TIN TÀI TRỢ.

Cửa hàng cắt tóc Kim Đức 105 Chùa Láng. Cho em xin ý kiến của các mẹ với ạ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.09K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em đang muốn đi cắt tóc thấy nhiều mẹ khen salon tóc Kim Đức. Không biết có mẹ nào biết về salon này xin cho em ít coment. Em cảm ơn nhiệt tình ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sanhdieu.hanghieu Xem bài viết
    Em đang muốn đi cắt tóc thấy nhiều mẹ khen salon tóc Kim Đức. Không biết có mẹ nào biết về salon này xin cho em ít coment. Em cảm ơn nhiệt tình ạ!
    mình vừa làm xoăn ở đó về xong, mình làm kiểu xoăn dài từ đỉnh đầu về ai cũng khen đẹp, mình thấy ưng lắm,thích nhất là thái độ của chị K Đức nhiệt tình và rất cẩn thận dù mình làm lần đầu, không kiểu kiêu căng như mấy tiệm nổi tiếng khác,c ấy tư vấn có vẻ rất hiểu biết, giá cả hợp lý từ 650k dến 1,8tr, bóc thuốc trước mặt khách, thấy mấy e sinh viên làm mấy kiểu ép phồng và xoăn sóng to đẹp lắm.
    • 1,644 Bài viết

• 3,154 Được cảm ơn

cái tiệm này ngày trước nhiều mẹ coment lắm rồi mà, nguyễn my,kim đức , ha an , đều được các mẹ cho vào ds đen hết rồi ,muare cũng vào ds rồi nếu bạn cảm thấy thích thì cứ đi thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 71 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucua217 Xem bài viết
    cái tiệm này ngày trước nhiều mẹ coment lắm rồi mà, nguyễn my,kim đức , ha an , đều được các mẹ cho vào ds đen hết rồi ,muare cũng vào ds rồi nếu bạn cảm thấy thích thì cứ đi thôi
    Kim Đức cho vào danh sách đen là đúng. Phục vụ không ra gì, nhân viên thì lộn nhộn mà tay nghề cũng non nữa. Đợt trước em qua Kim Đức làm đúng là thất bại thê thảm. Nghe lời đồn đại thế nào mà dại dột mò qua làm chuột bạch. Lúc trước khi vào cắt em đã bảo là cắt ít tóc em thôi vì e tiếc tóc lắm, nhưng không biết là do giả vờ không nghe thấy hay cố tình không nghe thấy mà cắt cho em ngắn cũn cơn, nhìn dài không phải mà ngắn cũng chả xong. Em muốn khóc òa ngay trên ghế cắt, cả chủ cả tớ ra an ủi em và xui em cắt thành tóc tém cho hiện đại. Lúc ấy ngoài gật đầu ra em còn biết làm gì hơn . Thế rồi mái tóc dài óng ả của em thành kiểu đầu tém từ đó. Nhưng mà nếu đép thì còn đỡ, đằng này ra về được qua lần gội đầu đầu tiên thì tóc em không cụp được như ở đó nói, vểnh ra cụp vào trông như 1 đống rơm. Ức chế, đau đớn và tuyệt vọng không chịu được, ai nhìn thấy em cũng hỏi cắt tóc ở đâu mà xấu thế (Nói thật lúc ấy em chỉ muốn cạo trọc đi cho xong ). 2,3 hôm sau thì bà chị dâu đến nhà chơi, nhìn thấy đầu tóc em như thế bà í sững sờ luôn, lôi ngay ra anh Quang ba lan để sửa lại (Bà í là khách quen của anh Quang). Lúc ấy nói thật là e cũng chả muốn quan tâm về tóc tai nữa, nhưng nể chị và cũng để xem còn chút hi vọng nào cho mái tóc của mình không nên cứ để kệ cho anh ấy cắt, em ngồi buôn với chị nên cũng chả thèm nhìn vào gương. Nhưng đến lúc cắt xong em mới ngỡ ngàng, tóc em được cắt thành đầu bốp trông yêu dã man, nhìn như bup bê luôn ấy. Nhưng em vẫn chưa tin tưởng lắm vì còn phải về gội xem thế nào đã, nhưng qua 2 lần gội tóc em vẫn được như thế, em nghĩ thầm cám ơn anh Quang nhiều lắm ấy . Ai gặp cũng khen, ai gặp cũng bảo em thay đổi xinh hơn trước. Đúng là mình vẫn còn may mắn chán