TIN TÀI TRỢ.

Review về tinh dầu bưởi kích thích mọc tóc

• 101 Lượt chia sẻ
  • 270K Lượt đọc
  • 241 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 383 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Tharakao 120k tinh dầu bưởi

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Đời là bể khổ, qua hết bể khổ là qua đời

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 673 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

B1 cư ra tiẹm thuốc Tây La mua dc hả b
    Suri newborn 3,2 kg-52 cm
    2 m10 d: 6,3kg-61 cm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 268 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamytin Xem bài viết
    B1 cư ra tiẹm thuốc Tây La mua dc hả b
    Cứ ra thuốc tây là có ngay nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi đã có ai dùng tinh dầu hoa bưởi của dntn Long thuận chưa ạ. 550k dùng trong 30 ngày. ai đã dùng thì comment cho mình ý kiến với. đắt mà k biết có tác dụng mọc tóc không
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho tớ hỏi là mình vẫn gội đầu bằng dầu gội bình thường, sau đó dùng cái này ak b?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình hỏi địa chỉ ở tôn thất tùng là ở HCM hay ở đâu vậy?
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanakokoko Xem bài viết
    cho mình hỏi đã có ai dùng tinh dầu hoa bưởi của dntn Long thuận chưa ạ. 550k dùng trong 30 ngày. ai đã dùng thì comment cho mình ý kiến với. đắt mà k biết có tác dụng mọc tóc không
    Hoa bưởi hay vỏ bưởi chị nhỉ? Mà mua 550k đắt thế tiếc tiền lắm ạ :">, em mấy hôm nay cũng lân la tìm mua tinh dầu bưởi cho mẹ, hic đọc được mấy chỗ, em tính mua ở tinhdauthiennhien.com bán 95k/chai mà là vỏ bưởi đó chị. Chị chủ top ơi cho em hỏi là mình pha với nước rồi xịt được không ạ? mẹ em tóc dài mà thưa gần hói trên đỉnh rồi thấy mẹ rầu quá hic. Với lại em thấy trên facebook bán bộ dầu gội với chai xịt cả bộ cũng gần 200k rồi không biết có kết quả gì không.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 33 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Lần đầu e nghe tới thuật ngữ này
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cũng bị rụng tóc kinh dị , tìm mua cả loại lotion hình cô gái mà thấy lô lốc nhìu qá lại k yên tâm nên thoy e tự làm serum từ lá rosemary, thik cực kì lun á tóc e kiểu sơ rối mà h k cần chải cũng k bị rối gãy tưng bừng nữa.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Sao cái vòi xịt của chai tinh dầu bưởi thorakao nó làm giống như cái vòi nước thế nhỉ, không phải cái dạng xịt tán ra mà đúng kiểu chảy như cái vòi nước luôn, em phải xịt nó ra miếng bông rồi thấm lên chân tóc chứ không dám xịt trực tiếp lên đầu, nó chảy ào ào luôn
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các Mẹ! Đợt trước em cũng bị rụng tóc nhiều lắm, nhưng quá bận vì vừa phải đi làm vừa phải trông con mọn nên cũng chẳng có thời gian mà nghĩ đến chữa. Xã nhà em cũng lên mạng mày mò tìm cách chữa, lúc đầu cũng mua bồ kết về cho em gội, nhưng lỉnh kỉnh quá với cả gội rất là bết tóc nên em gội được vài lần nên thôi.
    Mấy hôm sau xã có mua cho 1 lọ tinh dầu hoa bưởi của cái trung tâm chữa rụng tóc gì gì đấy, ổng bảo thấy mọi người dùng tốt nên đi mua, mất 400k/ lọ nhưng đc nhiều phết, hơi xót tiền nhưng cũng bôi thử hi hi
    Lúc đầu em bôi thấy da đầu mát mát, thấy hướng dẫn bảo bôi buổi tối trc khi đi ngủ, em bôi đc hơn tuần thấy tóc con cũng mọc ra đc nhiều phết, đc cái bôi cái này còn mượt tóc nữa, tóc em hay làm xoăn vs cả nhuộm nên nhìn chán chả buồn chết, mấy lần định đi cắt tóc ngắn rồi ý.
    Em bôi được một thời gian thấy tóc mọc nhanh phết, mỗi tội hơi bất tiện là tối phải trải khăn mặt lên gối với cả sáng phải dậy sớm chút gội đầu trước khi đi làm.
    Để tối em về chụp ảnh cho các mẹ xem lọ ý có hình cô gái có mái tóc xõa dài ý
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình xin cái ảnh của viên B1 mà ban nói được ko bạn?
    • 51 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chị chủ top cho e hỏi chai lotion bưởi e mua nó có giống chai của chị ko???
    Hình đính kèm
    • 12 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diem_nguyen91 Xem bài viết
    Chị chủ top cho e hỏi chai lotion bưởi e mua nó có giống chai của chị ko???
    Chị ơi cho em hỏi chị có ở HN k a? mua chai lotion vỏ bưởi kia ở đâu ạ? Em cũng định mua 1 chai y nguyên nthế, thấy quảng cáo trên mạng feedback ầm ầm cũng định mua nhưng đang muốn xem mọi ng review thế nào? Chị dùng chai ý thấy thế nào ạ
    • 51 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quyenbaonhi Xem bài viết
    Chị ơi cho em hỏi chị có ở HN k a? mua chai lotion vỏ bưởi kia ở đâu ạ? Em cũng định mua 1 chai y nguyên nthế, thấy quảng cáo trên mạng feedback ầm ầm cũng định mua nhưng đang muốn xem mọi ng review thế nào? Chị dùng chai ý thấy thế nào ạ
    Mình mới dùng 1 ngày à.chưa bít sao nữa.nhưng khoái cái mùi thơm của bưởi.m ở sg.mua chai đó 80k à

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 262 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

E ở bắc ninh ,e mua tận 100k T-T

Sent from my mobiistar touch S31 using WebTreTho mobile app
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em có dùng nhưng thấy chả hiệu quả mấy :-s
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi, c chụp cái hình đuoc ko a? E cũng đang tìm lọ giống ý chị nói ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng dùng tinh dầu bưởi nè, thấy tóc dài nhanh hơn vs dày nữa, lại giảm rụng tóc. theo mình thì việc bán giá cao hay thấp còn tùy vào chất lượng tinh dầu bưởi nữa bạn ạ, shop pha đạm bán giá cao, pha loãng bán giá thấp thôi. Mình có dùng 1 loại, dùng xong thấy lớp váng tinh dầu bám xung quanh chai thích lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heli.Huong Xem bài viết
    cho tớ hỏi là mình vẫn gội đầu bằng dầu gội bình thường, sau đó dùng cái này ak b?
    Được bạn ạ, Chỉ cần là sản phẩm tinh dầu bưởi thiên nhiên thì dùng dầu gội nào cũng ok cả, chỉ cần bạn giữ tóc sạch là tinh dầu nhanh thấm vào da thôi thường bây giờ sẽ kết hợp thêm tinh dầu hương nhu cùng tinh dầu bưởi bạn ạ. dùng mượt mà nhanh dài tóc hơn