TIN TÀI TRỢ.

Đánh giá các deal giảm giá Salon làm tóc trên Muachung, Nhommua, Hotdeal ...

• 10 Lượt chia sẻ
  • 78.4K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh dang tinh mua vc quoc,huy ne nhung cu so fai bu tien nen phan van! Ban cho minh hoi mua vc 169k la mien fi hoan toan ha ban? Co bu them may cai duong toc nay no ko?
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hibmit Xem bài viết
    mọi người có thể qua salon đăng Phong số 1/84 Trần quang diệu, đống Đa để làm tóc nhé. tóc đẹp, thuốc tốt, phục vụ nhiệt tình khách nào tới cũng thành khách quen và thuộc tên luôn ý.
    Mình cũng đã đến chỗ này làm rồi. Rất Ok, giá cũng được. Và giờ tóc mình không còn bị khô và chẻ nữa.
    Mình không nhớ tên biển hiệu là gì, nhưng cậu cắt tóc Phong, nằm ở 1/84 trần quang diệu.
    • 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

cẩn thận mấy cái deal nha...mình bị lừa 1 lần rùi đó
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mua trên này bị lừa 1 lần cay lắm...
    komuniuaii
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào các bạn,mình là 1 người thợ làm tóc. xin nói với các bạn là khi mua voucher thì tiền nào của ấy. bản thân mình cũng nhiều lúc muốn chạy voucher để quảng cáo cho tiệm của mình nhưng lại cảm thấy lương tâm áy náy lên lại không làm.
    thử hỏi các bạn ví dụ tuýt thuốc nhuộm mọi người mua ngoài hàng mĩ phẩm là davines đi thì giá cũng ít nhất 150k, thuốc uốn ép cho 1 đầu cũng có giá tương tự. lại còn chưa kể làm cho khách hàng phải cần dùng đến điện, nước, các chi phí khác đi kèm. nếu lấy giá 200k 1 dịch vụ mà làm thuốc xịn thì cửa hàng xác định lỗ luôn. cái các bạn nhận được chỉ là hàng nhái, thuốc tàu thôi. với 1 cái giá mĩ phẩm giật mình chỉ tính bằng nghìn đồng. tiền nào của nấy, nó không ảnh hưởng ngay nhưng sẽ có hại về lâu về dài sau này.
    còn hàng nhái với hàng thật thì nó cũng hệt nhau, chỉ có điều hàng tàu thành phần có chứa nhiều chất độc hại rẻ tiền gây hại cho sức khỏe nhiều hơn.
    ra bộ tóc mềm mượt hay không có nhiều yếu tố:
    người thợ tay nghề cao + mĩ phẩm tốt ---> tác phẩm hoàn hảo ( hiển nhiên- thuốc tốt lại tay nghề cao)
    người thợ tay ngề cao + mĩ phẩm đểu ---> tác phẩm cũng tạm ổn (xử lí tốt vẫn ra thành quả đẹp - nhưng có độc hại hay không thì người tiêu dùng trực tiếp được bôi lên đầu)
    người thợ tay nghề thấp + mĩ phẩm tốt ---> tác phẩm hên xui ( có thể ổn vì mĩ phẩm tốt, nhưng có thể thất bại vì xử lí kém)
    người thợ tay nghề thấp + mĩ phẩm đểu ---> tác phẩm thảm hại ( chắc chắn rồi)
    còn nhiều yếu tố khác nhưng những cái trên là cơ bản dễ nhận thấy nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

theo em thì chị nên bỏ thêm một í xxiền làm tóccòn tốt hơn là đi mua voucher làm tóc
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6