Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin ý kiến về thẩm mỹ viện Xuân Trường

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.3K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, các mẹ có ai đã từng sử dụng dịch vụ của thẩm mỹ viện Xuân Trường chưa ah, cho xin y kiến với, mình có tham khảo trên mạng thấy quảng cáo hấp dẫn quá mà không biết thực tế thế nào. Xin mọi người cho ý kiến> mình muốn làm dịch vụ giảm mở bụng và điều trị mụn ở đây. Xin cám ơn mọi người.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 202 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có phải TMV này ở Biên Hòa phải không ạ, hàng xóm kế nhà em làm ở TMV này, nghe ổng kể cũng thấy hấp dẫn
    Báo cáo em chưa có người êu:Kiss:
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danker Xem bài viết
    Chào các mẹ, các mẹ có ai đã từng sử dụng dịch vụ của thẩm mỹ viện Xuân Trường chưa ah, cho xin y kiến với, mình có tham khảo trên mạng thấy quảng cáo hấp dẫn quá mà không biết thực tế thế nào. Xin mọi người cho ý kiến> mình muốn làm dịch vụ giảm mở bụng và điều trị mụn ở đây. Xin cám ơn mọi người.
    mình thấy cũng rất hấp dẫn nhưng tìm hiểu mãi không thấy ai nói về thẩm mỹ viện này. Giá khá cao, mình đi hỏi bụng trên, bụng dưới, bên hông giá là 93 trđ. Mình đến thấy thẩm mỹ viện cũng không đông khách lắm. Thực sự có ai đã đi chưa cho ý kiến với nhé
    • 1,463 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chao ban ! Minh mong la Cau tra loi nay k qua tre cho ban .minh la mot nan nhan moi dung dich Vu don cam tham my o TMV Xuan Truong 2 thang vua qua.minh biet TMV tu Bao Vnexpress va khi minh ve Vn thi Minh da tim den dich Vu de Mong co mot khuon mat ung y hon.nhung do that la mot Quyet dinh sai lam cua Minh.lan dau Minh den sua roi khoang mot tuan sau thi Minh thay cam Minh meo Han qua mot Ben sau do Minh len TMV de go Kiem tra lai thi ho lai de Minh ra lam lai mot lam nua.minh Tuong Nhu Lan thu 2 ho sua lai se lam cho cam cua Minh k bi meo lech qua mot Ben nua Nhung sau mot tuan sau thi Minh lai thay chiec cam van meo lech nhu Vay ,chi co Khac lan dau la ho lam Ngan hon mot chut.sau khi Minh ve lai my va Minh co lien lac voi TMV thi nhan Vien TMV tra loi phai Doi sau 2 thang thi se thay to hon.bay Gio da hon 2 thang va Minh co lien lac voi TMV va ho noi chuyen vo trach nhiem va noi Minh gui hinh cho bs xem va bs se lien lac va cho Minh biet.cho Toi Ngay hom nay minh van k thay Cau tra loi gi Ben TMV .bay Gio k biet Minh se lam gi boi cai cam meo nay bay Gio.bay Gio minh cam thay Mac cam khi gap ban be.bay Gio minh Cung k biet phai lam sao nua.minh mong ban va tat ca moi nguoi neu co y dinh di lam TM thi hay suy nghi va tham khao ky va thuc te truoc khi Quyet dinh di sua .dung co bi nhu Minh de thanh Tien mat tat mang
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 189 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy tư vấn bên đó nhiệt tình và tận tâm lắm mà, hồi mình có hỏi thử ở đó và chị mình cũng làm ở đó rồi okie lắm. Mẹ nó nếu có vấn đề nên gửi trực tiếp lên đây xem sao. Vì có chứng cứ cụ thể như hình ảnh, hoá đơn thì mới tin và giúp được
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vậy nè. Đi nâng ngực. Bên cao bên thấp. Lần nào lên tái khám mà bs đều nói là đẹp hhuuu. Sau 2 tháng mình lên bắt sửa lại bên xấu nhất. Sửa đc 15 ngày thấy 2 bên vẫn ko đều nhau. Thôi thì chịu khó sửa nốt bên còn lại vậy, ai ngờ, Nói thì bên đó đòi tính phí sửa ngực cho mình chứ. Ít bữa nữa mình sắp xếp lên gặp trực tiếp xem ntn. Ngực đều đẹp là từ đầu ty xuống chân ngực bằng nhau chứ. 1 bên cách 3cm. 1 bên cách 1.5 thì .....
    comment by WTT mobile view