Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Viên uống chống nắng có ai thử chưa ?

• 5 Lượt chia sẻ
  • 29.9K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 107 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình mới biết đến uống để chống nắng , hằng ngày thoa thoa trét trét mệt quá nhất là body , mình cũng có xài dạng xịt nhưng mà cũng thấy phiền phức quá , mình thấy có chổ bán thuốc uống để chống nắng sáng uống 1 viên là chống nắng nguyên ngày , nghe quảng cáo thế mà ko biết phải ko , mà ko biết có tác dụng phụ gì không ? Có ai dùng chưa chia sẽ kinh nghiệm cho m với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 274 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

đặt gạch hóng bài này, em rất lười bôi kem chống nắng dù biết tác hại vô cùng lớn của ánh nắng các chị có ai dùng chưa review cho bọn em với ạ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 86 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

đánh dấu để hóng, em chưa nghe thấy loại này bao giờ
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thuốc đó tên j, bán ở đâu, thành phần j, xuất xứ ...giá, b phải nói rõ thì các c mới tư vấn được, gì chứ chỉ sợ hàng ko nguồn gốc thôi
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 178 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

có cả loại thuốc uống để chống nắng cơ à, mình cũng lần đầu tiên nghe đấy
    • 67 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

nghe lạ quá, đặt gạch hóng luôn
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 299 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

mình nghe đến loại này lâu rồi, ko biết hiệu quả như thế nào. Cũng đang tính nhăm nhe đây, chứ cũng ngại khoản bôi tret lắm. Như loại mình biết thì sáng uống 1 viên, tầm trưa uống 1 viên chứ ko được cả ngày đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 135 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

hồi mình đi chăm sóc da ở orient bs o đó có cho mình uống, nhưng vừa thoa vừa uống thì ok hơn đó ah. như đi biển thì vừa thoa vừa uống. còn những buổi tiệc ban ngày cần make up thì k thể nào thoa chống nắng đc nên e chỉ uống thôi. viên thuốc có màu cam, giá lá 15000/1v tiệm thuốc tây bán đó ah, hình như mới lên giá 16000 hay sao đó. một chút thông tin cho các chị
    • 107 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thuốc tên SunPill , mình xem trên web chuyenthuocmy.com , các bạn search thử xem , thấy chống nắng dc 24h , m cũng search dc trên diễn đàn mình có 1 bài nói là thuốc chống nắng ko tốt bằng kem chống nắng mà còn gây hại gì đó , nhưng khi nào ra nắng nhiều mới uống thôi thì có hại gì ko ta ? Có ai uống chưa chia sẽ kinh nghiệm với
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 766 Bài viết

• 2,645 Được cảm ơn

Thuốc này chỉ có tác dụng hỗ trợ chống nắng thôi, không thể thay thế kem chống nắng được. Uống thuốc điều đặn mà không thoa kem, ra đường vẫn đen, vẫn sạm, vẫn nám như thường.
    • 107 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Atomos Xem bài viết
    Thuốc này chỉ có tác dụng hỗ trợ chống nắng thôi, không thể thay thế kem chống nắng được. Uống thuốc điều đặn mà không thoa kem, ra đường vẫn đen, vẫn sạm, vẫn nám như thường.
    Uống chống nắng mà vẫn thoa kem thì uống làm gì nhỉ
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đẩy topic lên. Có ai dùng chưa ah. Cho em ý kiến. Hè em định đi biển. Thoa kem sợ ko đủ. Da em bị dị ứng nặng. Và dùng này có tác dụng phụ ko ạh. Hóng qá
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,172 Bài viết

• 1,291 Được cảm ơn

Em dùng rồi, cách đây 3 hay 4 năm gì đó, mua ở Sephora hơn 30e .Nó là vitamin E thôi mà. Tóm lại thấy phí tiền, ko thấy tác dụng gì cả
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em ở quê nên nắng nó sợ em luôn rồi. em hok cần chống nắng luôn. hihi
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 160 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

mình mới nghe lần đầu nhưng thấy là quá uống thuốc chống nắng thì như thế nào có hiệu quả thật không mn
    • 47 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các mẹ ai dùng viên uống chống nắng Sunpill rồi cho em xin tí review với. Hic hic. Sắp tới em phải chụp hình ngoài trời nắng, e chẳng biết sẽ đối phó với nắng thế nào nữa.
    • 323 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Viên này bọn Tây thường dùng trước kì đi biển 1 tuần để chống nắng từ bên trong, nhưng vẫn phải sử dụng với kem chống nắng chị à
    • 568 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Em mới phơi nắng sáng nay...cũng tính mua thuốc uống vào vì sợ bôi ko tác dụng mà lười quá nên giờ đang hối hận..huhu
    Machi thích hoa sữa, và nhớ về anh
    • 18 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Viên uống chống nắng bảo vệ da từ bên trong, rất tiện lợi nhé. Bà chị mình thường đi theo tour xuyên việt nên lúc nào trong vali cũng có sẳn viên uống chống nắng Primo. Thấy bả đi nắng thường xuyên mà da ngày càng trắng ra chứ không có dấu hiệu của rám nắng.
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tớ vừa làm vài lọ Heliocare trên amazon xong. Giảm giá còn có khoảng $21. Thấy có nhiều reviews mê mẩn vì hết cả tàn hương, vết nám gì đó. Chắc những vết đó do nắng gây ra nên uống vào lại hết. Có ng lại kêu phí tiền.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3