TIN TÀI TRỢ.

Xin ý kiến về viên uống codobye - định dùng nhưng phân vân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.81K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi ai dùng viên uống codobye rồi cho e nhận xét với ạ
    E định dùng nhưng nghe nói sẽ đẩy mụn lên, e sợ k biết đẩy lên rồi có hết k hay đẩy mà vẫn như vậy ???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

huhu chưa ai sử dụng à, cho mình ý kiến với
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ko nên nha bạn . mình đã sử dụng cả kem trị mun+srm+ thuốc uống trong vòng hơn 2th từ 21/4-25/6 và mình rút ra được những kết luận sau : đầu tiên là về thuốc trị mụn nói là giải độc gan nhưng mình thấy nó hại gan thì đúng hơn uống thuốc làm da mình khô mụn bọc mụn mủ đua nhau rồi là mình còn bị khô cả môi mình ko biết sao nhưng mình uống 10 hợp mụn ko khỏi và tất nhiên là mh phải dừng thì mặt mh mới đỡ hơn. Về srm thì nó quảng cáo là từ thuốc bắc nhưng lại có chất tạo bọt và mh rửa lại rất khô da và nó còn làm mất màng ẩm trên da làm da mình càng khô và dễ mụn. Nhưng mh dùng cái kem chấm mụn lại thấy ok mình dùng chấm lên mụn mủ or đầu trắng thì mụn mau khô mài nhưng bạn chỉ nên thoa nên nốt mụn đầu trắng hoặc có mủ chứ mụn ẩn hay đầu đen thì ko có tác dụng nha và cg k thoa lên vết thâm. Bây giờ mh ngưng sử dụng cả thuốc lẩn srm nhưng kem tri mun thì mh vẫn dùng và thấy hiệu quả cho mụn mủ hoặc đầu trắng của mh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)