiên như dầu nho giúp nuôi dưỡng từng sợi tóc, tinh dầu khuynh diệp bảo vệ da đầu, và tinh dầu hoa anh thảo dưỡng ẩm cho mái tóc suôn mềm.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuicungsong Xem bài viết
    Thuốc nhuộm dùng có ảnh hưởng tới da đầu không mọi người, mình chỉ sợ bị bệnh nấm da đầu, hay ung thư da đầu vì dùng thuốc nhuộm lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuicungsong Xem bài viết
    Thuốc nhuộm dùng có ảnh hưởng tới da đầu không mọi người, mình chỉ sợ bị bệnh nấm da đầu, hay ung thư da đầu vì dùng thuốc nhuộm lắm
    bạn thấy giờ đa số ai cũng nhuộm tóc mà nhất là các bác có tuổi tóc bị bạc đó nhiều khi họ mất tự tin vì màu tóc của mình nhưng nhờ nhuộm tóc mà họ tự tin hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mọi người ơi em cũng muốn dùng sản phẩm để tự nhuộm như mọi người nói nhưng mà như mẹ em già rồi thì có tự chải được không nhỉ? em định mua về cho mẹ vì mẹ ở quê nên nhiều khi em không phụ mẹ được.
    • 9 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangtien99 Xem bài viết
    Loại này thì dành cho các chị em phụ nữ muốn thay đổi màu tóc của mình, thấy có nhiều loại màu lắm chị em tha hồ mà chọn rồi
    Em mới mua về tự nhuộm lên màu nâu hạt dẻ đẹp lung linh luôn ai cũng nghĩ em ra ngoài tiệm nhuộm nhưng kì thực em tự xử luôn, công nhận là dễ chải mà đều màu lắm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thuốc nhuộm giờ nhiều loại thật đó nhưng tìm được loại tốt mà thành phần tự nhiên thì tốt nhất, mà nếu có nhuộm cũng phải an toàn với sức khỏe nữa.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ong_ Xem bài viết
    Mọi người ơi em cũng muốn dùng sản phẩm để tự nhuộm như mọi người nói nhưng mà như mẹ em già rồi thì có tự chải được không nhỉ? em định mua về cho mẹ vì mẹ ở quê nên nhiều khi em không phụ mẹ được.
    Dùng sản phẩm nhuộm tóc Bigen tự nhuộm được bạn à vì có lược chải đều lắm chẳng sợ đâu, mà mẹ có tuổi vẫn tự làm được, chấm 1 xíu thôi là sẽ hết bạc.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doalanrung Xem bài viết
    Đa số bây giờ chị em phụ nữ đều nhuộm tóc mà, tóc bạc nhuộm màu vào là sẽ hết chẳng thấy có sợi tóc bạc nào nữa đâu
    có tóc bạc thì ngại chết vì nhiều khi có người lại nghĩ mình không chăm sóc tốt cho bản thân, nên nhuộm màu đẹp mà cũng giúp mình trẻ trung hơn, chả tội gì chị nhỉ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trongtim_emnho Xem bài viết
    Ăn bổ sung thực phẩm mà giàu chất sắt đi bạn, rồi ăn uống cũng hợp lý, nghỉ ngơi cũng đủ giấc nữa chắc sẽ cải thiện hơn nhiều đó
    Nhiều khi thì cũng muốn ăn uống cho khoa học, nghỉ ngơi cho hợp lý mà do tính chất công việc đi lại suốt thành ra cơ thể cũng bị ảnh hưởng.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thành phân của Bigen One Push hoàn toàn tự nhiên nên cũng yên tâm dùng để nhuộm rồi vì không hại da đầu và hại tóc nữa
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lanon_7h Xem bài viết
    Mình biết thuốc nhuộm Bigen chiết xuất từ các loại thảo dược thiên nhiên như dầu nho giúp nuôi dưỡng từng sợi tóc, tinh dầu khuynh diệp bảo vệ da đầu, và tinh dầu hoa anh thảo dưỡng ẩm cho mái tóc suôn mềm.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cung_luoian Xem bài viết
    Em mới mua về tự nhuộm lên màu nâu hạt dẻ đẹp lung linh luôn ai cũng nghĩ em ra ngoài tiệm nhuộm nhưng kì thực em tự xử luôn, công nhận là dễ chải mà đều màu lắm
    Màu hạt dẻ thì đẹp rồi mình thấy xu hướng năm nay nhiều người thích màu này, chắc em cũng sẽ tự xử giống mẹ nó mới được
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_khoailang. Xem bài viết
    Nhiều khi thì cũng muốn ăn uống cho khoa học, nghỉ ngơi cho hợp lý mà do tính chất công việc đi lại suốt thành ra cơ thể cũng bị ảnh hưởng.
    Thôi thì bị tóc bạc cứ dùng thuốc nhuộm thế là nhanh mà cũng chẳng ai biết đâu, chứ nhiều khi do mình bị di truyền từ bố mẹ nữa mà.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Loại bigen one push mua ở đâu đấy bạn ơi
    • 130 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Nhiều người mình thấy còn trẻ mà tóc đã lốm đốm như trung niên các bác nhỉ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng 8 lọ và kết quả tóc giảm bạch 80/100 m đang tiếp tục dùng.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách bạn dùng kiên trì m mua 3 lọ đầu dùng chả hiệu quả sau đó m mua 8 lọ,tóc bạch vẫn lên sau đó m nhổ thì m thấy tóc con lên 80/100 đen,tóc m bạc cũng một đám ơ mai và trong tốc cũng bạn vón nhiều h khá ổn,bạn mua dùng đi
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy bảo uống hà thủ đô là đen tóc ngay ấy mà
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2