TIN TÀI TRỢ.

các mẹ làm tóc xoăn ơi cho cháu hỏi chút ạ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.2K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,390 Bài viết

• 2,328 Được cảm ơn

Chả là mẹ cháu mới làm tóc xoăn. Mà đặc điểm của kiểu tóc này là phải quấn lô thường xuyên, nếu k sẽ rất nhanh duỗi. Nhưng mẹ cháu vốn quen để tóc thẳng nên trình quấn lô kém lắm, mà cháu thấy cái lô mút bâyh nó cũng khó quấn, cháu quấn hộ mẹ mà nó toàn tuột thôi. Thành ra bâyh suốt ngày mẹ cháu chỉ quẩn quanh với lô liếc các kiểu. Đii đâu xa xa là cứ phải thủ sẵn lô trong túi k sợ ngủ dậy tóc tung tóe hết.( mẹ cháu k keo kiếc gì đâu ạ)
    Hôm nay lang thang mua rẻ cháu đọc đc top của bạn này. Link đây ạ:
    http://muare.vn/ThoiTrang/2400947.ttvn
    Sphẩm là cái curlfomers, cháu thấy hình khách bạn ấy post thì lô này làm xong khá đẹp, xem video cũng dễ sử dụng nên định mua cho mẹ cháu 1 bộ. Nhưng cháu muốn hỏi các mẹ trên này, ai đã dùng sp này thì feedback cho cháu ạ. Mình tự làm có đc k? Hay có vướng víu gì k ạ??
    Cháu xin cảm ơn các mẹ trc!!Chúc các mẹ trên webtretho ngày một xinh đẹp ạ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 396 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Úp cho em này, vì tình yêu thương mẹ. Mình không làm tóc xoăn nên không có kinh nghiệm. Mẹ nào biết thì chỉ cho em nó nhé. Hic, không biết mai sau bé con nhà mình có hiếu thảo được như em này không?
    Mẹ yêu con nhất trên đời này đấy.
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 932 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Mình đang dùng curlfomer rùi, rất dễ thực hiện. Bạn có thể tự mình làm ở nhà. Nếu bạn mua hàng China nếu quấn vào buổi tối thì hơi khó ngủ chút vì lô cứng. Tóc mình chỉ cần quấn khoảng 3h tóc đã xoăn rất đẹp.
    • 396 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình xem clip hướng dẫn rồi, dễ lắm. Chắc sẽ mua về làm thử. Thực ra rất thích tóc xoăn nhưng lại sợ già nên chưa dám làm. Cho mình hỏi là curlfomer hàng nào tốt? mua của ai được nhỉ. Có mẹ nào biết trả lời cho bọn em với nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
    Mẹ yêu con nhất trên đời này đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 219 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Mình có 1 bộ CF mua của Happykat ở HN đấy,mua rồi mà k dùng,mẹ nào dùng thì em để lại-120k. Em ở sg nhen