TIN TÀI TRỢ.

Vertucid làm bong tróc, ửng đỏ và khô da..??

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.63K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mấy chị ơi..!!
    Tình hình là khoảng 8 tháng nay e bị mụn khá nhiều, thấy lo nên 1 tuần trước đi BV da liễu TPHCM khám. Bsi có cho e uống thuốc 20 ngày và thoa gel VERTUCID. sau 2 ngày thoa và uống thuốc da e bị sần lên như vảy cá, ửng đỏ và rất rát. E đau cực kì, mất ngủ mấy ngày vì qá rát. K bjk làm sao e lấy khăn lạnh đắp, thấy đỡ rát nhưng mặt e h cứ đỏ đỏ nâu nâu từng mảng nhìn rất mất thẩm mĩ. Các chị ơi. có cách nào giúp e k?? e ngưng sdung thuốc và gel lun r. .nhiều người bảo e đi mua kem 7 màu thoa lên để hết dị ứng, người thì bảo mua Loratadin 10mg uống. mà mặt e trước chỉ xài kem nghệ thôi. chưa sdung thuốc j cả, e lo qa'. Các chị có cách nào giúp e w. e sợ lắm r. huhu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

sao chẳng ai giúp e w z nè.. huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 382 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

em xức nhiều hay ít mà rát? xức 1 lớp mỏng thật mỏng thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi, minh cung bi the nay. Hix hix. Sap Tet rui, buon qua, da ban the nao rui?
    • tqg
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 565 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

mình cũng có xài cái này cho mụn cám nhưng không có bị bạn bạn đi khám bs dị ứng cho mau hết nha
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đi khám bs da liễu đi để bs có cách điều trị sơm. hiện tại mình đang bán dầu dừa 100% nguyên chất từ bến tre ,niếu các bạn có nhu cầu để làm đẹp cho da và tóc thì LH với mình nhé .lọ 100ml giá 60k còn lọ 150ml 80k giao hàng tận nơi trong nội thành hà nội và TPHCM .chúc các ban nhanh chóng trị khỏi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi em đang xài cũng bị y như chị hồi trước. Cho em hỏi chị có hết kh ạ? Chị làm như nào vậy ạ?