TIN TÀI TRỢ.

Dầu gội đầu kích thích tóc mọc nhanh

• 758 Lượt chia sẻ
  • 150K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ủ thử mặt nạ đi, tóc mượt và tốt lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 446 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tutram2288 Xem bài viết
    Em mới dùng thử Lee Staffort được hơn 1 tuần mà thấy tóc rất bồng và dài hơn nh rồi ý. Dùng hết lọ chắc sẽ thấy kết quả rõ hơn. Mọi ng cũng bảo tóc em nhìn khỏe và bóng hơn trước. Share cho các chị thông tin hũư ích. Em dùng thử rồi và hài lòng lắm. Các chị tìm mua dùng thử đi
    Dùng 1 tuần thôi mà có hiệu wả rồi hả chị? Nó là dạng uống hay dầu gội vậy ạ? Cũng muốn tóc mau dài nhưng sợ mấy cái chất kích thích mọc tóc bị bệnh ung thư quá hic
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dùng dầu dừa cũng tốt đó bạn, tóc mọc nhanh hơn mà cũng mượt nữa
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tóc mình mỏng quá đang muốn tìm loaaij dầu gội nào để mọc tóc dày hơn nhiều khi tóc mỏng quá muốn làm kiểu cũng khó , chị em nào biết dầu gội này mọc toc nhiều mà dùng có td chía sẻ giúp mình nhé
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình dùng dầu dừa được một lần mà tóc bết quá mới gội xong mà cứ như đầu để bẩn lâu ngày ý , hôm sau chả dám dùng nữa
    • 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fastfive Xem bài viết
    Tớ cũng khoái dùng đồ của hãng này. Trước đây vẫn hay dùng dòng thảo dược Avalon, sau đó dùng Paul Mitchel, rồi khoảng 2, 3 năm nay kếthãng này và không đổi luôn.
    Thực ra dầu gội tốt chỉ để cho tóc đừng rụng, đừng chẻ, đừng khô thôi, còn cái serum thì mới giúp mọc tóc. Bây giờ nhiều hãng có serum này lắm, nhưng tớ cũng dùng gromedi (tóc tớ chẳng bị sao cả, chỉ mỗi tội sợi bé quá, (2 sợi tóc của mình mới bằng 1 sợi tóc của người ta) nên ham hố tóc dày nên dùng cái này. Tiện lắm, chỉ cần xịt trực tiếp lên da đầu, khoảng hai tuần sau là thấy tóc con mọc lên rất nhiều, ở trán, và trên đỉnh nữa. Còn tóc tớ nhanh dài sẵn rồi, để tóc ngắn nên mỗi tháng phải cắt một lần, không cắt tóc xù trước mắt trông như chó nhật.
    Tớ thì rất phục mẹ gì đó, có cái list "độc dược", chẳng hiểu mẹ này đọc ở đâu, ai thử nghiệm trước, hay tự nghĩ ra cái list dài, toàn đồ ăn uống thông thường, bôi lên đầu... Tớ thì thích những cái gì tiện dụng hơn, hộp đẹp, xịt vài nhát là xong...

Bioken này nó cũng có dầu mượt tóc nữa (nhớ ngày xưa các mẹ hay dùng dầu dừa, bôi lên tóc mượt, nhưng ướt sượt, chắc dễ bẩn lắm), tớ thì hôm nào chăm, vài giọt camu vuốt lên tóc, tha hồ mượt, mà không bị ướt tóc. Trong thành phần dầu camu cũng chứa tinh dầu argan, nhưng cái camu có nhiều vitamin C hơn bọn vỏ chanh vỏ bưởi tới 60 lần, nên rất tiện, chứ không phải hì hụi nấu một nồi vỏ bưởi.
    nghe c nói e cuxg ham hố mà thấy ~900k/h nên chắc phải gác e ý sang 1 bên
    e chưa đến mức sốt ruột chư chủ top nhuwg cũng mới cắt đầu Bob,ai cũng chê
    nên đang tính dùng tinh dầu bưởi + dầu dừa + dầu ủ của Live Gain về dùng vì trc dùng rất hợp
    nhưng cái đau đầu là tinh dầu h quá nhiều k biết đâu bán ok. các c nào biết chỉ e với nhé ạ.e chân thành cảm ơn
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

web này có bán này bạn, mình mua ở đây: http://24hlamdep.com/goi-xa-fast-kic...-nhanh-663.htm

Giờ là loại công thức mới, phục hồi cả tóc hư tổn nữa chứ ko chỉ kích mọc tóc đâu. Mình đi bơi về tóc khô, phải dung loại này. Tóc mình mỗi tháng chỉ dài 1 cm là cùng ý. Gọi Fast dài nhanh hơn hẳn, đi cắt tóc liên tục. Mình thì ko cần dài nhưng tại đi bơi nhiều quá, mà fast phục hồi tóc hư tổn vô cùng tốt luôn.

Bạn dùng thử thì biết. Mà dùng cả gội xả mới thấy tác dụng nhanh ý.
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mua 1 chai gội xả kích dài tóc nhanh FAST là xong mà. 1 tháng phải dài 3-4cm ý. Hồi tớ đi làm xoăn ở cái hàng thợ Hong Kong trên Giảng Võ ý, bị cháy tóc, phải cắt tém giống con trai. Dùng 2 tuần là đỡ ngố rồi. Mà chai Fast này còn phục hồi hư tổn tốt lắm. Tớ mà cắt hết chỗ tóc bị cháy đi thì chắc trọc mất, nên vẫn phải để lại 1 ít khô xơ. Dùng Fast dài nhanh mà cũng dưỡng cho tóc ko khô nữa. Được lắm.

http://24hlamdep.com/goi-xa-fast-kic...-nhanh-663.htm

Cái hàng thợ Hong Kong kia sau 1 năm cuối cùng cũng sập tiềm, h chuyển đi đâu chẳng biết. Tớ còn chưa kịp lên mạng comment dìm hàng nó thì đã sập tiệm rồi. Quá hả hê.... Hahaha
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 222 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Em đọc trên đây chị nào chỉ trộn b1 vs dầu bưởi(e xài thor mấy cái tinh dầu kia đi mua xa wa e lười) tóc cũng nhanh dài chị thử xem

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng thử bộ gội xả dưỡng Toppik chưa ạ, thấy nhiều người bảo gội vào thì sợi tóc sẽ to ra và mọc dày hơn. Băn khoăn quá, mẹ nào dùng rồi thì tư vấn em với.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, mình tìm face bạn mà không có.bạn có còn bán SP LEE stafford không?
    • 486 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Dầu gội làm sợi tóc to ra á. Mình mới nghe loại này. Mình đang gội ichikami thấy tóc dày hơn, hình như ko to ra. Chắc phải nhổ 1 vài sợi tóc cũ cất đi để sau còn có cái so sánh.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 222 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Sunsilk nó mới ra loại dưỡng dài mượt...chị thử xem

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lagichangduoc Xem bài viết
    Mua 1 chai gội xả kích dài tóc nhanh FAST là xong mà. 1 tháng phải dài 3-4cm ý. Hồi tớ đi làm xoăn ở cái hàng thợ Hong Kong trên Giảng Võ ý, bị cháy tóc, phải cắt tém giống con trai. Dùng 2 tuần là đỡ ngố rồi. Mà chai Fast này còn phục hồi hư tổn tốt lắm. Tớ mà cắt hết chỗ tóc bị cháy đi thì chắc trọc mất, nên vẫn phải để lại 1 ít khô xơ. Dùng Fast dài nhanh mà cũng dưỡng cho tóc ko khô nữa. Được lắm.

http://24hlamdep.com/goi-xa-fast-kic...-nhanh-663.htm

Cái hàng thợ Hong Kong kia sau 1 năm cuối cùng cũng sập tiềm, h chuyển đi đâu chẳng biết. Tớ còn chưa kịp lên mạng comment dìm hàng nó thì đã sập tiệm rồi. Quá hả hê.... Hahaha
    cho m hỏi là mua riêg chaj dầu gội thôi thì tóc có dài đc k??
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn chủ top trả lời cụt lủn thế ạ😡
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mọi người thử Alpecin của Đức chưa? cũng hỗ trợ tóc mọc nhanh, nh thiên về chống tóc rụng hơn.
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn dùng dầu dừa nguyên chất đi tóc mọc nhanh, mượt, lại an toàn và rẻ hơn so với rất nhiều loại dầu ngoại nhập, bây giờ hóa chất lan tràn, hàng giả chẳng ai kiểm soát nên cứ dầu dừa tự nấu mà dùng.Bạn ủ sau đó mới gội đảm bảo không bị bết.
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dùng cả bộ mới phát huy tác dụng tối đa được bạn ơi. Không phải tự nhiên mà họ lại bán theo cặp cả đâu. Mỗi công đoạn gội hoặc xả đều có những tính năng hỗ trợ cho nhau. Như mình hồi bị làm xoăn hỏng, phải cắt hết ngắn như đầu Mỹ Linh, thì lúc ấy chỉ muốn sao cho dài nhanh nhất có thể, nên cứ dùng trọn bộ cho yên tâm.
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng mới được 2 tuần nhưng chỉ dùng gội và hấp thôi vì dùng cả bộ tốn kém lắm. mà dùng cái này khô kinh, ngay cả hấp cũng ko mượt mà dùng rất nhanh hết, mình toàn phải xả thêm dầu xả khác cho đỡ khô, dầu gội thì ít bọt, chỉ được mỗi cái mùi thơm dễ chịu. Có nhanh dài tóc hay ko thì mình chưa biết cơ mà thấy mn bảo phải dùng sang bộ thứ 2 mới có hiệu quả rõ rệt. Hix chỉ mong tóc mau dài, dài đến ngang lưng thui là mình sẽ stop ngay, chuyển ngay sang dầu gội khác cho tóc mềm mượt hơn. Chờ đến ngang lưng chắc còn dài dài mà tóc cứ khô thế này thì chớt
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ủa, Gội xả dài tóc nhanh Fast chỉ có gội và xả thôi mà, bạn kiếm được 'hấp" ở đâu ra vậy? Mình dùng thì thấy mềm mượt, phục hồi cả cái đống tóc khô xơ do làm xoăn quá tay bị cháy tóc ý. Hức
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4