Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Da đầu nhờn, tóc nhanh bết.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.47K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tóc em ngày nào cũng phải gội mọi người ạ, không gội là bết bệt lại Có loại dầu gội nào cho da đầu hết nhờn không ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 62 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Tóc chị cũng bị bết lắm, nhìn khi nào cũng như tóc ướt ấy nhưng từ khi dùng máy sấy thì thấy khá hơn nhiều. Gội đầu xong thì e lau khô và dùng máy sấy, sấy cho thật khô - đừng sợ hư tóc (do tóc dầu mà) thì tóc sẽ đỡ dầu, đỡ bám bẩn hơn nhiều đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 117 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Bạn thử dùng Phytos xem nhé,ở bên Lam cha me mình có thấy bán đấy, gội giảm dầu mà toca cũng mượt
    • 18 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình tóc dầu chỉ hợp với clear thôi, dùng gần 20 năm rồi nhưng tóc vẫn bình thường
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tóc mình cũng bết nhệt nhưng đuôi tóc thì lại khô và hay bị trẻ ngọn! hix, không biết thế nào nữa! Có ai bị như mình không?
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu tóc bạn là tóc thường thì có thể dùng smooth & shine của Tresemmé. Mình đã dùng và thấy tốt. Gội sạch, ít hao, mà tóc lại bóng, ko bị nhờn nữa nhé.
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Công nhận là dùng sấy lâu bết hơn. Nhưng dù sao cũng phải ngày gội một lần mới dám ra đường chị ạ