TIN TÀI TRỢ.

Máy sấy tóc nên mua loại nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.7K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 248 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình muốn mua máy sấy tõ nhưn gkhông rành lắm về chất lượng, giá cả. Mẹ nào có kinh nhghiệm chỉ mình với.

Mình thấy ngoài Siêu thị có giá khỏang trên dưới 200 ngàn/cái, loại ấy xài ổn không?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 248 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XichKhau Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, bây giờ mình thấy có loại máy sấy có kèm lược xoay sấy tiện lắm, tạo kiểu nhanh mà không cần tay máy sấy, tay lược đâu. Giá thì khoảng từ 400-700/chiếc tùy loại. Trên Carings có bán đấy mẹ nó tham khảo xem.
    thế à, để mình coi, cám ơn mẹ nhé!
    • 420 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mình xài loại của Panasonic, chất lượng và giá cả đều ổn bạn ạ.
    con-gai-yeu
    • Mẹ Gia Nam Khách
    Nếu chỉ để sấy bình thường, mẹ nó qua Liên Thắng mà mua 1 cái máy sấy của TQ, nhỏ gọn, tốc độ mạnh mà rẻ, chỉ có 60k, bây giờ giá lên chắc chỉ 70k là cùng. Nếu ở Giảng Võ thì có nhà siêu mỹ phẩm nữa. Em dùng 2 năm nay chẳng sao, mà cứ 2 ngày sấy 1 lần... Mua hộ cho khoảng chục người, mọi người đều dùng bền.. Ko phải mua cái đắt lắm đâu ạ !
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 248 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Gia Nam Xem bài viết
    Nếu chỉ để sấy bình thường, mẹ nó qua Liên Thắng mà mua 1 cái máy sấy của TQ, nhỏ gọn, tốc độ mạnh mà rẻ, chỉ có 60k, bây giờ giá lên chắc chỉ 70k là cùng. Nếu ở Giảng Võ thì có nhà siêu mỹ phẩm nữa. Em dùng 2 năm nay chẳng sao, mà cứ 2 ngày sấy 1 lần... Mua hộ cho khoảng chục người, mọi người đều dùng bền.. Ko phải mua cái đắt lắm đâu ạ !
    Ưm, mình sấy cho thẳng tóc thôi chứ không làm gì cầu kỳ cả, Mẹ nó xem lại nhãn hiệu giúp mình với. Mình ở SG chứ không phải HN nên mẹ mô tả kỹ giúp em với.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

máy sấy tóc cao cap 80k
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/pinkyshophcm/
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình mua máy loại Hotor II 1200W ở fivimark, dùng mạnh và bền phết, bảo hành 2 năm luôn
    MTIhH222bQd8iAB5eHYXrpdITAzSHVZM5ABwFM09GVjRbH6Lxso9yaXQu9VsN6buS9FOWqXhKKTSKBPa6Qb_3hk6JMYS7A