TIN TÀI TRỢ.

Tóc bạc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.52K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 42 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Đã có bạn nào bị tóc bạc sớm mà uống thuốc "Anti-Gray 7050" chưa ah? Thấy quảng cáo thuốc hiệu quả lắm và cũng nhiều ng mua, nhưng mà k biết có đúng với sự thật k nhỉ? Có bạn nào dùng rồi thì cho mình tham khảo ý kiến với, tóc bạc nhiều quá buồn mà cũng làm đủ cách rồi mà k có cách nào hiệu quả cả😔😔😔😔😔

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đã từng bị tóc bạc đó, mới có hơn 30 thôi mà nhìn đầu đầy tóc bạc nhiều khi mất tự tin ghê gớm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em cũng muốn nhuộm tóc để che đi những sợi tóc bạc chứ tóc bạc nhiều khi vô tình lộ ra em cũng thấy mất tự tin lắm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thì nhuộc tóc màu để che luôn tóc bạc đấy ạ? Chứ giờ để tóc màu đen không nhìn em già quá
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc nhuộm dùng có ảnh hưởng tới da đầu không mọi người, mình chỉ sợ bị bệnh nấm da đầu, hay ung thư da đầu vì dùng thuốc nhuộm lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang có ý định nhuộm tóc cho hết cái sợi tóc bạc đi chứ sao dạo này máu xấu hay làm sao mà tóc bạc ra nhiều quá
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuong_thao09 Xem bài viết
    em thì nhuộc tóc màu để che luôn tóc bạc đấy ạ? Chứ giờ để tóc màu đen không nhìn em già quá
    Đa số bây giờ chị em phụ nữ đều nhuộm tóc mà, tóc bạc nhuộm màu vào là sẽ hết chẳng thấy có sợi tóc bạc nào nữa đâu
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ mình bị tóc bạc và bố mình nữa cùng có tóc bạc nên dùng sản phẩm nhuộm tóc tự chải và nhuộm cho mình luôn chứ không có ra ngoài tiệm
    • 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình còn tự nhuộm lên màu đồng đẹp long lanh luôn nhé, chẳng phải ra hàng tốn tiền mà ngửi cái mùi Amoniac ghê hết cả người đâu
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thuốc nhuộm thì nhiều loại lắm mình cũng đang dùng thuốc nhuộm tóc loại Bigen đó nhanh mà an toàn nữa.
    • 15 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi traitram_bg Xem bài viết
    em cũng muốn nhuộm tóc để che đi những sợi tóc bạc chứ tóc bạc nhiều khi vô tình lộ ra em cũng thấy mất tự tin lắm
    Còn trẻ mà đã có tóc bạc rồi thì ra ngoài ngại lắm nhất là chưa có gia đình nữa, thế nên nhuộm tóc là đẹp nhất mà sang trọng nữa
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuicungsong Xem bài viết
    Thuốc nhuộm dùng có ảnh hưởng tới da đầu không mọi người, mình chỉ sợ bị bệnh nấm da đầu, hay ung thư da đầu vì dùng thuốc nhuộm lắm
    Giờ có loại thuốc nhuộm với thành phần thảo dực thì lo gì bị ảnh hưởng tới da đầu bạn ơi.
    • 9 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaotran85 Xem bài viết
    Mẹ mình bị tóc bạc và bố mình nữa cùng có tóc bạc nên dùng sản phẩm nhuộm tóc tự chải và nhuộm cho mình luôn chứ không có ra ngoài tiệm
    Tự mình nhuộm được tóc cho mình thì hay quá dùng loại nào đó bạn ơi? chứ nhiều khi có mỗi vài sợi mà ra ngoài hàng cũng mất thời gian lắm.
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình dùng thuốc nhuộm Bigen One Push bạn ơi loại này lên màu tóc đẹp lắm tóc bạc cũng chẳng còn luôn, màu bền nữa.
    • 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanon_7h Xem bài viết
    Mình cũng đang có ý định nhuộm tóc cho hết cái sợi tóc bạc đi chứ sao dạo này máu xấu hay làm sao mà tóc bạc ra nhiều quá
    Ăn bổ sung thực phẩm mà giàu chất sắt đi bạn, rồi ăn uống cũng hợp lý, nghỉ ngơi cũng đủ giấc nữa chắc sẽ cải thiện hơn nhiều đó
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trongtim_emnho Xem bài viết
    Mình còn tự nhuộm lên màu đồng đẹp long lanh luôn nhé, chẳng phải ra hàng tốn tiền mà ngửi cái mùi Amoniac ghê hết cả người đâu
    Đi qua hàng làm tóc mà cứ ngửi thấy cái mùi này là em sợ thành ra có tóc bạc mà ứ ra ngồi làm được vì đi qua đã thấy kinh rồi, chắc là kệ thôi chứ nhuộm thế hại sức khỏe lắm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khi_ditdo Xem bài viết
    Thuốc nhuộm thì nhiều loại lắm mình cũng đang dùng thuốc nhuộm tóc loại Bigen đó nhanh mà an toàn nữa.
    Loại thuốc nhuộm này mua ở đâu bạn ơi? giá có đắt không? Mà mình tự nhuộm được đấy à?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doalanrung Xem bài viết
    Đa số bây giờ chị em phụ nữ đều nhuộm tóc mà, tóc bạc nhuộm màu vào là sẽ hết chẳng thấy có sợi tóc bạc nào nữa đâu
    Nhuộm tóc nhìn ai cũng trẻ hơn mà lại còn chẳng ai biết vì bị tóc bạc nữa, màu nhàu mà em thích nhất năm nay là màu đồng
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ru_ru_tinh Xem bài viết
    Mình dùng thuốc nhuộm Bigen One Push bạn ơi loại này lên màu tóc đẹp lắm tóc bạc cũng chẳng còn luôn, màu bền nữa.
    Loại này thì dành cho các chị em phụ nữ muốn thay đổi màu tóc của mình, thấy có nhiều loại màu lắm chị em tha hồ mà chọn rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuong_thao09 Xem bài viết
    Tóc màu lên đẹp mà bạn ơi chứ để màu tóc đen nhiều khi thấy mình cũng già già ấy, mình cũng đang tính nhuộm tóc để thay đổi phong cách 1 chút
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2