Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có nên làm tóc xoăn ở Phượng 73 Trần quốc toản

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.76K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không biết làm tóc chỗ chị Phượng có đẹp ko nhỉ, ai biết chỉ giùm nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 72 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

To chi lam toc o Minh Phuong hinh nhu 93 Tran Quo c Toan hay Tran Binh Trong gi day thoi
    • 393 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Hàng Phượng đó nổi tiếng lắm đó bạn ơi ! ngày xưa nó ở PCTrinh nhưng giá thì cũng mắc lắm. Nói chung ở đó làm tương đối đẹp. Ở Phượng nhuộm tóc lên màu đẹp. ngày xưa mê mẩn mãi nhưng xót tiền.
    • 34 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em làm ở Phượng đây, nhg cách đây 3 năm rồi, bao nhiêu người khen chị ah. Em đang nuôi lại tóc để mùa đông này làm tiếp
    • 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng mới cắt và nhuộm ở đấy, Chi Phượng cắt thì đẹp nhưng mình làm vào thời điểm chị mới sinh bé đc 2 tháng, nhuộm thì nhân viên làm nhưng không nên màu như mình chọn. Thấy mọi người ca ngợi làm xoăn ở đấy đẹp nên mình hơi lưỡng lự. vì nếu không như ý thì mình chẳng có thời gian đi sửa. chị này 10 giờ mới đi làm. thấy bảo đầu mình tóc dài 3 tiếng mới xong. con nhỏ mà để 12 giờ mới về chắc buốt ruột lắm.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 306 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

ở đây chỉ làm xoăn đẹp thôi ạ, hay các dịch vụ khác như ép phồng tóc có đẹp k các mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 60 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng đã làm xoăn ở nhà Hồng Phượng nhưng thấy ko ưng lắm, tóc xoăn không tự nhiên mà giá cả thì chát lắm!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 701 Bài viết

• 658 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TTP2002 Xem bài viết
    Mình cũng đã làm xoăn ở nhà Hồng Phượng nhưng thấy ko ưng lắm, tóc xoăn không tự nhiên mà giá cả thì chát lắm!
    Trước kia mình cũng hay làm xoăn ở đấy. Tóc làm xoăn ở đấy thì phải sấy mới đẹp. Nhưng mình thấy ở đấy nhuộm ổn, lên màu đẹp.

Kiếm được 1 cái ảnh hơi mờ .
    tocdai.th
    • 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TTP2002 Xem bài viết

Ngày ấy bạn làm xoăn tay hay xoăn máy, không đẹp mà đắt thì chán thật.