TIN TÀI TRỢ.

Ép cúp đuôi tóc tại Hải Phòng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.38K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào cả nhà ạ
    Em mới gia nhập diễn đàn và có 1 thắc mắc muốn hỏi các mẹ ở Hải Phòng đây
    Chả là e nghe cái dịch vụ ép phồng ép cúp từ lâu lắm rồi,muốn mà chưa dám thử vì nghe khá nhiều người bảo ép tóc kiểu đó ko giữ đc lâu
    Thế giờ xin hỏi các mẹ là có tiệm nào ở hải phòng có thể ép cúp đẹp đc ko? ép xong phải chăm sóc kiểu cuốn lô hàng ngày để đẹp thì e cũng ok chấp nhận nhé
    Tiệm nào mà giá cả phải chăng thì e càng mừng ạ ^^
    Em muốn làm cúp đuôi tóc,ko phải ép phồng đâu ạ :P

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không mẹ nào giúp em sao,hic hic
    Em đang cần gấp ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

B thử ra Thịnh xem, hoặc lên nhommua hay muachung j í, mình cũng k nhớ, đang bán voucher làm tóc ở My Tuyến, mấy tiệm đó làm cũng oki lắm ^.^
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả Thịnh và Tuyến mình đều từng đi cắt tóc ở đấy rồi nhưng ép thì chưa từng.Cũng nghe bảo 2 chỗ này đều giá khá chát thì phải nên chưa dám thử :-s
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 153 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình thì ở Sg, mới đi cắt tóc hồi hôm qua, hen tuần sau đi ép cup đuôi như mẹ nó nè, mà nghe mọi người bảo lúc mới ép thì đc vậy, vài hôm sau thì mất tiu, phải sấy thì mới đc như vậy. hok bít sao, hóng kinh nghiệm từ các mẹ đi trc. hihi
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Happypt Xem bài viết
    mình thì ở Sg, mới đi cắt tóc hồi hôm qua, hen tuần sau đi ép cup đuôi như mẹ nó nè, mà nghe mọi người bảo lúc mới ép thì đc vậy, vài hôm sau thì mất tiu, phải sấy thì mới đc như vậy. hok bít sao, hóng kinh nghiệm từ các mẹ đi trc. hihi
    Mình cũng đang lo như mẹ nó ấy,chẳng biết ép về rồi có giữ đc lâu ko nữa :-s
    Nhưng mà đã lỡ cắt kiểu đầu này rồi,ko ép lên thấy phí quá.thử làm giả thấy đẹp thế là bấn quả đi ép cúp luôn :">
    Không biết có mẹ nào từng ép rồi thì chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc chút nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 153 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

MÌnh mới làm tóc hôm chủ nhật này. ai cũng khen đẹp hết. hehe. cái này mình phải luôn xoắn tóc cho nó úp lại. Để mình theo dõi thêm thời gian nữa rồi lên báo cáo với các mẹ nhé.