Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

uống dầu gấc và dầu cá có gây nóng trong người không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.8K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 111 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Chào chị em wtt, nhờ chị em cho em xin ý kiến, kinh nghiệm nhé . Em google rồi mà ko đc mấy thông tin cả. Số là thế này, mấy tháng trước vì có chút chuyện mất ăn mất ngủ, suy nghĩ nhiều nên da dẻ mình bị sạm , xấu hẳn và có nổi mụn con, mụn nhỏ, có nhân cứng. May là mụn ko nổi ở giữa mẹt mà chỉ nổi trên trán phía dìa sát chân tóc. Thế là em mua 1 lọ dầu gấc, có thành phần dầu cá nữa, mục đích uống cho đẹp da và sáng mắt . Em ko nhớ tên là j ( vì đnag để ở công ty rồi ) nhưng loại ấy nhập khẩu và đắt hơn Vinaga thì phải. Em uống được 1 tháng, trong thời gian 1 tháng đó thì giờ giấc sinh hoạt ngủ nghỉ của em đều đặn rồi,ko bị mất ăn mất ngủ nữa , thế mà mụn nổi lên nhiều hơn, toán mụn con nổi khắp mặt luôn Chưa bao giờ em bị mụn nhiều như thời điểm này, từ trước mặt luôn láng mịn ( dù da hơi đen :") . Chị em nào biết thông tin gì thì share với em nhé, em google thì thấy dầu gấc và dầu cá đều giúp đẹp da mà, ko biết có gây nóng trong người không ạ. Vì là em máu nóng, uống mật ong đc 1 tuần là nhiệt hết cả mồm miệng, giờ ko biết có phải do dầu gấc + dầu cá gây nóng trong khiến mẹt em nổi mụn hay ko ? ( em còn đnag uống cả nước linh chi nữa ) . Em tạm dừng uống rồi, nhờ chị em cho ý kiến

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 431 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trước tớ uống dầu gấc mới được 1 vỉ mà trong ng lúc nào cũng như có lửa đốt, nhiệt hết cả miệng. Đi khám bs bảo dầu gấc rất nóng, nhưng da cũng cải thiện được chút chút.
    Thanh lý váy cưới + áo dài cưới
    https://zaodich.com/forum/f2552/hai-p.../#post23067652
    • 789 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

có!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!