TIN TÀI TRỢ.

Cửa hàng cắt tóc đẹp (Hà Nội)- tầng 2

• 3 Lượt chia sẻ
  • 248K Lượt đọc
  • 557 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

b qua Tony Duy 222b bạch mai nhé, bạn chủ tư vấn cụ thể nhiệt tình trc khi cắt tóc b à. quan trọng giá cắt trung bình chứ k bị cao qá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu cắt ngắn bạn thì tìm đến Tony Duy ở Bạch Mai xem. mình cắt anh ý khá ưng mà giá cả vừa phải cắt chỉ có 300.
    • 9 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Để mà nói cắt tóc ngắn trong phân khúc 300-400 mình vẫn lựa chọn anh Dũng béo ở 115 Nguyễn An NInh là số 2 (vì mình cũng chưa biết ai là số 1)
    Quan trọng là khi ông này cắt thì chị em khỏi phải ra hàng sấy tạo kiểu Đẹp tự nhiên luôn
    Riêng phục hồi tóc hư tổn thì chị em nhìn cái mái tóc của em đăng ở trên là hiểu . Số 1 luôn
    Em ko muốn nói quá nhiều nhưng vẫn phải nhắc cho những chị em nào từng đến anh Dũng làm tóc
    Ông ý đang có chương trình Tri Ân khách hàng đấy, chị em tận dụng thôi
    Vì ông này cả năm ko bao giờ chịu giảm giá hay khuyến mại j
    em gửi link cho chị em đỡ phải tìm kiếm. bye cả nhà em đi ngủ đây

https://www.facebook.com/hairsalondu...5940299264170/
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chị alextruong ơi. 3 ngày nữa em về VN .kiểu j em cũng qua chỗ Dũng béo

Gởi từ ứng dụng Webtretho của metuti89
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b qa 2222b bạch mai í, mình thấy ở đó làm tóc rất hợp với mặt khách, về k cần chăm sóc tóc cầu kỳ mà vẫn cụp
    • 76 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang cần tìm hàng nào làm tóc xoăn đẹp ở mạn Đống Đa
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

185 Bà Triệu So'o hair salon đấy đúng k bạn, giờ quán chuyển về 36B Lý Nam Đế rồi nhé.
    Mình từng làm ở đấy rồi mà ưng lắm, tóc sóng căng mà mềm mượt kiểu k bị hư tổn mấy ấy
    Giá hơi chát cơ mà mình nghĩ tiền nào của nấy thôi hihi
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn qua salon Tony Duy ở bẠCH MAI ĐI, TÓC MÌNH KHÔ XƠ làm ở rất nhiều nơi tóc k lên sóng, qua đây làm tóc sóng đẹp lắm, mà kp chăm sóc mấy. chỉ có gội xog kẹp càng cua lên thôi. nhuwg cái mình ngại nhất là salon đông khách lắm, đến hay phải chờ bạn à. bạn nên đặt lịch trc cho em Duy ( chủ cửa hàng) để đến làm luôn kp chờ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Rv về Hair Salon Dũng 115 Nguyễn An Ninh. Thú thật nếu không có anh Dũng làm cho em mái tóc ưng ý và cách ứng xử khá tốt thì có lẽ em không bao giờ quay lại lần nữa.
    Chuyện là hôm CN vừa rồi, em có hẹn với anh Dũng lúc 3h chiều. Nhưng vì bận chút việc nên 6h em mới đến dc. Trước khi đến em có gọi điện hỏi xem muộn thế có làm dc ko vì nhà em ở xa nên em xác định làm nhiều dịch vụ. Nhận dc sự đồng ý em mới đến. Đến nơi em và bạn em được anh Dũng tư vấn và cắt rất nhiệt tình. Ok Sau đó đến phần nhuộm vẫn rất vui vẻ.
    Đến khoảng 8h thì anh Dũng bảo về nhà ăn cơm lát nữa anh ra nhé. Từ lúc này thì em bực mình thực sự. Nhất là cô nhân viên tóc dài cứ ngồi lảm nhảm sao 2 chị làm muộn thế, rồi gọi điện cho ai nói giọng cứ vùng vằng. Em và bạn ngồi cứ nhìn bạn ý như người ngoài hành tinh ý. Đã thế lại bật nhạc to nữa. Em bực mình hết sức. Sau đấy thấy cậu quản lý Phước lên nhắc nhở gì đó và kiểm tra tóc cho em. Em cũng nói luôn là nhân viên của em sao khó chịu thế.
    5p sau anh Dũng ra .bạn nhân viên lại tươi cười niềm nở. Sợ thật . Sau đó anh ý bảo cho bạn nhân viên về trước còn anh ý sẽ ở lại làm nốt cho khách.Lúc này em cũng định góp ý với anh Dũng nhưng mải buôn chuyện với anh ý đang vui nên quên mất. Nói chung em cảm nhận anh ý rất tinh tế. Từ cách nói chuyện cho đến hành động nhỏ là chuyển sang loại nhạc của em thích ( không hiểu sao anh ý lại biết). Hay cho bạn nhân viên kia về sớm để ở lại làm cho em và bạn em đến 12h đêm ( chắc cậu quản lý có kể lại ). Em viết rv lên đây vì em đọc đc những rv của các chị em trên này mà tìm đến anh. Em góp ý rằng dù anh có làm tóc rất đẹp đi chăng nữa ( thật sự thì em rất ưng ý mái tóc này) nhưng sau lưng anh nhân viên có thể làm mất lòng khách hàng đấy.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cắt ngắn b nên qua a Duy ở Bạch mai. cắt tóc không thôi đã đẹp b à, kp uốn đâu
    rất tiết kiệm chi phí và thời gian cho ce mình
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hóng thêm rv của các mẹ ạ!.!!

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các mẹ thêm rv đi cho chúng em thêm sự lựa chọn

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 62 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

vì sự nghiệp làm đẹp của chị em chúng mình, hãy cùng nhau chia sẻ những kinh nghiệm quý giá các mẹ nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mebekids
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 62 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi melyly60 Xem bài viết
    Rv về Hair Salon Dũng 115 Nguyễn An Ninh. Thú thật nếu không có anh Dũng làm cho em mái tóc ưng ý và cách ứng xử khá tốt thì có lẽ em không bao giờ quay lại lần nữa.
    Chuyện là hôm CN vừa rồi, em có hẹn với anh Dũng lúc 3h chiều. Nhưng vì bận chút việc nên 6h em mới đến dc. Trước khi đến em có gọi điện hỏi xem muộn thế có làm dc ko vì nhà em ở xa nên em xác định làm nhiều dịch vụ. Nhận dc sự đồng ý em mới đến. Đến nơi em và bạn em được anh Dũng tư vấn và cắt rất nhiệt tình. Ok Sau đó đến phần nhuộm vẫn rất vui vẻ.
    Đến khoảng 8h thì anh Dũng bảo về nhà ăn cơm lát nữa anh ra nhé. Từ lúc này thì em bực mình thực sự. Nhất là cô nhân viên tóc dài cứ ngồi lảm nhảm sao 2 chị làm muộn thế, rồi gọi điện cho ai nói giọng cứ vùng vằng. Em và bạn ngồi cứ nhìn bạn ý như người ngoài hành tinh ý. Đã thế lại bật nhạc to nữa. Em bực mình hết sức. Sau đấy thấy cậu quản lý Phước lên nhắc nhở gì đó và kiểm tra tóc cho em. Em cũng nói luôn là nhân viên của em sao khó chịu thế.
    5p sau anh Dũng ra .bạn nhân viên lại tươi cười niềm nở. Sợ thật . Sau đó anh ý bảo cho bạn nhân viên về trước còn anh ý sẽ ở lại làm nốt cho khách.Lúc này em cũng định góp ý với anh Dũng nhưng mải buôn chuyện với anh ý đang vui nên quên mất. Nói chung em cảm nhận anh ý rất tinh tế. Từ cách nói chuyện cho đến hành động nhỏ là chuyển sang loại nhạc của em thích ( không hiểu sao anh ý lại biết). Hay cho bạn nhân viên kia về sớm để ở lại làm cho em và bạn em đến 12h đêm ( chắc cậu quản lý có kể lại ). Em viết rv lên đây vì em đọc đc những rv của các chị em trên này mà tìm đến anh. Em góp ý rằng dù anh có làm tóc rất đẹp đi chăng nữa ( thật sự thì em rất ưng ý mái tóc này) nhưng sau lưng anh nhân viên có thể làm mất lòng khách hàng đấy.
    Mẹ lyly Nhiều khi cũng phải thông cảm cho chủ salon , thợ thì ít tuổi, ít kinh nghiệm. May dc chủ tâm lý là mừng rồi. Thợ thì ko thể chiều khách hàng như chủ được mẹ lyly à

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 62 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metuti89 Xem bài viết
    Đã rất lâu rồi. Vợ chồng em hiện tại đang sinh sống ở Anh quốc. Nhưng mỗi lần về Việt Nam thì em đều đến anh Dũng làm tóc. em cảm giác chỉ có anh ý mới trị nổi kiểu tóc của em thôi. thợ bên nước Anh cũng chịu thua mái tóc của em.
    Anh Dũng cắt cho em ngoài việc hợp với khuôn mặt thì quan trọng nhất là tóc lúc nào cũng ôm. ko bị xòe lung tung. và em cũng chưa thấy ai có kiểu cắt như anh ý
    Những lần không về VN dc thì em hay chat và gọi video về hỏi anh ý nên nhuộm mầu gì. nên cắt ngắn hay dài.Nói chung anh Dũng béo rất tuyệt vời.
    Các chị cứ qua Salon Dũng 115 Nguyễn An Ninh sẽ thấy em nói rất thật. đặc biệt tóc nào mà khô xơ ,nát toét mà gặp anh Dũng là chuẩn luôn

Ở bên Anh cắt tóc chắc khoảng 100$ nhỉ.
    Về VN tiêu tiền vẫn sướng
    cả cắt uốn nhuộm còn chưa hết 100$

• 23 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Lối cũ ta về..
    chả là đẻ xong được 5 tháng em đi tân trang lại mái tóc. cũng lại quay về địa chỉ quen thuộc cho nó lành.
    hôm qua em đến anh Dũng 115 Nguyễn An Ninh , cảm giác hơn 1 năm quay lại mà khác quá các mẹ ạ, em còn tưởng nhầm.
    không gian cửa hàng mở rộng ( do anh Dũng lấy luôn cửa hàng quần áo bên cạnh) + thêm lấy thương hiệu BÁ DŨNG (thấy bảo cho no khác biệt) nên lúc đầu em còn định ko vào
    sau thấy anh Dũng đi từ salon ra nên em mới yên tâm
    Nói chung vào Salon cảm thấy rông rãi và sang chảnh hơn nhiều, nhân viên cũng đông hơn
    Vào ghế ngồi được A Dũng tư vấn rất nhiệt tình, hỏi han mình 1 năm nay toc tai chăm sóc thế nào, rồi bầu bí tóc có chịu hấp ko, bla bla rất nhiều thứ, cảm giác như lâu lắm rồi dc gặp lại người thân ý.
    Tiếp đến mình hỏi A có kiểu nào mới xịn sò cho em , yêu cầu xinh,trẻ,dễ chăm sóc,em ko có thời gian đâu vì mới sinh em bé
    A cười bảo em đến đúng lúc đấy, A vừa đi update xu hương thời trang mới nhất năm nay và năm sau xong , khoe với mình lớp học cùng cô giáo Hàn QUốc ( thật ra mình cũng ko biết là ai) nhưng mình cảm thấy rất thích bst mà A cho mình xem
    mình chọn kiểu xoăn lơi nhẹ nhàng và tiến hành làm
    Đăc biệt lần này thoải mái nhất là thuốc uôn ko có mùi hôi (thậm chí còn hơi thơm ) nên gần 3 tiếng làm tóc, mình thấy rất dễ chịu
    mình hỏi thi A bảo thuốc riêng và bí quyết riêng, ít Salon nào có sp này lắm
    kệ, quan trọng là minh hài lòng, rất hài lòng về chất lượng
    sóng xoăn ra đúng ý mình chứ ko phải kiểu xoăn tít rồi hi hục sấy lô các kiểu
    mầu thì mình vẫn nhuộm goldwell nên cũng ko co j nhận xét , có điều lần này a Dũng cung nói có pha thêm dưỡng vào nhuộm nên mình thấy bóng và mềm hơn thật ( + thêm 300 ạ)
    tổng kết lại là đây là lần làm tóc mà em thoải mái và ưng ý nhất từ trước đến giờ
    hài long về không gian , hài lòng về chất lượng , hài lòng về cách phục vụ của cả chủ lẫn nhân viên
    văn em ko chuyên , các mẹ đọc hơi lung củng ,thông cảm cho em nhé
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

.Mình đã uốn tóc vài lần nhưng tóc rất nhanh duỗi, chỉ trong 2-3 tuần sau là duỗi ra. có bạn nào có chất tóc như mình và biết chỗ nào làm xoăn giữ được lâu ko?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    <small style="font-weight:bold;">hoangoclan12345</small>.Mình đã uốn tóc vài lần nhưng tóc rất nhanh duỗi, chỉ trong 2-3 tuần sau là duỗi ra. có bạn nào có chất tóc như mình và biết chỗ nào làm xoăn giữ được lâu ko?
    Eo. Giống tóc mình nè, cứ uốn với cụp chỉ được 2-3 tuần lại hồi tóc như ban đầu. Thành ra mình toàn để nguyên, cắt ngắn nó cũng tự cụp vào.