Mong ad duyệt bài giúp em. Em thật sự đang rất bế tắc. Đợt vừa rồi em do bận rộn làm đồ án tốt nghiệp, thức khuya dậy sớm, ăn uống không điều độ nên da bị break out và em cũng không có nhiều thời gian để chăm sóc da kỹ. Da em là da hỗn hợp và có nhiều mụn đầu đen hai bên má và mũi. Dạo gần đây da em hay bị khô và xuất hiện nhiều nốt mụn viêm ở trán và cằm. Trong ảnh là những sản phẩm em đang dùng. Vì da đang bị break out nên em thấy những sản phẩm này không phù hợp với mình nữa, mong mọi người có thể giới thiệu cho em một số sản phẩm mới chứ em sắp đi xin việc rồi mà mặt mũi như thế này thì ai dám nhận em đây??
Kem chống nắng innisfree❎➡️kem này em thấy hơi nặng mặt và bị bí da, em muốn đổi sang loại nào nhẹ mặt và không gây khô da, có nâng tone một chút càng tốt ạ
Tẩy trang Derladie ✅ loại này em mới đổi gần đây dùng thấy tốt lắm ạ
Sữa rửa mặt cetaphil ❎ loại này lành tình quá nên em thấy không sạch,➡️ mọi người đã dùng loại nào lành tính và sạch hơn review cho em với ạ
Toner Momade ❎ loại này xài vẫn ổn nhưng k se khít được lỗ chân lông,➡️ mọi người chỉ em loại nào se khít lỗ chân lông và cấp ẩm cho da tốt với ạ
Serum Red C ✅ cái này trước em hay dùng để trị thâm mụn, thấy tốt nên k có ý đổi
Kem dưỡng ẩm Vichy ✅
Em cũng đang muốn tìm thêm một số mask của BNBG để dưỡng da, mọi người ai dùng BNBG rồi thì cho em hỏi mask vitamin bình thường và mask foil bạc khác gì nhau không ạ?
Cảm ơn mọi người nhiều.
v_vZWfF3kNLtAa0gkCPl3dcqxayJRdOY-lXxizMZuw5ovZ0Dfl34SvxzRQCnYuYmp8S3eRxJPqvQg7J8mE92XOIghMckDw