Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ép phồng ở Hn chỗ nào đẹp và rẻ ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.51K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 142 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em mới cắt kiểu Bob, về gội xong là tóc lại vểnh hết ra không ôm vào mặt nên sáng nào cũng phải sấy.lích kích quá nên em đang muốn đi ép phồng. nhưng mọi người cũng bảo ép phồng không giữ được lâu.mẹ nào có kinh nghiêm ép phồng chỉ giúp em với.tiện các mẹ chỉ luôn cho em cửa hàng nào ép phồng đẹp và rẻ nhé:Smiling: thanks các mẹ nhiều.em tặng :Rose::Rose::Rose::Rose: các mẹ trước nhé:Kiss:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

đúng là ép phồng cũng ko giữ đc lâu đâu, tớ mới ép đc một tuần nói chung: tạm ưng vì tóc tớ yếu nên ko đc lung linh, nếu tóc bạn khỏe thì tớ nghĩ chắc ok hơn đấy. Tớ ép ở chỗ Tôn thất tùng, hiệu Thu hằng, hết 250K được cái chị này làm cẩn thận và chiều khách
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 114 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hơ e đi cắt tóc thì lại ko ép phồng các chị ạ
    thay vào đó em uốn cơ, như uốn xoăn ý
    lúc tháo ra thì nó cũng ôm ôm vào mặt như thế
    em cắt Hương Phi (cắt chị Hương) thì cả cắt cả uốn là 350k. nhưng cũng chỉ dc khoảng 1,5 tháng thôi à vì tóc mọc dài ra là nó lại vểnh ra ý mà. để tóc ngắn thì phải cắt thường xuyên mới đẹp dc.
    • 142 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thanks 2 mẹ nhé
    • 192 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

nếu mẹ nào cắt tóc ôm vào mặt thì mỗi lần gội đầu xong, khi tóc còn ướt thì dùng tay vuốt tóc ôm vào khuôn mặt mình cũng tác dụng lắm đấy ạ. Hoặc dùng lô cuốn cũng ok