TIN TÀI TRỢ.

Ở Sài Gòn thì nên cắt tóc ở đâu là đẹp hả các mẹ ???

• 56 Lượt chia sẻ
  • 29.7K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 39 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tình hình là em sắp đi tút tát lại " góc con người " , nhưng em chỉ mới vào SG đc vài tháng, em cũng không rành các salon tóc. Có mẹ nào biết tiệm làm tóc nào cắt đẹp và giá cả bình dân xin chỉ em với. Em cảm ơn nhiều nhiều...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 169 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Em thì hay làm tóc ở Salon Lê Bình nằm trên đường Phan Văn Trị Q.Gò Vấp, kế bên Nhà hàng Vườn Cau (địa chỉ cụ thể thì em ko nhớ, vì em đi quen đường rồi ^^).

Anh chủ tư vấn nhiệt tình, cắt tóc thì kĩ vô cũng. Mỗi lần em cắt tóc là mất gần 1h đồng hồ, nhưng rất hài lòng.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 192 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Mình hay đi ở 1 tiệm lớn ở Q3. Mà đợt rồi ghé nhà bạn ở Gò Vấp, chàng dẫn đi cắt tóc ở tiệm Dũ gì đó. Lúc đầu hơi ngần ngại tại mình cắt 1 tiệm trên Q3 quen rồi, sợ ở đây lạ cắt lại hỏng tóc.
    Mà ko ngờ, tiệm lớn, và có 1 anh cắt cực kỳ kỹ, lại nhiệt tình. Cắt xong hơn 1 tháng, giờ tóc mới nếp vẫn rất ưng, ko chỉa ra chỉa vô té le. Mà mình ngồi chờ cả tiếng mới dc cắt đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 71 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ở SG thì mình không biết nhưng ở HN thì mình là khách quen của anh Quang ba lan. Thích cái lỗi làm việc chuyên nghiệp và đam mê về nghệ thuật tóc. Đến chỗ anh ấy lúc nào mình cũng cảm thấy ưng ý.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở SG theo mình bít thì là tiệm salon Nguyễn Nam cắt tóc cực chuẩn, mình đã từng thử cắt kiểu tóc ngắn chúi, okie cực kỳ, ox mình khen quá chừng!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

SG ra mấy khu ăn chơi là Salon đầy: THD, TQK, HBT, CMT8...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,916 Bài viết

• 3,084 Được cảm ơn

Mình đang để tóc dài, uốn, giờ muốn cắt ngắn như thế này? Bạn nào biêt chổ nào cắt đẹp không? Chỉ giúp mình với.

Cám ơn nhiều.

kieu-toc-dep-theo-phong-thuy-07251a01632eab3d87d9cc20845ba8ba924ac1a1
    Dear Past, thank you for all the life lessons you have taught me.
    Dear Future, I am ready now.
    Dear God, thank you for another chance.
    • 104 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vừa làm tóc ở tiệm Kim Ngân, trong hẻm, gần ngã tư Nguyễn Thị Thập - Huỳnh Tấn PHát. Tuy là tiệm nhỏ nhưng cô chủ rất dễ thương, nhiệt tình, làm tóc đẹp. Mình uốn tóc, hết 400 ngàn. Mẹ nào ở gần đó, thì có thể ghé thử xem.
    • 154 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huhehuhehu Xem bài viết
    Mình hay đi ở 1 tiệm lớn ở Q3. Mà đợt rồi ghé nhà bạn ở Gò Vấp, chàng dẫn đi cắt tóc ở tiệm Dũ gì đó. Lúc đầu hơi ngần ngại tại mình cắt 1 tiệm trên Q3 quen rồi, sợ ở đây lạ cắt lại hỏng tóc.
    Mà ko ngờ, tiệm lớn, và có 1 anh cắt cực kỳ kỹ, lại nhiệt tình. Cắt xong hơn 1 tháng, giờ tóc mới nếp vẫn rất ưng, ko chỉa ra chỉa vô té le. Mà mình ngồi chờ cả tiếng mới dc cắt đó.
    Mình ỏ GV , tính đi cắt lại tóc , bạn cho mình địa chỉ tiệm Dũ này nhé. Thank bạn.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tigermama86 Xem bài viết
    Tình hình là em sắp đi tút tát lại " góc con người " , nhưng em chỉ mới vào SG đc vài tháng, em cũng không rành các salon tóc. Có mẹ nào biết tiệm làm tóc nào cắt đẹp và giá cả bình dân xin chỉ em với. Em cảm ơn nhiều nhiều...
    Chị đến tiệm Phụng Tiên trên đường Trần Quang Khải (q1 thì phải) thử nhé, gần góc 2 bà trưng ấy c. A chủ cắt đẹp lắm, e cực thích chỗ này
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị gần phú nhuận thì qua tiệm vivi của e nhé. giá cắt tóc là 100k. e thì chuyên về tóc ngắn hơn ạh. ở số 44 hoa huệ, phường 7, quận phú nhuận nhé chị.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 40 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em để tóc ngắn 1 năm nay vì tóc em bị rụng nhiếu, mỗi lần tóc dài ra tý lại phải đi cắt để nuôi lại, em muốn kiếm chỗ nào cắt đẹp mà nhẹ nhàng. Đợt em cắt chỗ kia nó kéo téo em hơi mạnh làm rụng như ung thư, quá sợ hãi riết rồi em sợ ra tiệm cắt, cơ mà tới kỳ tóc lại dài ra và vểnh rồi. Các mẹ nào biết chỗ nào cắt nhẹ nhàng thì mách em với
    • 287 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wasin Xem bài viết
    chị gần phú nhuận thì qua tiệm vivi của e nhé. giá cắt tóc là 100k. e thì chuyên về tóc ngắn hơn ạh. ở số 44 hoa huệ, phường 7, quận phú nhuận nhé chị.
    Giá bnhieu v chị? Tiem chi co nam trong hem k ?

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 53 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tóc mình uốn nhuộm cùng lúc, giờ dài và xơ quá rồi. Muốn kiếm tiệm nào Bình Thạnh, , Phú Nhuận, Q1 thôi chứ mỗi lần làm tiệm quen ở Q10 xa lắc. Ai đi tiệm nào trog khu vực trên ổn cho mình địa chỉ với. Thankssss
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 103 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nếu ở Phan Xích Long,Phú Nhuận thì em hay làm tóc ở chỗ anh Thuận,sau lưng lô chung cư lô C,ảnh này cắt nói chung em thấy ổn,cắt sấy gội tầm 220k đó chị,còn uốn nhuộm thì giá hơi phê
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cmoon Xem bài viết
    Tóc mình uốn nhuộm cùng lúc, giờ dài và xơ quá rồi. Muốn kiếm tiệm nào Bình Thạnh, , Phú Nhuận, Q1 thôi chứ mỗi lần làm tiệm quen ở Q10 xa lắc. Ai đi tiệm nào trog khu vực trên ổn cho mình địa chỉ với. Thankssss
    có thể bạn tới salon Linh hay salon Lê Bình chẳng hạn.Bên đó dùng thuốc tốt ko tổn hại cho tóc của mình.Bạn mình nhuộm tóc bên Lê Bình và uốn tóc bên salon Lind đều thấy ok.