TIN TÀI TRỢ.

Xin địa chỉ trị mụn bằng pp peel da uy tín ở Sài Gòn?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.61K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 50 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Mặt mũi thì không đến nỗi nào, nhưng chẳng hiểu sao da e nhiều mụn lắm! Dù e ăn uống kiêng khem rất cẩn thận, đến sản phẩm chăm sóc da cũng không dám chủ quan vậy mà mụn vẫn cứ thi nhau mọc như nấm sau mưa ấy Mà tính e hổng có cẩn thận, cứ hay lấy tay cậy mụn lên cuối cùng là vừa mụn vừa thâm, soi gương mà thấy não lòng kinh khủng. Hôm trước lượn lờ facebook thấy mọi người có review công nghệ peel da trị mụn hiệu quả, đọc thông tin thì e thấy có thể phù hợp với da của em. Nhưng vì là trị mụn cho face nên e không dám chủ quan, muốn tham khảo kinh nghiệm các chị e nhà mình trước để nếu như được và hiệu quả thì e cũng muốn xài để diệt hết mụn luôn và các chị có biết địa chỉ nào uy tín chuyên về peel da trị mụn thì giới thiệu luôn giùm e ha.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn qua bên hajiwon thấy làm cũng được ấy có vài đứa bạn làm ở đấy rồi web của nó là https://hajiwon.vn/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 99 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn muốn làm peel da uy tín thì tốt nhất là nên đến pk da liễu hoặc bv da liễu nhé! Chứ đừng đến những địa chỉ không uy tín mà không đảm bảo thì sợ là ảnh hưởng không tốt đến da
    Những địa chỉ chuyên về da liễu họ sẽ khám và điều trị đúng chuyên môn cho b luôn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 172 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cambarit Xem bài viết
    Bạn muốn làm peel da uy tín thì tốt nhất là nên đến pk da liễu hoặc bv da liễu nhé! Chứ đừng đến những địa chỉ không uy tín mà không đảm bảo thì sợ là ảnh hưởng không tốt đến da
    Những địa chỉ chuyên về da liễu họ sẽ khám và điều trị đúng chuyên môn cho b luôn.
    Đúng rùi đó b, m làm peel da trị mụn ở pk da liễu o2 skin cách đây khoảng 6 tháng, giờ da mình hết mụn hoàn toàn luôn rùi
    Vì ở đây e được bác sĩ ck da liễu khám và tư vấn trực tiếp luôn, nên e mới có thể yên tâm xài pp này để trị mụn đó!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

da nhạy cảm thì ko nên peel, bạn cứ đi khám da liễu xong lấy nhân mụn vs skincare là da ok
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoatrongvuon332 Xem bài viết
    Mặt mũi thì không đến nỗi nào, nhưng chẳng hiểu sao da e nhiều mụn lắm! Dù e ăn uống kiêng khem rất cẩn thận, đến sản phẩm chăm sóc da cũng không dám chủ quan vậy mà mụn vẫn cứ thi nhau mọc như nấm sau mưa ấy Mà tính e hổng có cẩn thận, cứ hay lấy tay cậy mụn lên cuối cùng là vừa mụn vừa thâm, soi gương mà thấy não lòng kinh khủng. Hôm trước lượn lờ facebook thấy mọi người có review công nghệ peel da trị mụn hiệu quả, đọc thông tin thì e thấy có thể phù hợp với da của em. Nhưng vì là trị mụn cho face nên e không dám chủ quan, muốn tham khảo kinh nghiệm các chị e nhà mình trước để nếu như được và hiệu quả thì e cũng muốn xài để diệt hết mụn luôn và các chị có biết địa chỉ nào uy tín chuyên về peel da trị mụn thì giới thiệu luôn giùm e ha.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Peel da thì giờ có nhiều địa chỉ trị mụn bằng phương pháp này mà. Vì hiệu quả mang lại trong việc trị mụn cao
    Có những người mình thấy còn tự peel da ở nhà kìa Nhưng mình nghĩ như thế thì không an toàn cho da chút nào. Chúc bạn tìm được địa chỉ uy tín để peel da và da hết mụn nha
    • 172 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanh_Ham_333 Xem bài viết
    da nhạy cảm thì ko nên peel, bạn cứ đi khám da liễu xong lấy nhân mụn vs skincare là da ok
    Khi mình điều trị mụn bằng phương pháp peel da này mình có đến trực tiếp pk và được bác sĩ ck da liễu thăm khám và soi da rồi còn tư vấn xem da mình có peel da được không mà b? Chứ không phải là cứ thấy mụn là peel da đâu nha
    • 50 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechiphoi271 Xem bài viết
    Đúng rùi đó b, m làm peel da trị mụn ở pk da liễu o2 skin cách đây khoảng 6 tháng, giờ da mình hết mụn hoàn toàn luôn rùi
    Vì ở đây e được bác sĩ ck da liễu khám và tư vấn trực tiếp luôn, nên e mới có thể yên tâm xài pp này để trị mụn đó!
    pk da liễu o2 skin này có địa chỉ ở đâu vậy ạ?
    Có bsi da liễu trực tiếp thăm khám luôn ạ? Nhưng mn có biết họ xài sản phẩm như thế nào không?
    Vì e đọc cũng nhiều thông tin về pp peel da trị mụn này, hiệu quả thì hiệu quả thiệt, nhưng mà cái quan trọng nhất là phải lựa được địa chỉ uy tín, bác sĩ là người có chuyên môn và kinh nghiệm nữa kìa.
    • 133 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đến bệnh viện da liễu để được thăm khám rồi điều trị theo hướng dẫn của bác sĩ là được nha Cứ đến chuyên khoa da liễu khám và điều trị
    • 82 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechiphoi271 Xem bài viết
    Ngày trước da e mụn tùm lum, mặt lúc nào cũng như cái bánh đa mè luôn E cũng phải tìm hiểu mãi mới quyết định được peel trị mụn ở O2 skin này đó.
    Vì e tìm hiểu thì thấy ở đây đều là bác sĩ chuyên về da liễu thăm khám và điều trị, rồi họ còn cam kết về hiệu quả điều trị và độ an toàn. Nhưng đúng là sau khi peel da trị mụn thì da e đã hết mụn rùi. Giờ chỉ còn chịu khó ăn uống, chăm sóc cẩn thận để không làm mụn phát lại thui
    • 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tay mình đâu có đảm bảo vệ sinh đâu mà tự nặn mụn vậy mn? Như vậy nên da mn mới không hết mụn được đấy
    • 50 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi samacsahara Xem bài viết
    Ngày trước da e mụn tùm lum, mặt lúc nào cũng như cái bánh đa mè luôn E cũng phải tìm hiểu mãi mới quyết định được peel trị mụn ở O2 skin này đó.
    Vì e tìm hiểu thì thấy ở đây đều là bác sĩ chuyên về da liễu thăm khám và điều trị, rồi họ còn cam kết về hiệu quả điều trị và độ an toàn. Nhưng đúng là sau khi peel da trị mụn thì da e đã hết mụn rùi. Giờ chỉ còn chịu khó ăn uống, chăm sóc cẩn thận để không làm mụn phát lại thui
    Dạ vâng vậy để e coi tìm hiểu thêm xem, nếu được thì e cũng ghé qua đây để bác sĩ thăm khám coi thế nào.
    Nếu được thì e cũng sẽ peel da trị mụn, cảm ơn các chị đã chia sẻ ha