TIN TÀI TRỢ.

Điạ chỉ cắt tóc đẹp ở hà nội ???

• 95 Lượt chia sẻ
  • 23.3K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đang muốn cắt tóc ngắn kiểu ntn 455aa8310b20dfcd7ff98921c75

chỉ cắt thôi ạ, vì tóc e bt cũng tương đối thẳng rồi
    mọi ng share giúp e salon nào cắt tóc đúng yêu cầu, giá cả hạt dẻ ạ (200 đổ xuống)
    e xin cảm ơn ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

up lên cho các mẹ thấy
    • 294 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Bạn thử vào đây xem. Mình thấy có mấy mẫu tóc kiểu giống bạn thích. Mình hay cắt ở đây, nhưng là bạn Sơn cắt. A chủ cắt thì giá cao hơn.
    https://m.facebook.com/thanh.monaco.5
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình không biết tải ảnh nên cũng không biết được không nữa.hi
    • 1,213 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocanmeoxinh.baby Xem bài viết
    Mình không biết tải ảnh nên cũng không biết được không nữa.hi
    Chị ơi chị tải cái hình tóc của chị đi ạ. Nguyễn khang thì gần chỗ em em cũng đang muốn hóng tóc ngắn đây ạ. Chị kích vào đến bản đầy đủ dưới khung ô trả lời ý ạ rồi có cái biểu tượng đính kèm thì chọn ảnh vào là tải lên được đó chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn làm tóc ở đâu thì làm chứ đừng qua salon Tóc hàn quốc Xã Đàn nhé, em vừa qua ép cụp ở đóm tóc qua vai chút mà chém 1t2, làm chưa được 1 tuần đã xù xù rồi, chán quá, vừa tiếc tiền vừa tiếc tóc, bức xúc nên phải lên diễn đàn kêu để không ai gặp phải trường hợp như em
    • 8 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bạn muốn cắt ngắn kiểu này thì thử Thanh Monaco 180 Lạc Trung giá hơi đắt,khoảng 600k..còn rẻ hơn thì qua Hair Salon Dũng 115 Nguyễn An Ninh giá tầm 200k,bản thân mình thấy 2 salon đấy khá nhiều uy tín đấy,các mẹ trên diễn đàn qua đấy nhiều và phản hồi lại rât tốt
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 62 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hôm trước vừa lấy ảnh của ad mang ra làm mẫu.hihi.. anh Dũng 115 Nguyễn An Ninh cắt cho ưng dã man

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mebekids
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình hay cắt ở Venora 467B Nguyễn Khang, giá cả cắt gội 280k, ưng lắm các bạn à