Viêm da ở Lưng và Ngực

• 0 Lượt chia sẻ
  • 457 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào mọi người, em nay 20 tuổi. Hiện em đang rất bị khủng hoàng về vấn đề lên mụn ở lưng, ngực và hiện đang lan xuống tay.
    Em bị như vậy từzJdO2al2nAFwFYye7fzA5E4ypW7mSBMx_ntWKFbcZdcbCqgAOfZRITd4oCxZhezEEDM8RX8HMVKslFIDGM0Sw-I_VMgCFw

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sorry mọi người em lần đầu đăng, soạn đầy đủ văn bản mà k hiểu s nó k tải lên hết.
    Em bị như vậy từ lớp 7, đã thử nh cách nhưng không hết. Mong ai có kinh nghiệm chỉ giúp em. Em cảm ơn nhiều ạ!
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cái này liên quan đến kieu viêm da cơ địa , bạn nên đi khám rồi điêu trị lâu ngày
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhkute993 Xem bài viết
    cái này liên quan đến kieu viêm da cơ địa , bạn nên đi khám rồi điêu trị lâu ngày
    Cảm ơn bạn nha
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đã đi khám da liễu chưa? Nếu bị lâu thì có thể là viêm da gây nên. Bạn có thể thử các xà phòng/ sữa tắm có thành phần kháng khuẩn tự nhiên xem có hiệu quả không nha
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 392 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Cái này nhiều khả năng là nội tiết em có vấn đề đó em. Em nên đi khám để biết rõ hơn. Còn nếu viêm thì nó sẽ mọc lên kiểu mụn.
    Cái này thông thường phải kết hợp uống điều hòa nội tiết và bôi Gel bên ngoài mới khỏi lâu dài được. Cô em họ của chị trước nó cũng bị kiểu này giờ chữa đã đỡ nhiều lắm rồi.