TIN TÀI TRỢ.

Bí kíp chăm sóc tóc mềm mượt

• 967 Lượt chia sẻ
  • 51.9K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dùng dầu dừa cũng tốt đó mọi ng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tóc em trước đây do làm hóa chất nhiều nên rất khô và xơ xác, từ ngày được người bạn tư vấn cho dùng tinh dầu MOROCCANOIL TREATMENT OIL - Dưỡng phục hồi tóc hư tổn xơ rối thấy rất là ưng Chỉ cần thoa vài giọt vào mỗi sáng hay sau khi gội, tóc sẽ nhất nhẹ, suôn và bóng mượt suốt cả ngày như vừa mới gội. Sử dụng thương xuyên tinh dầu MOROCCANOIL có tác dụng chửa trị tóc hư tổn, làm giãm hẳn tóc chẻ ngọn và tóc giòn dễ gẫy.
    Mọi người có thể vào fb của bạn em
    để nó tư vấn thêm về sp này nhé. Mong là các mẹ sẽ sớm có được mái tóc mềm mượt như em
    https://www.facebook.com/thuy.phuong.54?fref=photo
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocvill Xem bài viết
    Lamdieu ơi cho mình hỏi có cách nào giảm rụng tóc không ?
    Bạn ơi, nếu rụng tóc nhiều thì bạn có thể pha loãng dầu gội với nước rồi hãy chế dung dich đó để gội đầu nhé! (cách này mình có thử rồi, khá hiệu quả). Còn nếu bạn muốn cho tóc dày và mướt (chống hói chống rụng tóc luôn nha) thì xài thử chai này nè, mình thấy cũng ok đó mà không biết bạn có hợp không thôi https://tamduoc.com/tinh-dau-buoi-mo...acking=mh_blog. Hy vọng thông tin bổ ích cho bạn nhen. Chúc bạn có mái tóc mướt, đẹp nè.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cám ơn bạn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ủ bằng dầu oliu có được k ạ ?
    tóc e bị khô ở đuôi thì dùng pp nào là tốt ạ?
    • 37 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thêm 1 loại mặt nạ cho tóc: bơ + mật ong cho tóc bóng đẹp, mềm mại nhen
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 300 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Bơ mật ong và mặt nạ chuổi mình đều đã từng làm. Bết lắm, rất khó gội. Mem nào có nhiều thời gian hay kiên nhận tí hãy thử. Còn mem nào nghèo time thì đừng ham mà nên dùng loại mặt nạ có sẵn như mặt nạ Kracie của Nhật chẳng hạn.
    • 105 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Cố mà học hỏi đi các mẹ ơi để làm đẹp cho bản thân chớ.
    • 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dân văn phòng cũng không có mấy thời gian để chăm sóc tóc, toàn gội đầu không thôi nhưng tóc cũng khỏe, mềm mượt chẳng kém ai. chị em nào cũng lười như mình thì nên chọn mấy dòng dầu gội cao cấp như kasa, tigi, moroccanoil để dùng, đắt nhưng hiệu quả mà không tốn nhiều thời gian
    • 104 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko dám chãi luôn vì mỗi lần chải là ra cả nắm tóc
    Don't waste your time on a man/woman, who isn't willing to waste their time on you.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3