TIN TÀI TRỢ.

Xin review máy dưỡng da Pebble Fleur

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.62K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các mẹ,
    Các mẹ nào từng dùng qua máy dưỡng da Pebble Fleur (cùng hãng sx với máy rửa mặt Pebble Lisa) cho em xin review máy với ạ!
    Chức năng của máy gần như giống với máy Hada Crie, bao gồm các bước làm sạch da, điện di nóng, điện di lạnh, nhưng giá lại rẻ hơn nhiều, tầm khoảng 1tr200k.Máy hiện mới được ra mắt trên thị trường vài tháng, chỉ mới được review bởi các beauty blogger thôi, nên em cũng chưa tin tưởng lắm.
    Các mẹ vào cho góp ý có nên mua máy ko ạ, cảm ơn các mẹ!

pPvqLOQZVW9Sz_LJhCoajBBTKzcMnzGO84g8G9YaHiU1jU3VOnT13V3v6fwW9g6JOkZG4sRu4UJ6S4j1hYcy9H4-X22Qtg
    http://saintlbeau.com/products/pebble-fleur

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Máy Pebble Fleur này xài đã lắm bạn ơi. Bữa trước mình có mua 1 em, đã rửa mặt rồi và khi sử dụng máy để apply toner thì quả thật ko thể tin được luôn. Mình sd máy đến 2 lần, cả 2 bông tẩy trang đều đen thui.
    Và sau khi sử dụng được 1 tuần, mụn ẩn mụn cám dường như đỡ hẳn, lỗ chân lông cũng nhỏ bớt, giảm cả vết thâm mụn luôn. Nói chung theo mình thì đáng để trải nghiệm lắm nè
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xài sạch lắm bạn ơi. Máy nhỏ gọn, xài pin nên tiện lắm ko phải cắm điện. Rửa mặt sạch lắm sau đó sử dụng máy mà bông tẩy trang vẫn dơ ko tin được luôn. Cảm thấy mụn ẩn bớt hẳn, da sáng hơn. Mà ai nhạy cảm hơi bị giật nhẹ nha nhưng nói chung giá vậy rất ok đó
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mua máy này gần được 1 tháng rồi, thấy xài cũng tốt lắm. Hồi kỳ trước khi mua da mình kiểu xấu kinh khủng luôn í, kiểu nhiều mụn ẩn với mụn đầu đen lắm. Tham khảo trên web thì thấy em này giá ổn ^^. Máy có cái ion với dòng điện microcurrent gì í (cũng không rõ lắm )) mà nghe giới thiệu là làm sạch da, trẻ hóa nâng cơ măt bla bla bla gì đó nữa nhưng mà xài thấy da tốt hơn thiệt đáng đồng tiền lắm.
    À cái kỳ mình muốn còn được giảm 10% do mua chung với máy rửa mặt nữa mà giờ k biết có còn không, có gì bạn hỏi thử bên đó nhen nhân viên tư vấn nhiệt tính lắm )
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Máy sử dụng ok lắm bạn nhe. Về độ làm sạch của em nó thì khỏi bàn, nếu lúc trước bạn chỉ dùng bông để tẩy trang thôi thì khi sử dụng kết hợp với em nó thì sẽ phải giật mình khi sử dụng đến miếng bông thứ 5-6 vẫn thấy cặn bẩn. Có nghĩa bình thường chúng ta tẩy trang chưa sạch hoàn toàn đâu. Mình cực kỳ thích chế độ thứ 2 vì máy có chế độ làm ấm máy, khi mà đưa lên mặt thì thích cực. Ngoài ra thì em nó có cái giá khá là hợp lý, so với chất lượng thì mình cảm thấy hài lòng cực kỳ!
    À còn thêm khoản nữa là nhân viên bên ấy tư vấn cực kỳ nhiệt tình, giao hàng lại nhanh. Nói chung là 5sao*****
    • totri4393 Khách
    • 1 năm
    Hình như máy này ko có chức năng làm lạnh se lcl thì phải. E cũg muốn đầu tư máy chăm sóc da mà phân vân máy belulu ko bik ổn ko
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng Belulu rồi có so sánh không ạ, em cũng đnag phân vân giữa 2 máy vì belulu còn có ánh sáng led nữa
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,439 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: hangbbx - tuyettrang123471

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua được 2 tháng nay nè. Sạch mụn ẩn đúng đỉnh. Bạn nào bị mụn ẩn thì đầu tư cái máy này là đủ xài ổn luôn á. Hada Crie mắc quá không có tiền mua nên cũng rinh em Pebble Fleuer này về. Xài thấy ưng lắm luôn.