TIN TÀI TRỢ.

Mách các mẹ đỉa chỉ cắt tóc mới , đẹp....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.8K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình không PR cho chỗ này nha, nick của mình thì đã úa cũ rồi , mình tình cờ cắt tóc ở đó thấy ok nên giới thiệu với mọi người , chủ tiệm nhiệt tìnnh , cắt đẹp , giá tương đối , sạch sẽ , hõ đang giả 30% cho tất cả thành viên của web trẻ tho đấy , hôm ua mình nhuộm cái đầu với thuốc silky giá là 400 nhưng giảm còn khoảng 300 thui , thấy ok la71m , bé em mình thì cắt tóc , nò rất vừa ý với mái tóc mới , giá là 110000 , giảm còn 80,000

Ti65m đó tên là H.LONG , địc chỉ ở 148 Trần uang khai , uan mấy mình uên rồi .

Mod đừng xóa bài nha mod , em không PR dâu , em là người thậ viẹc thật , share kinh nghiệm với mọi người thôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy mấy bà chị bảo hay ép tóc với làm tóc ở tít trên Đường Bưởi ý, còn chả biết tên tiệm, căn bản em chưa có ý định, đợi mùa đông uấn soăn cho đẹp. Bà chị em đi ép ở đó rồi, lúc đầu về nó đơ như rẽ tre, sau 1-2 tháng thì cũng mượt mượt, 1 năm sau thì cũng đẹp. Chắc là phải hấp dưỡng thường xuyên, nhưng bà chị em chả có tiền, đến giờ hơn 1 năm rồi vẫn thẳng nhưng chân tóc ra thì soăn soăn - - -> nản