TIN TÀI TRỢ.

Dầu gội và xả , hấp Tsubaki của Shiseido

• 34 Lượt chia sẻ
  • 156K Lượt đọc
  • 210 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,468 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhBibo Xem bài viết
    Nhung ơi thế thì bà chuyển sang Tsubaki trắng đi vì loại đỏ dùng lâu sẽ bị nhờn chân tóc đấy.Loại trắng đắt hơn loại đỏ nhiều cũng giá đó nhưng loại trắng chỉ là chai 250ml thôi.
    thế hả mẹ nó, thế mà mình đang đầu cơ tích trữ 2 cặp vòi màu đỏ cơ, có khi phải đem thanh lý để dùng thử cái màu trắng, mà tui cũng chưa nhìn thấy bộ màu trắng bao h, chị gái tôi bảo bên Nhật hàng này bọn Nhật dùng cũng nhiều lắm,mà rẻ tính ra chỉ khảng trăm mấy của mình 1 bộ thôi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 279 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vicky0707 Xem bài viết
    Ôi có mẹ mua được giá có 300K thôi á , rẻ thật đấy nhỉ , có phải chai gội xả mỗi chai 550ml còn hấp 50g ko bạn ??? Nếu thế thì share địa chỉ cửa hàng cho các mẹ trên này biết với . Giá thật là hấp dẫn
    Đúng mẹ nó ạ, mỗi chai xả và gội đều là 550cc (g) và 1 hũ hấp nhỏ 50g.
    Các mẹ cứ alo cho chị bán hàng nhé, số mobi là 0904173789. Tớ mua dịp 20/11 vừa rồi, giờ ko bit còn hay ko.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiNoncoi Xem bài viết
    Bạn ơi cho mình địa chỉ nhà chị Hương Cún Lu với
    Ở mấy cửa hàng mỹ phẩm cũng bán dầu này 330k thôi mà chị....
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Zinbeo Xem bài viết
    Ở mấy cửa hàng mỹ phẩm cũng bán dầu này 330k thôi mà chị....
    bạn nài đào mộ kinh thế, từ 2007 rùi mà btw, chỉ mình chổ 330k với toàn thấy mọi người bán 410k í
    Tính tính tính Tình tang tang tang
    Cuộc đời mình như chiếc dỳ lan
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 279 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Loại tsubaki mà có 2 lọ ở trong túi màu trắng có zip là hàng từ HongKong nhé, giá loại này rẻ lắm, khoảng 320k/cặp thôi, còn loại trà đỏ thì người nhà tớ mua biếu cô giáo con tớ đã là 450k/set 3 món rùi, tớ vẫn thích cái trà đỏ hơn trà trắng (có loại spa nữa).
    Mình bị lều báo núp ở wtt bêu danh vì tin liên quan đến E 102 ở trong mì tôm. https://www.webtretho.com/forum/f26/a...g-mang-837488/
    • 481 Bài viết

• 425 Được cảm ơn

Ồ hóa ra cái anh Tsubaki này có ở VN lâu rùi mà mình không biết nhỉ, hôm rồi mới được tặng 1 bộ dầu gội + xả màu đỏ, mình lôi ra dùng ngay và thấy rất thích. Đúng là có cảm giác mềm và mượt giống như các mẹ tả đó.
    If you think you can, you can. If you think you can't, you're right.

fb du lịch của Tixt: https://www.facebook.com/note.php?sav...00001847377201
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng được cho một bộ đỏ. Dùng thích lắm nhưng mà cũng sắp hết rồi. Có chị em sành địu nào biết nơi bán bộ tsubaki đỏ ở Việt Nam không ạ?Với cả giổ rá thế nào ấy nhỉ.:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 279 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aisuruyen Xem bài viết
    Mình cũng được cho một bộ đỏ. Dùng thích lắm nhưng mà cũng sắp hết rồi. Có chị em sành địu nào biết nơi bán bộ tsubaki đỏ ở Việt Nam không ạ?Với cả giổ rá thế nào ấy nhỉ.:Rose:
    Màu đỏ giá bây giờ khoảng 450k đấy. Nhà tớ hay mua của tiếp viên, ấy thích thì tớ PM cho số alo hỏi trực tiếp nhé.
    Mình bị lều báo núp ở wtt bêu danh vì tin liên quan đến E 102 ở trong mì tôm. https://www.webtretho.com/forum/f26/a...g-mang-837488/
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinh@ Xem bài viết
    Màu đỏ giá bây giờ khoảng 450k đấy. Nhà tớ hay mua của tiếp viên, ấy thích thì tớ PM cho số alo hỏi trực tiếp nhé.
    Cám ơn bạn nhé. Bạn cho mình contact liên lạc nhé. :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 116 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Cả nhà ơi loại này mới có màu vàng (lúc trước chỉ có đỏ và trắng thôi),AX nhà mình vừa mang về cho mình loại màu vàng,loại này thơm hơn màu đỏ và trắng,rẻ nhất là màu đỏ kế đến màu trắng, màu vàng là đắt nhất.
    Tính thời điểm này thì loại đỏ bên Nhật đã hơn 390K rồi nếu ở đây 450K thì cũng khg đắt đâu
    nhưng các bạn lưu ý loại mới xã mình đem về là loại rời không có hộp bộ 3 chai như lúc trước,mình thắc mắc thì xã mình nói bên đó bây giờ không còn bán bộ 3 như vậy nũa kể cả loại đỏ và trắng nếu các bạn mua bộ 3 chai thì nên xem hàng cẩn thận nhé.Mình hơi dài dòng,chúc các mom có mái tóc đẹp.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 102 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

đang dùng,mà ngứa đầu quá,mượt thì có muợt mà ngứa và có gàu,huhu .Có lẽ do tóc mình kg hợp,theo đánh giá của mình thì cũng như mấy loại thường.Bỏ thì tiếc,thui cố xài,trông cho mau hết.
    • 2,804 Bài viết

• 3,111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình dùng cũng thấy bt, đang dùng màu vàng, nhưng thấy nó nhẹ hơn các loại đã dùng nên sẽ vẫn dùng tiếp, đc cái k bị gàu.
    thuy_vu@lovemail.kt :Battin ey: :Battin ey:
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hic, thế có bạn nào biết địa chỉ bán tsubaki đỏ uy tín, thì cho mình cái nhỉ
    • 857 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aisuruyen Xem bài viết
    hic, thế có bạn nào biết địa chỉ bán tsubaki đỏ uy tín, thì cho mình cái nhỉ
    Mình thấy trong siêu thị Thái Hà (ở phố Thái Hà) có bán đấy.
    MTI2MTk3OTU3NA
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 386 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Tớ cũng toàn mua ở siêu thị thái hà, khoảng 480k 1 bộ gì đó. Mẹ tớ dùng màu đỏ, tớ dùng màu trắng. Nhưng vẫn thấy bết lắm. 1 ngày mà đi nhiều với đội mũ BH nhiều là bết ngay. Ngồi điều hòa cả ngày thì ok. Tớ thấy màu trắng thơm hơn màu đỏ.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 279 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Siêu thị TH cũng lấy hàng của tv để bán đấy, mình gặp rồi.
    • 710 Bài viết

• 507 Được cảm ơn

Mình thường dùng Pantene Nhật. Mình thấy nhà sản xuất họ đổi mẫu mã, kiểu dáng chai gội đầu thường xuyên, 1 phần để cải tiến SP, 1 phần chắc để tránh hàng giả (mình đoán thế). Có thể bên Nhật ko sản xuất kiểu dáng chai đó nữa, nhưng vẫn còn hàng trên thị trường và HSD, theo mình nghĩ, ko cần lo lắng quá (có đợt mình dùng loại Pantene có vòi ấn dài, đợt sau lại thành chai vòi ấn ngắn, thân chai khác, chất lượng SP vẫn thế).
    Mong các bạn lựa được loại SP tốt, ưng ý! :Smiling:
    • 857 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mây hồng Xem bài viết
    Tớ cũng toàn mua ở siêu thị thái hà, khoảng 480k 1 bộ gì đó. Mẹ tớ dùng màu đỏ, tớ dùng màu trắng. Nhưng vẫn thấy bết lắm. 1 ngày mà đi nhiều với đội mũ BH nhiều là bết ngay. Ngồi điều hòa cả ngày thì ok. Tớ thấy màu trắng thơm hơn màu đỏ.
    chắc là do tóc tớ không hợp tsubaki nên tớ chẳng thấy thơm mấy gì cả. Tớ cũng bon chen đi mua 1 cặp tsubaki trắng nhưng dùng không thấy thích lắm, nên lại quay về dùng chitsai.
    MTI2MTk3OTU3NA
    • 269 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Mọi người ơi cái hấp dầu của Tsubaki là hấp nóng hay lạnh vậy? Mình dùng như dầu xả hay phải đem ra tiệm cho ng` ta hấp dầu?
    • Đã bị khóa
    • 15 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 114 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình được ông xã đi Nhật mua cho nhiều dầu gội xả Tsubaki đỏ, mình muốn thanh lý, loại túi 400ml là 160K/ túi. Mẹ nào cần thì gọi cho mình nhé, 0983352989