TIN TÀI TRỢ.

Xoá sạch tàn nhang

• 0 Lượt chia sẻ
  • 669 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các mẹ và các chị ạ! Em nay năm 20 tuổi, em bị tàn nhang từ nhỏ ạ, chắc cũng phải hơn chục năm rồi, em lên sinh viên nhìn mấy đứa bạn da mặt sạch bong không có gì em cũng ghen tỵ lắm , giờ muốn xoá hết các đốm tàn nhang trên mặt. Mẹ hay chị nào có cách chữa trị thì bày cách em với ạ, nhiều tàn nhang trên mặt em cũng tự ti lắm. hic
    em vô cùng cám ơn ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanep Xem bài viết
    Chào các mẹ và các chị ạ! Em nay năm 20 tuổi, em bị tàn nhang từ nhỏ ạ, chắc cũng phải hơn chục năm rồi, em lên sinh viên nhìn mấy đứa bạn da mặt sạch bong không có gì em cũng ghen tỵ lắm , giờ muốn xoá hết các đốm tàn nhang trên mặt. Mẹ hay chị nào có cách chữa trị thì bày cách em với ạ, nhiều tàn nhang trên mặt em cũng tự ti lắm. hic
    em vô cùng cám ơn ạ!
    Bạn thử dùng 1 trong2 loại này xem. Kem đặc trị nám với tàn nhang của Nga đấy, mình thấy mọi người dùng nhiều và có hiệu quả lắm. Sau 1_2 tháng thấy hiệu quả ngay. Thuốc cũng không gâh kích ứng cho da đâu. thêm việc nhớ uống nước mỗi ngày và ăn uống các loại cà rốt, cà chua, cam, quýt, giúp da bạn trẻ mà còn căng mịn với ít bắt nắng nữa. Mình cũng đang bị tàn nhang, nhưng do 1 phần nội tiết nữa nên mình bôi nhiều thuốc r mà không đỡ, còn 2 thứ thuốc này thì mình chưa thử vì chưa có điều kiện mua, hihi . Dùng thử rồi cho m ý kiến nha.
    Hình đính kèm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanep Xem bài viết
    em vô cùng cám ơn ạ!

Bạn cứ nhìn diễn viên Lindsay Lohan thì sẽ biết tàn nhang có chữa được tận gốc hay ko! Mình cũng bị tàn nhang, và khuyên bạn 1 cách rất chân thành, đừng mơ mộng việc xóa sổ nó, bạn có thể làm mờ và hạn chế chúng nó lan ra thêm, chứ những nốt tàn nhang đã có thì việc xóa sổ nó là bất khả thi. Đừng nghe bất kỳ 1 lời quảng cáo nào mà nóng vội nghe theo, hãy tham khảo các lời khuyên sử dụng các sản phẩm thiên nhiên như đắp mặt nạ trái cây, che chắn cẩn thận khi ra nắng - nghĩa là việc dùng kem chống nắng rất quan trọng với bạn, hạn chế thức khuya, stress... Quảng cáo chỉ là quảng cáo, làn da của bạn chỉ có 1, hãy sáng suốt khi đưa bất kỳ 1 loại mỹ phẩm nào lên da. Chúc bạn luôn khỏe đẹp