TIN TÀI TRỢ.

[SG] Nối tóc đẹp ở đâu???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.1K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình đó giờ toàn để tóc dài ngang vai, muốn đi nối tóc để làm mới bản thân. Mẹ nào có kinh nghiệm và địa chỉ nối tóc đẹp + bền + dày ở tp.hcm thì giới thiệu cho mình với nhé. Giá cả thì đừng trên quá 2tr là được rồi :Rose::Rose: Cám ơn các mẹ nó nhiều!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Uppppppppppppppppppppppppppppp
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Không có mẹ nào giúp mình hết sao
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 744 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng đang quan tâm vụ này.Các mẹ giúp em với:Smiling:
    Thanh lí áo, địu bé, đầm bầu,truyện tranh.....linh tinh ạ!
    https://zaodich.com/forum/f2931/thanh...-100k-1379037/
    :Angel::Angel:eNortjKzUjI0Njc0MVKyBlwwFXUCzw,,76:Angel::Angel:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 115 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

tóc kẹp đi chị tiện lợi, sạch sẽ, thay đổi phong cách được... k như tóc nối
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 744 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thi` tinh lên Alex nói nhưng ma` chưa dam chuột bach.Các mẹ co´ ai làm chưa thi` bảo em với nhe´
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sissi.1991 Xem bài viết
    tóc kẹp đi chị tiện lợi, sạch sẽ, thay đổi phong cách được... k như tóc nối
    Chị hồi tết cũng có bon chen đi mua 1 bộ tóc kẹp rồi. Lúc đầu đeo cũng thấy đẹp. Nhưng càng về sau nó cứ rối với xơ phần đuôi tóc sao sao ấy. Rụng tóc nhiều nữa nên riết cái kẹp còn có lè tè nhúm tóc, nên bây giờ chị muốn nối luôn cho tiện em à
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanaleho Xem bài viết
    Mình thi` tinh lên Alex nói nhưng ma` chưa dam chuột bach.Các mẹ co´ ai làm chưa thi` bảo em với nhe´
    Mình cũng lăn tăn cái tiệm Alex này lắm. Nhưng không thấy mấy mẹ review gì về tiệm này cả. Nên cũng sợ sợ mẹ nó ạ
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng quan tâm dịch vụ này, tính làm lâu rồi nhưng không biết chổ nào làm uy tín nên cứ lần lựa mãi, có mẹ nào biết ở đâu uy tín thi chỉ giúp nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 744 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    :Thinking::Thinking::Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bay lên cho mọi người thấy này :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,329 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Tiệm Thạnh gần nhà mình ko biết nối hết bao nhiêu tiền nhưng mình thấy đông khách nối tóc lắm. Bạn ghé hỏi giá xem nhé, nó nằm gần cuối đường Bàn Cờ, số chẵn, mình nhó ko chính xác, hình như số 140 thì phải. Nếu bạn cần biết chiều mình chạy ra coi giúp cho, mình hay đi bộ đến đó gội đầu, làm móng nhưng do ko để ý nên ko nhớ số tiệm.
    TrinhTrinh
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 744 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tresor87 Xem bài viết
    Mình cũng lăn tăn cái tiệm Alex này lắm. Nhưng không thấy mấy mẹ review gì về tiệm này cả. Nên cũng sợ sợ mẹ nó ạ
    Em tính bao jo thì nối tóc,chị em mình đi chung há .Kiếm trên google thấy có nhiều em nối ở nhà cũng ok lắm nhưng mà hok bit sao
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm nay ngồi search google cả ngày em cũng tia được 2 chỗ nối tóc này chị ạ. Coi bộ cũng uy tín lắm. Search nối tóc 0936 881 816 (Bình) web 1 2 3 mua, và nối tóc 0128 557 0667 (My) web 5giay. Cả hai đều là dịch vụ nối tóc tại gia. Giá cả cũng sam sam nhau. Cơ mà em thấy nghiêng về tiệm của bạn Bình hơn. Coi hình mọi người sau khi nối tóc khá đẹp và dày rooling: Còn được lên báo nữa nên cũng yên tâm phần nào. Nhưng mà đường đi thì đúng thật là gian nan, khu gì mà lạ hoắc à. coi bộ cách xa thế giới loài người quá :Thinking:. Các chị có cao kiến gì không ạ???
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_2nhoc Xem bài viết
    Tiệm Thạnh gần nhà mình ko biết nối hết bao nhiêu tiền nhưng mình thấy đông khách nối tóc lắm. Bạn ghé hỏi giá xem nhé, nó nằm gần cuối đường Bàn Cờ, số chẵn, mình nhó ko chính xác, hình như số 140 thì phải. Nếu bạn cần biết chiều mình chạy ra coi giúp cho, mình hay đi bộ đến đó gội đầu, làm móng nhưng do ko để ý nên ko nhớ số tiệm.
    Cám ơn mẹ nó nhé. Có gì mẹ nó cho mình xin địa chỉ của tiệm tóc đó cho mình tham khảo nha. Nhà mình cũng gần đường bàn cờ này.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanaleho Xem bài viết
    Em tính bao jo thì nối tóc,chị em mình đi chung há .Kiếm trên google thấy có nhiều em nối ở nhà cũng ok lắm nhưng mà hok bit sao
    Nói chung em cũng đang lăn tăn lắm chị ạ. Thấy tiệm alex nó quảng cáo trang thiết bị hiện đại thật đó, nhưng không biết làm có ra cơm ra cháo gì không, thấy ít hình người ta chụp sau khi nối quá. Với lại em cũng chẳng thấy review gì nhiều. ôi..
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_2nhoc Xem bài viết
    E cũng hay ra tiệm Thạnh đó làm nè , nối tóc đẹp lắm mối nối rất nhỏ mà chắc khi mình nằm ngủ thì k bị cộm nên dễ chịu lắm ( e sợ nhất nối tóc mà bị cộm ) , nhuộm tóc màu lên rất đẹp hihi nhưng mà bây giờ e chuyển qua làm tóc kẹp dệt = tóc thật ở tiệm Thạnh lun ùi , vừa tháo ra tháo vô đc , khi kẹp lên thì rất chắc chắn , lại có thể uốn duỗi nhuộm thoải mái . Hnay e vừa ra nhuộm tóc , cả tóc của e và 4 cái kẹp dệt tóc dài đến mông lun cũng chỉ 600k . Thấy minh hằng cũng có làm ở đó mấy lần :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi milk.bebi Xem bài viết
    E cũng hay ra tiệm Thạnh đó làm nè , nối tóc đẹp lắm mối nối rất nhỏ mà chắc khi mình nằm ngủ thì k bị cộm nên dễ chịu lắm ( e sợ nhất nối tóc mà bị cộm ) , nhuộm tóc màu lên rất đẹp hihi nhưng mà bây giờ e chuyển qua làm tóc kẹp dệt = tóc thật ở tiệm Thạnh lun ùi , vừa tháo ra tháo vô đc , khi kẹp lên thì rất chắc chắn , lại có thể uốn duỗi nhuộm thoải mái . Hnay e vừa ra nhuộm tóc , cả tóc của e và 4 cái kẹp dệt tóc dài đến mông lun cũng chỉ 600k . Thấy minh hằng cũng có làm ở đó mấy lần :Smiling:
    Thích nhỉ bạn có thể cho mình xin địa chỉ của tiệm Thạnh đó được ko?? Có phải nó gần đầu đường bàn cờ điện biên phủ không bạn?? Bạn nối tóc ở đó có thấy tóc dầy ko? Mình thích nối xong nhìn tóc dày và nhìn không lộ ra tóc thật và tóc nối ấy. Với cả nối nguyên đầu thì giá cả thế nào nhỉ?? Kiu kiu bạn nhe
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thích nhỉ bạn có thể cho mình xin địa chỉ của tiệm Thạnh đó được ko?? Có phải nó gần đầu đường bàn cờ điện biên phủ không bạn?? Bạn nối tóc ở đó có thấy tóc dầy ko? Mình thích nối xong nhìn tóc dày và nhìn không lộ ra tóc thật và tóc nối ấy. Với cả nối nguyên đầu thì giá cả thế nào nhỉ?? Kiu kiu bạn nhe
    Nối ở đó mình rất thích tại vì chỉ cần nói cho mấy c ở đó biết ý của mình là như thế nào 1 lần thui là mấy c ấy làm theo ý mình ngay , k cần phải nhắc nhở nhìu , trong lúc làm k sợ buồn chán vì mấy c đó 8 dễ thương lắm ^^ nhờ 8 với mấy c đó mà còn biết nhìu thứ về làm đẹp nữa hì hì mình nối cách nay 4 tháng rồi , tại bây h chuyển sang làm tóc kẹp , tóc mình dài hơn vai 1 chút , mình nối nguyên đầu ( nhớ dặn là nối thêm 2 bên pát cho dày tự nhiên nha bạn ^^ ) mình nối tóc 80cm lun , ở đó mình đc chọn chùm tóc nào mà mình ưng ý nữa , nhìu chùm tóc lắm bạn xem rồi lựa chùm nào thì mấy c đó lấy chùm đó xuống nối cho bạn , báo giá lun ^^ cái đầu của mình hết 2tr5 bao nhuộm trùng màu nguyên đầu lun
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 744 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc là em chuột bạch trước chị rồi,đến tết chị mới nối lận,Có ji cho chị xin 500đ kinh nghiệm nhe
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2