TIN TÀI TRỢ.

Có Mẹ nào biết địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội thì giúp e với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.5K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 47 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Tình hình là năm nay e đang muốn đổi kiểu tóc. Thẳng mãi cũng chán rùi nên muốn thử làm xoăn xem thế nào. Tham khảo ý kiến mọi ng thì thấy quá trời địa chỉ lun a
    Cho e hỏi nhờ các chị, các mẹ xem đã có ai làm ở Tâm loan vs Minh phương chưa? Cho e hỏi nhờ về giá cả vs chất lượng cái ^ ^ E thấy mọi ng recommend 2 chỗ đó nhìu lắm a
    Thanks các mẹ nhìu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• run
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 501 Bài viết

• 2,131 Được cảm ơn

Hôm qua mình vừa đi làm ở salon tóc gần nhà , thấy ổn phết.

Tóc mình rất rat yếu và hư tổn vì hay nhộm tóc bạc, 6 tháng phải ep. vì tóc bông tự nhiên.

Hôm qua mình ép trên, quăn dưới , làm hoàn toàn bằng thuốc goldwell ( em ấy trực tiếp mở ra , cho mình kiểm tra nhãn mác trước ) nhưng lúc trước ủ cho tóc mình cái gì mà làm tóc mềm suong lắm, hỏi thì em ý dấu.

Túm lại là sau 6 h ngồi ê mông + 1,5 trđ thì mình hài lòng với mái tóc quăn mới của mình.

Cửa hàng My Trang , 67 Thái thịnh 2 nhé. Em ấy bảo trước cũng học Minh Phương nhưng k thu được mấy kiến thức, sau theo học viện tóc nào ý ben. Sing 3 tháng thì mới ổn. Cái này mình nghe thì biết thế.

Chia sẻ với các mẹ nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 481 Bài viết

• 1,951 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi run Xem bài viết
    Hôm qua mình vừa đi làm ở salon tóc gần nhà , thấy ổn phết.

Tóc mình rất rat yếu và hư tổn vì hay nhộm tóc bạc, 6 tháng phải ep. vì tóc bông tự nhiên.

Hôm qua mình ép trên, quăn dưới , làm hoàn toàn bằng thuốc goldwell ( em ấy trực tiếp mở ra , cho mình kiểm tra nhãn mác trước ) nhưng lúc trước ủ cho tóc mình cái gì mà làm tóc mềm suong lắm, hỏi thì em ý dấu.

Túm lại là sau 6 h ngồi ê mông + 1,5 trđ thì mình hài lòng với mái tóc quăn mới của mình.

Cửa hàng My Trang , 67 Thái thịnh 2 nhé. Em ấy bảo trước cũng học Minh Phương nhưng k thu được mấy kiến thức, sau theo học viện tóc nào ý ben. Sing 3 tháng thì mới ổn. Cái này mình nghe thì biết thế.

Chia sẻ với các mẹ nhé.
    Gần nhà mềnh, đang có nhu cầu thay đổi style, để tuần sau mềnh đến.
    Chị run ơi, tóc chị là đầu dài hay ngắn đấy ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hệ thống của VIVI, Thảo Tây,...nhiều đấy mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chị nào làm ở Linh Sài Gòn chưa ạ?
    • 6 năm
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái Vi hệ thống nào gần TX các chị ?
    • 2,994 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Mình thấy trên FB khá nhiều người khen Thanh Monaco làm đẹp. Mẹ nào muốn tham khảo thì vào Facebook search từ khóa "Thanh Monaco" xem thử coi sao. Em thấy trên đấy anh Thanh tư vấn miễn phí và up khá nhiều kiểu đầu đẹp lên cho mọi người tham khảo đó.
    varvjz
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

NK mình thấy làm cũng bt,
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

My Trang ở Thái Thịnh thì mình xin vái, vào một lần là nhớ mãi, thợ lởm khởm, quát tháo nhau...
    Thảo Tây thì chỉ chuyên nối thôi, bạn Que- lac Trung nói đúng đấy, hệ thống ViVi. Gần Thanh Xuân thì có 1 cơ sở ở chùa Bộc hoăc salon Ibabi(thương hiệu khác của ViVi) ở Royal city bạn Xuân nhé. Chắc là bạn đã đi uốn lâu rồi, nhẩy
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Salon to thì giá chát phết đấy nhé !
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- làm xoăn nếu gặp đúng ng tạo mẫu giỏi sẽ k già đâu bạn ah, nhưng mình thấy mấy quán nhỏ nhỏ trong ngõ, làm xoăn cứ cho xoăn tít mù, xoăn dc kiểu gì thì xoăn. Xong nhìn già đi mấy tuổi, làm còn nhuộm màu vàng đỏ, già ơi là già. Em nghĩ nếu đã đầu tư làm tóc kiểu thời trang thì nên tìm nơi uy tín ah. Em biết mấy chỗ cũng nổi tiếng: Nếu muốn ng Việt Nam làm thì có Vi Vi, Tuấn SG, nhưng mà nói thật, giá đắt thì k nói, nhưng nhiều khi thái độ vs khách k dc chuyên nghiệp. Nếu muốn ng nước ngoài làm thì tìm mấy cái salon tóc khu vực Mỹ Đình Mễ TRì, chỗ đó có ng Hàn làm tóc đẹp lắm. Giá cũng k rẻ đâu ah, dc cái họ đi nhiều rồi nên phong cách của họ chuyên nghiệp hơn. Em đã từng cắt ở Tuấn SG giá cắt cao rồi, gội đầu nó cũng đòi them tiền. Hôm nọ đi ép ở quán Moly chỗ 16-TT4 Mỹ Đình Mễ TRì ( gần CT6) ng Hàn làm, cắt rẻ hơn mà gội sấy kiểu k mất tiền gì nữa. Các mẹ cứ tuỳ theo khả năng của mình mà làm, nhưng đừng làm chuột bạch 1 cách nguy hiểm là dc.
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gần 1 năm trước, em đã tốn bao nhiêu tiền cho cái vụ uốn, nhuộm ở 1 salon trên đường Chùa Láng. Kết quả tồi tệ kinh, xù lung tung, rồi thì xơ xác. Chán ko buồn nói nữa. Thái độ làm ăn vô trách nhiệm lắm. Nhân viên làm gì thì làm chủ cũng chả quan sát chỉ trỏ là phải bôi cái này cái kia hay cuốn tóc theo kiểu gì đâu. Vẫn nhớ lần đó, khi E đang làm dở thì đã thấy 1 chị khách bị hỏng ở đấy rồi, tóc gáy e đã dựng lên luôn, thế mà anh chủ còn dám tâng bốc trông đẹp xinh sang blah blah thôi ạ.-> nổi hết cả da gà
    Đến giờ thì tóc em đã hơi tỉnh tỉnh chút rồi. Đùa chứ em chả tin vào bất kỳ salon nào nữa, làm ăn như b... hết. Bạn em động viên thôi thì gắng dưỡng thêm thời gian nữa, chờ nó hồi phục tý rồi sang ViVi gì đó để sửa lại. Cái tiệm này có đáng tin ko mọi người. Để cái đầu như rồ này thì ko coi đc, mà làm hỏng thêm lần nữa thì e die mất.
    Lăn tăn lắm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cùng nhau làm đẹp tại nhà nào,không cần ra tiệm mà bạn vẫn có thể tự mình làm cho mái tóc trở nên dễ thương hơn,
    https://www.youtube.com/watch?v=efZRZC4V-BY
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình từng làm tóc ở Tâm Loan nhưng về tóc ko vào lọn
    e làm cùng gthiệu qua Bạch Mai làm thử thì thấy ưng. về sấy khô là vào nếp
    b qua salon Duy ở Bạch Mai
    giá rẻ hơn nhiều so với Tâm Loan mà chất lượng tốt