TIN TÀI TRỢ.

Xin review về serum It's skin Power 10 VC ??

• 1 Lượt chia sẻ
  • 29.3K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Như tiêu đề , số là e cũng đọc review nhiều về em này rồi, thấy rất tốt nên lon ton mua về xài, xài đc hơn 3 ngày thì mụn đầu trắng nổi tè le hột me, e bảo đảm là ko phải do ăn uống hay dùng cái gì khác mà do cái này, vì xưa h e ko bh nổi mụn đầu trắng nhiều thế, nổi nhỏ xíu li ti , khoảng 7 8 cục j đấy khắp mặt ạ ((. Đọc review nhiều bạn bảo cũng bị tình trạng y hết như e , ko b e có nên dùng tiếp hay ngưng đây ạ ? (

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 269 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

mình dùng lọ màu xanh mua thanh lý của b trên này lại thấy hợp,em mình dùng lại nổi mụn như b,ngưng thj laj bjh thuong.mỹ phẩm khó nói lắm.b bi nt thj nên ngưng
    • 40 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hay do da bạn da dầu
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc có thể da bạn ko hợp với sp, chứ bạn mình từng xài rồi nó review tốt lắm, dòng it's skin dưỡng da tốt mà
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc do bạn không hợp với sản phẩm này. Mình dùng em này thấy tốt vô cùng mình dùng loại Power 10 formula CO effector it's skin. Ngày trước da mình khô lắm, đi làm lại ngồi máy lạnh suốt, ai cũng bảo da mình khô. Nhưng từ ngày dùng em ấy thì thấy da không còn khô nữa, mà lại mịn và sáng.
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng mới dùng It's skin chai màu xanh (dưỡng ẩm): thấy tốt lắm bạn, sáng thức dậy da mặt mịn và sáng hẳn luôn ý
    • 115 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Bạn chi nen dùng mỗi lần 2 giọt thôi nha. Nhỏ ra 3 ngon tay giữa rồi dung hai tay xoa cho serum nóng lên sau đó vỗ đếu len mặt đầu tiên la hai má vỗ lên trán, xuống mũi rồi tới cằm đến khi hết serum. Cuối cung la massage da mặt 1 tý la OK.
    Chứ minh thấy dòng này xài tốt lắm, nhiu ban cung bi như ban nhưng sau khi họ xai ít lại va đúng cach hơn thì da ko con bi nt nữa.
    • 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M da hỗn hợp nên dùng trai màu gì các b ơi.. mà giá cả tn vây
    • 157 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

M ko biết thế nào nhưng ở showroom bán ~4-500k/lọ. Ở trên mạng mấy bạn bán giá 150-200k. Giá cả chênh lệch nhiều như vậy nên mình e ngại về hàng chính hãng và hàng nhái nên mình ko dám mua ^^
    Mẹ yêu Bi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì đang dùng serum của Nga cũng khá ổn. da mình nhờn nên mùa hè có cái đó da hết hẳn nhờn luôn. mùa đông thì có loại chuyên dùng cho da khô cũng hợp lý ko đắt. Nhưng mà serum đó ko trắng lắm nhưng về dưỡng thì vô đối.
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình ở hn và bắc ninh.ai muốn mua lọ vc10 ib m nha.
    Mình của của hạnh store
    Mới nguyên 100% chưa động tí nào
    Vì m bị mụn lên chưa dùng đc
    Cái này là làm se lcl và giảm thâm
    M mua 200k
    Để lại 100k
    Đến xem thoải mái xem phải hàng fake k nhé
    0975741894
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình xài do không hợp nên share lại. vừa mua được 1 tuần xài được 2 ngày còn nguyên Chai màu vàng VC . giá mua 180k. mình de lại 170k, mua ở Nuty Cometics.
    Mình freeship o gò vấp và đường 3/2 hoặc hai bà trưng, trần huy liệu, trần quang diệu nhé.
    Sdt mình đây : 01232403437 . do mình ít khi onl nên bạn nào cần thì alo hoac nt trực tiếp vào sdt mình nhé.
    11933418_1613589302223570_6296314654128235978_n
    • 50 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình đang định mua it's skin WH không biết có ổn không da mình hỗn hợp thiên khô.