TIN TÀI TRỢ.

Xin ý kiến về viên uống trắng da Ladorax

• 9 Lượt chia sẻ
  • 38.9K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào đã dùng viên uống trắng da Ladorax chưa a? cho em xin ý kiến với. Da em trước giờ bị tàn nhang ít, từ lúc sinh con thì có vẻ nhiều hơn, bây giờ nhìn kỹ lại thì gần bị nám rồi, hiện tại đã xuất hiện các đốm nâu nho nhỏ trên vùng chữ T, chúng chuẩn bị liên kết lại với nhau rồi. Em lo cứ cái đà này cái mặt sẽ tiêu tùng luôn. Sao người ta sinh con xong ai nấy đều đẹp ra vậy các chị? Hic hic
    Em đã chống nắng bằng kem chống nắng, dùng mặt nạ thiên nhiên... có điều buổi trưa, em thường về nhà với con, đi khoàng 20p. Có phải vì vậy mà gây nám không?
    Em định chuyển sang dùng thuốc. Nghe nói loại thuốc Ladorax dùng tốt, không biết các chị có ai dùng qua các loại thuốc như thế này chưa? cho em xin chút kinh nghiệm với
    Cảm ơn các chị!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 36 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa.hong.trang Xem bài viết
    Có chị nào đã dùng viên uống trắng da Ladorax chưa a? cho em xin ý kiến với. Da em trước giờ bị tàn nhang ít, từ lúc sinh con thì có vẻ nhiều hơn, bây giờ nhìn kỹ lại thì gần bị nám rồi, hiện tại đã xuất hiện các đốm nâu nho nhỏ trên vùng chữ T, chúng chuẩn bị liên kết lại với nhau rồi. Em lo cứ cái đà này cái mặt sẽ tiêu tùng luôn. Sao người ta sinh con xong ai nấy đều đẹp ra vậy các chị? Hic hic
    Em đã chống nắng bằng kem chống nắng, dùng mặt nạ thiên nhiên... có điều buổi trưa, em thường về nhà với con, đi khoàng 20p. Có phải vì vậy mà gây nám không?
    Em định chuyển sang dùng thuốc. Nghe nói loại thuốc Ladorax dùng tốt, không biết các chị có ai dùng qua các loại thuốc như thế này chưa? cho em xin chút kinh nghiệm với
    Cảm ơn các chị!
    Theo doi
    • 74 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Em cũng hóng
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có loại viên uống chống nắng Primo, loại này bảo vệ da trước tác động của ánh nắng mặt trời đồng thời tạo colagen nuôi dưỡng và làm trắng da từ bên trong. Đây là sản phẩm nhập khẩu từ Mỹ, em gái mình dùng loại viên uống chống nắng Primo này và tấm tắc khen miết.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em đọc thấy người ta phải dùng liên tục mấy tháng mới có hiệu quả mà thuốc này hộp 20 viên thì 1 tháng uống cũng vài hộp. cái này chịu khó đầu tư mới mang lại hiệu quả nè!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng nè. Ngừng cho con bú là mình dùng Ladorax. Được 2 tháng rồi. Ban đầu thấy nổi tàn nhang thêm ở tay nữa, nhưng kiên trì dùng thì hết rồi. Còn mặt mình thì bớt tàn nhang rồi mn.
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Con trai dùng đc ko nhỉ
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi poohminhtri Xem bài viết
    Mình đang dùng nè. Ngừng cho con bú là mình dùng Ladorax. Được 2 tháng rồi. Ban đầu thấy nổi tàn nhang thêm ở tay nữa, nhưng kiên trì dùng thì hết rồi. Còn mặt mình thì bớt tàn nhang rồi mn.
    Cái này trị tàn nhang thôi, thế có trắng da ko chị
    • 49 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu da ko dầu và mụn thì dùng dầu gấc trị nám, tàn nhang là hiệu quả nhất, vừa rẻ nữa. Chị gái mình chữa tàn nhang nám tốn nhìu tiền mà chỉ dùng dầu gấc mình nấu hơn 1 tháng h da hết nám tàn nhang 70%, da trắng mịn màng nữa chứ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Kathytram
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng mấy hộp thì hết vậy?
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytrieutran Xem bài viết
    Bạn dùng mấy hộp thì hết vậy?
    Tùy vào thể trạng mỗi người bạn nhé. Thường thì hiệu quả rõ nhất sau 2 tháng kiên trì. Nhanh thì chỉ 5 tuần đầu tiên (tương ứng khoảng 8 hộp, một hộp 20 viên) thì tình trạng nám sạm sẽ giảm rồi. Mời bạn tham khảo ý kiến của dược sĩ Gianh Thanh nhé
    Vi%C3%AAn-u%E1%BB%91ng-ladorax1

Viên uống Ladorax là sản phẩm độc quyền của Công ty TNHH United Spot Medical được sản xuất dưới dạng viên nang mềm bằng công nghệ hiện đại nhất hiện nay. Một hộp Ladorax gồm 20 viên có công dụng như: Giúp giảm sạm, Giúp da sáng mịn, Giúp giảm thâm nám.
    HOTLINE: 0933910866
    Website:
    https://ladorax.com
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi oi . Cho em hoi da mat bt . Mun uong san chac cang min dc ko a
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình năm nay 31 tuối.băt đầu uống nadorax
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình năm nay 31 tuổi uống thuốc sáng da ladonax từ năm 28 tuội.thât sự mình rât ít khi chia sẻ trên wep.nhưng các mẹ cũng như mình lúc
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

b oi cách dùng dầu gấc như thê nào b?
    • Hangpham1987 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trinh_tron Xem bài viết
    Em cũng hóng
    Chị gái minh đã dùng rồi thấy da sáng đẹp ra, minh cũng đang dung