TIN TÀI TRỢ.

Dầu gội và dưỡng Moroccanoil

• 2 Lượt chia sẻ
  • 106K Lượt đọc
  • 118 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoisaocodon151191 Xem bài viết
    Tinh dầu Moroccanoil là dùng thjk nhất . Đúng là tiền nào của đấy. Kim shop bán bao nhiêu loại 200 ml thế Nhung kuxi
    mình chỉ dùng loại 100 ml và 125 ml thui . Ng nói chung ở đấy bán hàng chất lượng tốt . Mình thấy nhiều người khen mua KAFEN ở đấy chính hãng . Nên mình cũng yên tâm. hình như tinh dầu 200 ml shop ban 1 tr hay sao ý. rẻ hơn so với 100 ml nhiều nhỉ. Ng dùng 200 ml biết bao h mới hết

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miuhe Xem bài viết
    Em cũng thấy bạn bè quảng cáo loại này dùng tốt. Nhưng chưa dám thử. Sợ không hợp.
    Tinh dầu là loại để dưỡng bạn à . Tóc tớ uốn xong xơ lắm. Đc cái dùng tinh dầu bôi lúc tóc ẩm nhiều nên tóc cũng đỡ xơ hơn nhiều bạn à. Tóc nào cũng dùng đc hết. Đúng là tiền nào của đấy. Dùng 1 lần là thjk . Chứ hồi xưa dùng tinh dầu của loreal chán lắm.Tóc tớ phải tốn bao nhiêu tiền ý. Toàn dùng dầu loại 2 tr 1 cặp ý . Ng gội cũng chả ăn thua
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Moroccanoil có bạn online hả bạn . vụ này nghe vui vui. chắc chưa xài hàng thật bao giờ,

Moroccanoil , ở việt nam chỉ có đúng 1 nhà phân phối độc quyền, mức giá cố định trên toàn thế giới cho chai 100ml là 40 USD, tùy theo tỷ giá dola nên sẽ có chút chệnh lệch,

Moroccanoil chỉ đc bán ở các salon hạng A, B, tệ nhất là B+ , hoàn toàn ko bán ra thị trường theo các kênh khác, nếu mua được bên ngoài salon thì bạn gặp xui rồi, còn về danh tiếng sản phẩm thì bạn xem fashion TV nhiều thì sẽ để ý thấy. vd: https://www.youtube.com/watch?v=9PbJ8G8VMP4

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    mình biết 1 chị chuyên bán tinh dầu mang từ Pháp vê,chị ý có Argan oil nguyên chất
    Mình hỏi : mùi có thơm k,thì chị ý bảo mùi khó ngửi,và mình chưa dùng
    Bảo mùi khó ngửi là k thích mấy

đọc phần trên của bạn kia,trộm nghĩ thế nào Lamitie cũng vào...vì Lamitie rất hay khuyên mọi người dùng sp này
    Bạn cho mình địa chỉ chị ý được không? Mình đang cần mua argan oil nguyên chất. Cảm ơn bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beautefatale Xem bài viết
    1/ Như đã nói ở trên, bạn thích mình tìm cho, liệt kê luôn (mình cũng đang dùng mà), nhưng vì sp sẽ tự nhiên hơn đấy, nên ít đc quảng cáo^^, ít biết...
    2/ bạn muốn order Argan nguyên chất thì ok, gửi tiền mình,khi nào về mình khuân về cho (đặc biệt ưu ái đấy), mình bạn thôi đấy vì bạn "thách". Mình chả mua hộ ai bao giờ, cũng là ra ngoài hàng mua thôi, nó ghi là nguyên chất tự nhiên, ko nọ ko kia thì tin, chứ bạn mà bảo ko phải thì mình chắc chịu thua .Còn nếu ko thích, mình trích link bạn đọc nghiên cứu sp vậy^^
    Trả lời 2 câu trên của mình thì tớ mới dám liệt kê, để ko bị cho là quảng cáo.
    Bạn ơi, bạn liệt kê 1 số sp gội, xả, ủ tóc k chứa silicon mà vn có bán được không? Mình trước h dùng bồ kết nhưng lắm lúc bận chẳng đun được mà chưa biết nên dùng sp nào cho tóc mà k chứa silicon. Thấy morrocanoil q/c ghê mà nhiều ng bảo tôt nhưng lọt vào đây lại thấy bảo có silicon, hoang mang quá
    • 217 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Mình ko tin việc chỉ dùng gội và xả mà phục hồi được tóc hỏng, nếu nói là dùng vài lần thấy thích ngay thì chắc chỉ vì quá nhiều silicon tóc bóng mượt ngay thôi. Tóc mình vì uốn nhuộm quá nhiều và vì 1 số lý do mà phải nhuộm mấy lần liên tục chỉ trong mấy ngày nên tóc hỏng nặng, mình phải mua huyết thanh dưỡng phục hồi và làm theo liệu trình tuần 1 lần trong hơn 2 tháng mới thấy tóc đỡ hơn. Gội xả dưỡng đc tóc chắc chỉ phù hợp cho tóc thường thôi
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maybe631990 Xem bài viết
    Mình ko tin việc chỉ dùng gội và xả mà phục hồi được tóc hỏng, nếu nói là dùng vài lần thấy thích ngay thì chắc chỉ vì quá nhiều silicon tóc bóng mượt ngay thôi. Tóc mình vì uốn nhuộm quá nhiều và vì 1 số lý do mà phải nhuộm mấy lần liên tục chỉ trong mấy ngày nên tóc hỏng nặng, mình phải mua huyết thanh dưỡng phục hồi và làm theo liệu trình tuần 1 lần trong hơn 2 tháng mới thấy tóc đỡ hơn. Gội xả dưỡng đc tóc chắc chỉ phù hợp cho tóc thường thôi
    E thì k nghĩ vậy, cũng như da mặt m ấy, chăm sóc đúng cách là sẽ khác thôi. Như năm ngaoì tóc em nhuôm uốn nhiêu sơ xac hêt. e chịu khó 1 tuần ủ 2 lần rồi dùng dưỡng Moroccanoil. tóc đẹp và khỏe hơn nhiêu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 217 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chichi6789 Xem bài viết
    E thì k nghĩ vậy, cũng như da mặt m ấy, chăm sóc đúng cách là sẽ khác thôi. Như năm ngaoì tóc em nhuôm uốn nhiêu sơ xac hêt. e chịu khó 1 tuần ủ 2 lần rồi dùng dưỡng Moroccanoil. tóc đẹp và khỏe hơn nhiêu
    Thì đây là bạn dùng ủ vs dầu dưỡng rùi mà, ý mình là chỉ dùng gội xả thì việc dưỡng tóc ko đc j mấy ý. Mà thấy mọi người khen Kafen nhiều quá, tìm thử mới thấy các quán gội đầu hay gội, trước mình nhìn na ná loreal còn tưởng hàng nhái, giá cũng rẻ mà ko biết so với các dầu macca, moroc thì như thế nào nhỉ
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

à gội với xả thì em thấy chúng nó chả có tác dụng sâu j hay sao ấy, xả xong thì mượt đên hôm sau hoặc gội đầu xong k dùng thì tóc lại vậy thôi. e toàn mua ủ về xả luôn
    • 31 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Em đang tìm người mua cùng lọ dầu dưỡng moroccanoil (vì mua cả thì đắt quá), ai có cùng quan tâm thì inbox em nhé.
    "We are here to laugh at the odds and live our lives so well that Death will tremble to take us"
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Star Hair Salon, 86 Dinh Tien Hoang, P.Da kao, Q.1 hien dang ban cac san pham dau goi, dau xa, dau duong toc chinh goc cua Morocan oil, va ban giam gia 10% cho tat ca cac khach hang goi dien dat hang truoc (chi can goi truoc 5' la da duoc giam 10% roi), nhanh tay len ban nhe 0969.11.89.86
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kawasaki98 Xem bài viết
    Moroccanoil có bạn online hả bạn . vụ này nghe vui vui. chắc chưa xài hàng thật bao giờ,

Moroccanoil , ở việt nam chỉ có đúng 1 nhà phân phối độc quyền, mức giá cố định trên toàn thế giới cho chai 100ml là 40 USD, tùy theo tỷ giá dola nên sẽ có chút chệnh lệch,

Moroccanoil chỉ đc bán ở các salon hạng A, B, tệ nhất là B+ , hoàn toàn ko bán ra thị trường theo các kênh khác, nếu mua được bên ngoài salon thì bạn gặp xui rồi, còn về danh tiếng sản phẩm thì bạn xem fashion TV nhiều thì sẽ để ý thấy. vd: https://www.youtube.com/watch?v=9PbJ8G8VMP4
    comment by WTT mobile view
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dùng xong bước gội và xả, bạn dùng thêm tinh dầu dưỡng tóc Moroco nữa thì tuyệt vời
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên e đang nhập dòng sản phẩm này chĩnh hãng đấy chị az. Bên e làm salon tóc có gội cho khách và được phản hồi rất tốt và có rất nhiều dòng sản phẩm khác nữa phù hợp với mọi chất tóc. Nếu c quan tâm hãy gọi tới số 0943206693 để được tư vấn nhiều hơn chị nhé

https://www.facebook.com/D%E1%BA%A7u...8870071573252/
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://www.chuarungtoc.net/chua-rung...-sinh-luc.html\
    Mình chia sẻ với các bạn sản phẩm này nè. Tớ thấy gội Nhân sâm cũng ok lắm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở nice hair chỗ dịch vọng hậu bán cậu ạ. Uy tín 👍🏼. Theo mình thì dòng mor này khá tốt nhưng khá nhiều dưỡng , nhanh bết lắm. Cậu tham khảo dòng kase, tigi xem. Dưỡng vừa đủ nhg hq thì ko kém
    • 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chắc là cơ địa tóc bạn không phù hợp với loại dầu gội này rồi. cũng tùy người thì mới hợp với từng loại sản phẩm b ạ, b cứ mua dùng thử size nhỏ xem loại nào hợp thì dùng. Mình thì đang dùng kasa, thấy mùi lưu hương lâu mà tóc mượt lắm
    • 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn thử vào trang Moroccanoil việt nam hoặc nicehair.vn xem, mình thấy bảo đấy là chi nhánh phân phối Moroccanoil chính hãng
    • 104 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Moroccanoil Treatmen...mình thích cái này,nghe nhiều ng nói dùng thích lắm
    Dưng mà đắt 800k/100ml
    oài tính tham khảo mà thấy đắt quá b
    Don't waste your time on a man/woman, who isn't willing to waste their time on you.
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6