TIN TÀI TRỢ.

uống vitamin E nào thì tốt?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.44K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người cho e hỏi là e mua thử 1 vỉ vitamin E 400 ABIPHA về uống. mọi người có ai dùng rồi thấy như thế nào ạ. có tốt và đẹp da k ạ. tại e thấy công dụng là Bổ sung vitamin E hỗ trợ miễn dịch , chống lại các gốc tự do, giảm mỡ máu.
    Giúp tăng cường chức năng sinh lý, giảm các rối loạn bệnh lý về da, tóc. mà chưa biết như thế nào. góp ý cho e với ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ai dùng thì ko biết chứ mình dùng thử 2 lần thì mặt nổi mụn chi chít , nhìn kinh khủng hết mức ... Giờ thì hết mụn rồi mà cũng chả dám thử lại
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho em hỏi có mẹ nào đang dùng thuốc canxi shell 3in1 của Công ty CP Sadipha không? Em đang dùng loại thuốc đó do nhà thuốc bán. Hôm nay, tìm hiều qua mạng em thấy đay la một công ty dược mới thành lập tháng 7/2014, cam thây vô cùng hoang mang. Vì em đang mang bầu cháu đầu tiên được khoảng hơn 16 tuần a. Xin các mẹ tư vấn cho em loại thuốc em đang dùng của Công ty này liêu có ảnh hưởng gi đến thai nhi không? Em dùng khoảng gần 2 vỉ, mỗi vỉ 10 viên, liều 1v/ngày
    Các mẹ tư vấn giúp em với.