TIN TÀI TRỢ.

Xin review bộ sản phẩm trị nám beauty skin ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào sử dụng chưa cho em biết kết quả thế nào với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

co t dang dung nhe.moi dc 1 tuan thoi nen chua noi dc gi.chi thay da sang hon chut.co gi minh phan hoi lai
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

t da dung duoc 1 thang 7 ngay.da mat sang len trong thay,min mang hon.tan nhang moi bat dau nhat mau dan dc ti teo.nhung vet dam thi mau cang sam hon.t dang dung tiep lieu trinh xem the nao.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nám tàn nhang là do nội tiết bj rối loạn nên malanin sản sinh quá nhiều nhé, muốn trị tận gốc thì phải điều hòa nội tiết và sp dạng uống phải chứa các chất chống oxihóa ms đẩy melanin(hắc tố da làm đen da, nám tàn nhang) ra khỏi cơ thể như tinh bột nghệ, tinh mầm đậu nành, gấc, cà rốt.. trong đó tinh mầm đậu nành vừa điều hòa nội tiết vừa chứa flavonoid là chất chống oxi hóa nên kết hợp uống tinh mầm và bôi kem sẽ trị đc cả gốc cả ngọn nhé.
    Mình có bán tinh chất mầm đậu nành cao cấp bổ sung collagen và vitamin e của viện hàn lâm khoa học và công nghệ vn nk. mng qtam thì ghé fb m nha https://www.facebook.com/huongtra.tr...=3&pnref=story
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng dc 3 tháng mà không thấy đỡ tẹo nào. đang nản không biết nên dừng hay tiếp đây