TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ ép tóc đẹp, thuốc tốt - Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.85K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 107 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Các bạn cùng chia sẻ các địa chỉ ép tóc đẹp của Hà Nội nhé.
    Tiêu chí: thuốc tốt (Loreal,...), kỹ thuật ép tốt, sản phẩm tóc mềm, tự nhiên. Đắt chút cũng cố gắng được
    Tóc mình là tóc phải ép hàng năm mà vẫn chưa tìm được hàng ép tóc thực sự ưng ý.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 107 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Mình có ép ở Loreal Big C. Thuốc thì chắc là hàng chính hãng nhưng kỹ thuật ép tóc của nhân viên thì chưa ưng ý. Các bạn cũng chia sẻ thêm các địa chỉ nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 398 Bài viết

• 629 Được cảm ơn

Mình sau một thôi một hồi lọ mọ trên webtretho tìm nơi ép tóc uy tín. (Mẹ nó search sẽ ra)
    thấy mọi người khen chị Quyên ở ngõ 462 Đường Bưởi. Mình đã đến đó và rất ưng ý:
    - Tóc mình trước đây để tự nhiên chưa bao giờ ép, tóc khá đẹp. Sau một quyết định động trời đi làm xoăn ko ưng ý mới quyết định đi ép
    - Mình ép hơn 1 tháng rồi, khá mượt và suôn nhìn tự nhiên. Và đặc biệt là ko có cái kiểu là tóc giật giật đau như long cả tóc mà mình từng chứng kiến mấy lần đi ép với mới con bạn, chị ý ép rất nhẹ nhàng
    - Chị chủ quán xinh và trẻ lắm, thân thiện nữa. Giá rẻ lắm tớ ép có 300k
    [I Biết đâu sớm mai nắng em phơi cuộc tình...[/I]
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 107 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

hihi các bạn hay ép tóc cùng vào chia sẻ kinh nghiệm nhé. Tóc mình là tóc dùng hóa chất rất nhiều + bản chất tóc là xấu nên mình rất quan tâm hàng ép tóc nào dùng thuốc tốt.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 29 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình hay làm tóc ở hàng tóc Ngọc Lan ở Chùa Bộc.Ở sâu trong ngõ cơ các mẹ ạ.Thuốc tốt mà kỹ thuật cũng ổn.Cô ấy làm tại nhà nên giá thành cũng ko cao như ở ngoài.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tóc mẹ nó dài đến đâu có dày không? Mình cũng giống mẹ nó hứng lên đi làm xoăn đuôi giờ chán lắm rồi muốn ép thẳng tự nhiên. Mới làm xoăn dc 1,5 tháng có sợ hỏng không mẹ nó nhỉ?
    [FONT=Century Gothic][URL="https://zaodich.com/forum/f2498/my-pham-dinh-duong-oenobiol-anti-rides-q10-1474821/#post27605898"]Mỹ phẩm dinh dưỡng OENOBIOL AITI-RIDES Q10 (OENOBIOL ANTI AGE) giá tốt 1350k/hộp: Chống lão hóa (nếp nhăn, nám, tàn nhang, khô da, lão hóa da, tăng khả năng tái tạo biểu bì.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 99 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Minh Phương ở trần quốc toản, kĩ thuật và thuốc tốt, nhân viên nhiệt tình. Tóc mình dài đến ngang eo, ép mất 2200k.
    • 2,287 Bài viết

• 1,150 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi May21 Xem bài viết
    Minh Phương ở trần quốc toản, kĩ thuật và thuốc tốt, nhân viên nhiệt tình. Tóc mình dài đến ngang eo, ép mất 2200k.
    Oài, tóc mình dài đến thắt lưng, dày nữa. Ép chắc 3trieu mất. Quá đắt luôn.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!