TIN TÀI TRỢ.

làm tóc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.41K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các mẹ ở HN ơi cho em hỏi cho nào lam tóc xoăn đẹp nhỉ? em muôn đi làm nhưng lại sơ không được đẹp ma lại hỏng hết tóc.em muốn làm loại sóng to tự nhiên , có mẹ nào biết chỗ nào làm được thì giới thiệu cho em với nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thấy ở MAi HẮC ĐẾ có 1 hàng làm cũng được đấy.ba chị họ em làm ở đấy thấy đẹp lắm nhưng em ko nhớ số bn MHD để em về hỏi lại cho nhé.
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ Hoàng Nam nhé, nhớ tìm cho mình địa chỉ cụ thể nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,283 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Tớ thấy đứa bạn làm xoăn sóng to ở ông Tuấn Bà triệu đẹp lắm, trông như Tây ý, nhưng mà giá thì cắt cổ.

Chỗ chị Nhung, cửa hàng Blue Ocean ở Trần Nhân Tông, đối diện cổng Chợ Hôm làm cũng được, giá ko đến nỗi chát như ông kia
    Mẹ: 68,6kg:Sad:- 67,5- 64
    Bông: 17,8kg- 18,5 kg- 19,5kg
    Tít: 7m 8,2kg- 8m: 8,5kg/ 73cm- 9m: 8,8kg- 10m: 9,5kg- 11m: 10kg- 1y: 10,5kg- 14m: 11kg, 19m: 11,9kg, 20m: 12,2kg
    • 79 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Tớ thấy đứa bạn làm xoăn sóng to ở ông Tuấn Bà triệu đẹp lắm, trông như Tây ý, nhưng mà giá thì cắt cổ.
    mactoc ơi vậy lúc gội đầu xong thì lọn tóc có to không? Hay mình phải xấy tóc thì mới giữ được nếp tóc to như thế?