TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ cách đỡ rụng tóc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngày trước tóc e dày dã man. Từ hồi ham hố đi bấm chân tóc cho phồng thì hỗi ôi nó rụng tan nát. Tóc thưa còn 1/3 luôn đó. Miệt mài 2 năm hết cách này tới cách kia cũng ko đỡ, tóc cứ rụng mình thì cứ rầu. Mới có 22t chưa gđ con cái mà đầu như mấy bà mới sinh con ở cử. Lúc nào cũng cắt ngắn. E thử từ maxxhair tới kanimoto gì gì đó, tiền thì mắc cũng ko hiệu quả. R xài tới dầu gội túi lọc luôn cũng ko ăn thua. H thì đang dùng dầu gội thebol của Việt Nam loại xanh lá, với kèm thêm dầu bưởi của pomelo. Trong tầm nửa tháng thấy cũng tàm tạm. Mấy mẹ có ai có hành trình trị rụng tóc thành công ko cứu em với?!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thì trước cũng xài đủ thứ gội dưỡng mà không hiệu quả, mấy tuần nay chuyển qua loại qik hair mới ra, hiện tại đã giảm rụng với thấy tóc con cũng đang nhú ra
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic mình đang dùng maxhair mà đọc đến topic này nản quá
    • Thành viên Webtretho
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy bên Hàn Quốc có loại dầu gội đầu ngăn ngừa rụng tóc và mọc tóc tên là BLACK CELL, sản phẩm này nghe nói dùng tốt lắm bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng thuộc loại tóc mỏng, dễ gãy rụng. Nhất là lúc tóc ướt. Thành ra toàn phải để tóc ngắn. Năm ngoái do có sự kiện quan trọng nhất của mình đó là chống lầy nên mình buộc phải nuôi tóc dài để tạo kiểu tóc cô dâu đẹp. Mình thấy bên Seacret Spa có bán combo gội - xả cho tóc hư tổn: gãy rụng, khô xơ và chẻ ngọn đó bạn. Dùng khá good và tóc dài bóng mượt lắm. Bạn dùng thử xem sao nha.
    From Cathy with love
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đấy, phụ nữ mình khổ thân lắm chứ đâu phải đợi tới lúc sinh con đẻ cái mới khổ đâu, chỉ làm đẹp thôi mà tóc cũng rụng cũng thưa. Hồi trước mình tự ti lắm luôn, phải đổi dầu gội liên tục mà k cải thiện gì mấy đến khi uống qik hair mới thấy bớt rụng, đi du lịch cũng mang theo hộp 15 viên nhỏ nhỏ luôn