Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cửa hàng cắt tóc đẹp (Hà Nội)- tầng 2

• 3 Lượt chia sẻ
  • 249K Lượt đọc
  • 557 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 139 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Minh thấy bạn binhnew2002 TỨC cười thật . Mọi ngươif hỏi mình trả lời , như thế sao đâu . Đepj khen , xấu mình cũng chê thẳng thừng . Nói như bạn , nếu một người khác đọc bài của bạn cũng nói bạn đang quảng cáo cho một cửa hàng nào đó trong số mấy cái bạn nêu một cách khéo léo ..lúc đầu khen cuối câu tạm đc , có cái khen toàn phần . Xin lỗi mẹ nó chứ khong phải nhà mình mình chẳng hơi đâu dãi bầy văn tự nhiều thế . Nếu bạn đi làm đẹp thực sự đẹp bạn có xướng không ?bạn có muốn chia sẻ không ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu các mẹ muốn làm xoăn thì đến Salon Thu Thủy ở SỐ 124 , NGÕ 50 , MỄ TRÌ THƯỢNG( GẦN ĐÌNH MỄ TRÌ THƯỢNG) , em mới làm về cùng đứa bạn, thấy ưng lắm . Ui chị chủ cửa hàng trông cá tính thế không biết,còn giỏi tay nghề lại chu đáo nữa, em là em bồ kết chị ý lắm rồi đâý, lướt fb xem mà quyết đi luôn, mấy bạn phục vụ thì vui tính, hehe( kết cả chủ lẫn nv :v ). Em đi đúng dịp sinh nhật cửa hàng ( hình như đến giữa tháng 9 mới hết k.mai),rủ đứa bạn đi cùng, ai ngờ làm xoăn nóng KTS hết 825k còn được k.mại thêm 1 xoăn nóng nữa,kết quả đứa bạn em nhìn tóc em cũng qđịnh làm luôn, tính ra 2 đứa/825k rẻ bèo,hehe.Mà chị chủ quán còn cho lựa chọn nữa cơ cả uốn + nhuộm cũng chỉ 825k, thuốc thì khỏi chê, Ôi ! iu chị chủ quá cơ . Mẹ nào đang có ý định làm tóc thì tham khảo nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 130 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thấy có 1 vài mẹ làm tóc ở Hương salon 26 Đông Tác rồi nên cho em xin thêm tí review về vụ cắt tóc dài với, em chỉ định cắt tóc thôi, ko làm hóa chất gì cả, ở đây cắt tóc dài có được ko các mẹ, giá cả thế nào, em sợ tiền mất tật mang thì chết, tóc em đã mỏng với ngắn rồi ???
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn qua thử Anh Hưng Pop ở Kim mã nhé
    A ý chuyên cứu những mái tóc hỏng nát của các salon khách phá hủy và các salon khác không dám nhận
    A ý còn đào tạo rất nhiều khóa nâng cao cho các salon khác từ lớn đến bé
    Nên các mẹ cứ yên tâm qua thử
    Giá thành thì cực rẻ vì a ý làm tai nhà
    page a ý đây:https://www.facebook.com/pages/H%C6%...7831695?ref=hl
    Mọi người vào xem qua các sản phâm đi nhé!
    A ý đang có trương trình giảm giá cho tháng 09 còn 400k uốn,nhuộm,ép đó
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi t0g3th3r Xem bài viết
    Thấy có 1 vài mẹ làm tóc ở Hương salon 26 Đông Tác rồi nên cho em xin thêm tí review về vụ cắt tóc dài với, em chỉ định cắt tóc thôi, ko làm hóa chất gì cả, ở đây cắt tóc dài có được ko các mẹ, giá cả thế nào, em sợ tiền mất tật mang thì chết, tóc em đã mỏng với ngắn rồi ???
    A ý chuyên cứu những mái tóc hỏng nát của các salon khách phá hủy và các salon khác không dám nhận
    page a ý đây:https://www.facebook.com/pages/H%C6%B0ng-Pop-Academy-and-Hair-SaLon/1490475937831695?ref=hl
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 273 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mamiblue Xem bài viết
    page a ý đây:https://www.facebook.com/pages/H%C6%B0ng-Pop-Academy-and-Hair-SaLon/1490475937831695?ref=hl
    xa nhà quá. Uốn,ép,nhuộm mà có 400k.rẻ that.k biết chat lug ra sao
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mời các bạn hãy đến với chúng tôi
    https://www.facebook.com/WomHairSalo...160033/?type=1
    Post_1_100920141
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e thì hay xem trên FB hàng nào đông người khen thì e làm. e đã làm xoăn ở 2 hàng Uốn tóc đẹp và LK hairsalon khá hài lòng. mọi người đều nhiệt tình. mọi nguời có thể tìm fb 2 salon này tham khảo
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 62 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Ở đời đúng một chữ Duyên..Dạo này tóc khô và sơ quá,mình quyết đinh cắt tóc ngắn cho trẻ trung và hiện đại..cũng lên đây tham khảo ý kiến mọi người..Thậm trí mình còn lập cả một topic về địa chỉ cắt tóc ngăn đẹp ở Hà Nội..thấy mọi người bình luận cũng rôm rả.nhưng cơ mà nhiều cửa hàng quá nên ko biết chọn ai..đọc hết 20 trang rồi mà vẫn phân vân lắm.(mình vốn cũng kĩ tính và hơi đa nghi mà..hihi)..thấy mọi người bình luận về Thanh Monaco nên cũng xác định sẽ setup cái hẹn qua cắt thử..hôm nay dắt xe ra và lên đường..loay hoay lai phải qua nhà ngoại ở Nguyễn An Ninh..Mình dừng xe ỏ hàng hoa quả để mua ít đồ,,nhìn sang bên cạnh thấy Hair Salon Dũng..mình cười bảo salon gì mà nhìn mặt tiền bé nhỉ,chăc chỉ khoảng 2,5m..chẳng quan tâm lắm..thế rồi đang chọn hoa quả thì một bạn gái đi ra bên cạnh cùng mua hoa quả..mình giật mình nhìn lên thấy đúng kiểu tóc mình thích,tóc ngắn,tomboy nhưng vẫn mềm mại nữ tính..olala..thích rồi..(xin lỗi bạn gái vì lúc đấy mình gọi hơi to tiếng làm bạn giật mình)..các mẹ thông cảm vì khi tìm được cai j mình thích là mình hay phấn khích..hỏi thăm cắt ở đâu thì ban ý chỉ ngay vào cái salon bé tý bên cạnh..hơi giật mình tý rồi cũng bước chân vào thử (vì nhìn thấy người thật,việc thật mà)..vào đến cửa là anh chủ tên DŨNG ra mở cửa (1diem+)..vào ngó nghiêng tý mới biết bên trong cửa hàng rông lắm, có nguyên cái chiếu nghỉ cho khách ngồi chờ,chắc 10 bạn ngồi cũng được..mình ngồi vào ghế để anh Dũng kiêm tra tình trạng tóc và hỏi xem mình muốn làm j..mình bảo muốn cắt tóc giống bạn vừa xong,anh ý nhìn thẳng mặt mình ( qua gương nhé ,ko phải gí sát mặt mình đâu ) tầm gần 1phut (mình nghĩ là đang tưởng tượng mình có hợp tóc ngắn ko,vì toc mình đang dài và sơ lắm), rồi phán một câu xanh rờn ĐẸP EM À..ok..mình lên gội đầu,gặp cô bé người cao cao tên LInh..ơ,sao mặt nó buồn thế nhỉ,nhân viên thấy khách ko cười nói j (1điểm -)..thú thật là mình có hơi nhăn mặt chút xíu (2 giây).thế mà anh Dũng nhận ra ngay..thấy anh bảo Thanh ơi lên gội cho anh đầu này..bạn tên Thanh mặt tươi cười cầm khăn lên gội cho mình ngay (nhanh nhẹn và tươi) (1diem +) cho anh chủ nắm bắt tâm lý khách quá tốt..tất cả các công đoạn sau từ gội,massage mặt đều ok..đến lúc cắt thì mình rất ấn tượng,anh Dung phá dáng đầu rất nhanh và chuẩn (luu ý các mẹ là tóc mình đang dài và khô sơ nhé) .anh Dũng đưa ngay vao dáng đầu tém trong vòng 5 phút..nhìn demo dáng đầu cười hỏi mình có run ko, hihi,em hết run rồi...bắt tay vào chỉnh sửa,tỉa tót các kiểu thêm 15 phút..(thích nhất đoạn kết này)..anh Dũng đưa mình máy sấy bảo em sây thử xem tóc có bị vểnh hay không,cứ coi như em đang ở nhà mình nhé..ok minh tự sấy khô tóc thì quá đẹp,ngọn nào vào ngọn đấy..xong anh D vuốt dưỡng của aganoil cho mình và hoàn thiện thêm cho mình..anh bảo "ko phải anh lười sấy,hay coi thương khách,mà anh muốn em tự cảm nhận về mái tóc của mình,,ko cần lô sấy nó vẫn đẹp mơi là thành công,,còn anh mà sấy cho em thì lúc nào chẳng đẹp...hihi..sướng..mình định nhuomj tóc luôn nhưng anh ý bảo em vừa gội đau sạch rồi để 2 hôm nữa hãy nhuộm ko bị xót da đầu (1+)..vâng thanh toán tiền với setup lịch nhuộm 2 ngày nữa..tổng thiệt hại Gội+massage mặt+cắt =250k..hihii..chim ưng..mới lưu sdt 0982.838.636,quên nhìn địa chỉ..hom nao nhuộm sẽ post sau nhé..sẽ có hình nữa
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kinh nghiệm chua chát. Cắt tóc ở Y-not ANdre gần 1tr, bị dụ làm xoăn nữa. Không hài lòng chút nào. Từ chối không làm thì tỏ ra khinh khách hàng. never come back luôn!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 62 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

khô thân ban..nghe quang cao nhieu bi loan..mat nhieu tien ma ko dc nhu y.. nhân tiên co me nao biet cach post anh len chi minh voi...vua di nhuôm tóc o hair salon dung ve..da hua se post anh ma mai ko lam dc
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

[QUOTE=mebekids;32181855]khô thân ban..nghe quang cao nhieu bi loan..mat nhieu tien ma ko dc nhu y.. nhân tiên co me nao biet cach post anh len chi minh voi...vua di nhuôm tóc o hair salon dung ve..da hua se post anh ma mai ko lam dc[/QUOTE

nick lâu năm chắc uy tín..chị vào trích dẫn rồi chọn đăng ảnh nhé,hóng tin chị vì nhà em ở phố Vọng gần Nguyễn An Ninh.Bản thân em cũng thich tóc ngăn lắm,cũng từng cắt ỏ mấy nơi như Tâm Loan,Hồng Phượng,nhưng nói thật giá hơi chát,nên cứ 2,3 tháng mới dám đi tân trang một lần.mà tóc ngắn thì 1 tháng là phải đi sửa 1 lần rồi. em cũng hy vọng tìm được cửa hàng cắt tầm 2-300k đổ về là ok,thank chị trước nhé.chị pót ảnh lên đi,đẹp em sẽ qua thử,cũng sắp đến ngày cắt tóc rồi.mà nghe chị tả có phải salon 115 N A N ởgiữa 2 hàng hoa quả ko chị
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cũng chờ tin của mebekids,hy vọng lần này đúng như chị giơi thiệu.nhà em thì ở phố Trương Định, cũng gần Nguyễn An Ninh .Chứ như mấy lần trước mất công lên tận giảng võ mà về tóc thảm quá,tôn hơn 1tr chứ có ít gì đâu.Mà chị nhuộm mầu gì,của hăng nào thế,ở đấy có nhuộm golwell ko à,có bóng tóc ko chị,vì tóc em bị xơ hết ngọn tóc nên cũng muốn nhuộm mầu có thương hiệu một chút cho an toàn,nếu đẹp tặng cho mẹ hoa nhé
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bạn qua làm thử ở cửa hàng Phù Thuỷ Tóc 35 ngõ Văn Chương đi, mình mới qua đó làm tóc, ưng lắm luôn, anh chủ hàng thì đẹp zai dã man mà nói chuyện vui lắm. Bị kết rồi cứ 1 tuần lại qua đây gội vs sấy
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mọi người ơi, e muốn cắt tóc tém nhưng mà cắt nhiều chỗ rồi nhưng vẫn chưa ưng ý.M.n biết chỗ nào cắt đẹp mà giá tầm <150k không vì e là sinh viên nên kinh tế eo hẹp

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 62 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

xin lỗi đã để 2 bạn chờ lâu,như đã hứa hôm nay mình post ảnh lên cho mọi người..đây là lúc mình tự tay sấy,còn lúc anh Dũng sấy tạo kiểu cho mình thì mình ko post lên.vì vừa gôi đầu rửa mặt nên mặt mộc,các bạn miễn bình luận nhé.và để các mẹ nhìn thật nên mình cũng ko dùng 360 nhé.hy vọng các bạn sẽ được mái tóc ưng ý như mình.sướng nhất là ở nhà gội xong mình tự sấy vẫn đẹp:thumbup:

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Hình đính kèm
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có salon tóc moly của người Hàn quốc mở tại số 16 TT4 ku mỹ đình sông đà ngay sau bigc the garden cắt tóc, làm tóc ép và xoăn rất đẹp ạ. Cửa hàng to, có phục vụ nước uống free và giá cả cũng tầm trung bình thôi ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 33 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Sao mình k xem dc hình của mẹ mebeskid nhỉ
    • 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh định làm xoăn ngắn, chi bông bềnh thui ở Minh hàng Muối giò chuyển lên Le Duânẻ có đc k các mẹ
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình muốn cắt tóc lắm nhưng mà sợ không hợp,hic,mà mấy chị ơi em thích kiểu nhuộm omber í có chơi bời quá không nhỉ