TIN TÀI TRỢ.

Xóa tàn nhang và thu nhỏ lỗ chân lông ở đâu chất lượng các mẹ ơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.44K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da mặt mình bắt đầu xuất hiện tàn nhang, lỗ chân lông to, muốn đi TMV để cải thiện tình hình nhưng chưa biết nên đến địa chỉ nào thì chất lượng. Minh đang nghiên cứu Pamas, thu lâm, thu cúc....nhưng tóm lại là....không biết, xin các mẹ ít kinh nghiệm. Thôi thì bị chém thì cũng phải có hiệu quả chứ hì..hì..

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic! Lỗ chân lông ở mặt em cũng to lăm. Em định đi thu nhỏ lỗ chân lông ở Viện thẩm mỹ Ha Nội mà đang phân vân quá. Chị nào có kinh nghiệm thì chia sẻ cho em với. Thanhk các chị nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Mình cũng muốn hỏi vụ này, nhờ các mẹ giúp với!
    • 326 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Mình cũng có nhu cầu.
    • 570 Bài viết

• 994 Được cảm ơn

Ghé Bác Sỹ Ánh ở đường Hoa Hồng, Phú Nhuận nói làm Vitamin C - một lần là 110k, làm khoảng 3,4 lần là các đốm tàn nhang mờ đi + da mặt sáng mịn lên trông thấy rõ. Nếu muốn vừa sáng da vừa giữ ẩm thì làm Vitamin E + C - giá 160k, tụi bạn mình làm ở đây nhiều lắm, đứa nào cũng hài lòng hết í. Tàn nhang thì chỉ mờ đi chứ không bao giờ hết hẳn được đâu. :-(
    RiW8p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 237 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Mình quan tâm đến LCL to, up lên để mẹ nào có kinh nghêệm vào chia sẻ thêm
    "Mưa rơi rơi, bóng anh như làn khói
    Mưa rơi rơi, bóng anh xa ngàn khơi
    Mưa rơi rơi, có hay chăng lòng tôi
    Có hay bao giờ bóng người yêu tới"
    • 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng muốn hỏi về vụ này. Mẹ nào có kinh nghiệm vào chỉ tụi e với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao không ai chia sẻ kinh nghiệm về LCL thế, huhu
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 210 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Khong ai trả lời vụ này nhỉ. Ngày mai Em làm chuột thí nghiẹm cho vien tham mi ha noi, Em thu nhỏ lô chasm lông xong báo cáo mọi nguoi. Ai Di lam cung Em ko nhỉ
    Bống bống bang bang, lên ăn cơm vàng cơm bạc nhà ta.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 210 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nghe noi o vien tham mi ha noi co may gi moi ve Cong nghe laser mau, Em clung google tìm hiêu chan Che, Thay noi hieu qua sau 4 lan, nen Em quiet tam Di thu Dem the nao, Em se cap nhat tinh Binh tren topic nay. Da mat san Sui, lo chan long to, nhieu mụn cám lám, chán quá các mẹ ah
    Bống bống bang bang, lên ăn cơm vàng cơm bạc nhà ta.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Bombi ơi làm đi rồi báo cáo tình hình lên đây cho mình biết với nhé! mình cũng bị tàn nhang khắp mặt và lỗ chân lông to quá, chả biết phải làm sao bây giờ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Đi đâu cũng thấy mọi ngu]ời khuyên làm tế bào gốc!!
    • 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PTC3003 Xem bài viết
    Đi đâu cũng thấy mọi ngu]ời khuyên làm tế bào gốc!!
    E nghe giới thiệu làm thẩm mỹ ở BS Ánh nên cũng hăm hở đi làm mới hôm qua, đến đó họ tư vấn tế bào gốc giúp điều trị sẹo lõm nhưng nếu da bị thâm, nám sẽ càng nhiều hơn nên nếu bị tàng nhang , đốm nâu thì không dùng được đâu bạn ah. Bạn nên đến để BS nhìn da mình và trực tiếp tư vấn (lầu 1, phòng thẩm mỹ có BS tư vấn riêng chứ không phải lấy số, chờ đợi như khám BS Ánh)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi thử lên trên chị Hạnh ở Châu Long dùng kem rễ cây xem.Tôi thấy mấy người dùng hết đó mà còn chữa đc nhiều bệnh khác trên mặt nữa cơ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 684 Bài viết

• 789 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happymino Xem bài viết
    E nghe giới thiệu làm thẩm mỹ ở BS Ánh nên cũng hăm hở đi làm mới hôm qua, đến đó họ tư vấn tế bào gốc giúp điều trị sẹo lõm nhưng nếu da bị thâm, nám sẽ càng nhiều hơn nên nếu bị tàng nhang , đốm nâu thì không dùng được đâu bạn ah. Bạn nên đến để BS nhìn da mình và trực tiếp tư vấn (lầu 1, phòng thẩm mỹ có BS tư vấn riêng chứ không phải lấy số, chờ đợi như khám BS Ánh)
    Bạn ơi BS Ánh này ở SG đúng k? mình ở HN cơ. Mà sao tàn nhang, nám lại k dùng đươc? mình tưởng cái tế bào gốc này trị hết được cả thâm nám, tàn nhang cơ mà!
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng có băn khoăn và search trên gooogle thì thấy bài này mẹ nó xem có được không nhé, http://lilacspa.com/dv/lam-trang-da-...chan-long.html
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình thì không có kinh nghiệm đi thẩm mỹ, nhưng mà mình có dùng toner giấm táo hàng ngày khoảng 3 tháng nay thì thấy lcl có phần se nhỏ lại. Ngoài ra mình cũng đắp mặt nạ tuần 2-3 lần với mật ong + sữa chua + giấm táo do bạn blogger tên Oanh chỉ thấy các đốm tàn nhang mờ đi hẵn mà các vết thâm nám do mụn cũng bớt nhiều. mình thấy cách này an toàn mà rẻ, chỉ cần kiên nhẫn chút là được
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thẩm mỹ viện giờ chặc chém lắm nhung cung tùy chổ có hiệu quả hay không ,hùi trước minh cũng bị giống bạn vậy đó , mình toàn đi spa: spa bằng lăng nè, psa eden nè nhìu lắm ,đắp mặt nạ bạc hà se khít lỗ chân lông , nhưng cũng không hiệu quả . cái rồi minh chuyển sang spa pensilia nằm ở góc Trương Quyền -Hai Bà Trưng ở đó spa kết hợp với điệu trị dùng laser bắn mất tàn nhang và làm se khit lỗ chân lông
    • 2,322 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f3270...i-nha-2429734/

Mình có viết bài hướng dẫn ở đây này, bạn vào tham khảo xem sao.
    ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
    Mai Huệ
    Mỹ phẩm nội địa Hàn quốc - mong các mẹ ủng hộ ạ!
    https://www.facebook.com/maihue85
    https://www.facebook.com/carecellamienbac